Thông báo Vấn đề party Tân Thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

chia đôi điểm thưởng thêm, chứ không phải chia đôi điểm exp cơ bản

cao thủ party với cao thủ thì điểm thưởng thêm là 0% >>> chia 1000 lần vẫn thế ^_^

Ví dụ đánh 1 con quái là 100 exp >>>
    nếu được thưởng FULL sẽ là 130 exp,
    bị phạt 50% do chơi cùng máy sẽ chỉ được 115 exp thôi

BÔNG SEN thích bài này.
  2. lan bao tri sap toi minh mong la fan fix lai ca ty le roi ex voi ngoc nhu ss6 de ae con danh cho vui

3. he he ngon rồi! 2 máy được 4 acc, pt 3 TTD exp chắc bá lắm! yêu anh Fan nhất :))

4. bảo trì tới mong bác fan fix lại cho ae cắm thêm giờ chứ có 4 tiêng auto thì ít quá

5. tớ vãn cắm từ tối đến sáng có vấn đề ji đâu.

6. cậu có dùng auto ko mình auto được có 4tiếng là bị kích ra mà

7. nếu được từ 3 acc trong pt trên cùng 1 máy thì tốt 2 acc hơi ít bác ạ

8. Hôm nay thấy bảo anh fix lại paty tân thủ đỏ
    thế paty tăng như nào anh

9. nói như vậy có nghĩa là 1 con quái gốc 100 exp, khi pt được thưởng exp mà exp không bị chia đều cho các thành viên trong nhóm phải không ạ?

10. Ủng hộ bác Fan nhiệt tình luôn

11. em có ý kiên. bác để lại tình trạng pt 1 may như ngày xưa chứ giờ cắm 3 máy mà được 5 acc thì khổ tiền điện lắm

12. Tôi ko hề đồng tình với những gì bác Fan nói. MU phiên bản trước cứ pt ttd là tăng exp tại sao giờ lại phải cắm làm 2 máy ???
    Chúng tôi bỏ tiền cả chục triệu đồng để mua 1 cây ngon cắm đc đủ 5 acc làm 1 tem cầy kéo cũng chính là vì tinh yêu với MU giờ bác lại làm như vậy thử hỏi có công bằng không? Thật sự quá thất vọng với những gì ss8 đang diễn ra
    Giờ có 5 acc mà chơi 3 acc mơi đc nhiều exp đúng là bi hài
    Thử hỏi bác Fan cũng toàn bộ anh em MU giờ anh em bán acc đi bán máy tính cắm đc nhiều acc đi thì 1 ngày nào đó bác Fan lại thay đổi ko? Chúng ta cống hiến cho MUHN vì tình yêu vì đam mê nhưng giờ tôi cảm thấy chính bản thân mình đang chạy theo 1 cái gì đó quá viển vông
    Mong bác Fan xem xét lại
    Thật lòng tôi cảm thấy bức xúc nếu có nói gì quá lời cũng mong bác bỏ quá cho

BÔNG SEN thích bài này.
  13. ko phải bị phạt mà bị trừ điểm thưởng :))
    Ý của ADM là chúng ta chỉ cắm 2>3acc còn lại pt các ttd mới chơi để giúp đỡ vì giờ quái quá khỏe mà nếu cắm cả 5acc thì k kéo những ng khác đc
    Nhưng như thế quá thiệt thòi cho anh em đầu tư nhiều

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

không có PHẠT gì ở đây bạn nhé.
    Mục đích của party là chơi cùng nhau, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ.
    Bạn chơi 5 acc trên 1 máy tức là đi ngược với mục đích của party, vì thế bạn không được THƯỞNG nhiều như những người khác.
    PHẠT tức là bạn được 100 exp nhưng giảm còn 85 exp. Thực tế bạn vẫn được thưởng 115 exp

El GringoThanh Nghị đã thích.
  15. cái vấn đề pt em cũng hiểu ý bác nhưng giờ những ng cầm 1 đống ttd và đồ cho ttd họ phải là gì khi đã ko còn giá trị như cũ
    Liệu bác có thể mua lại giúp họ để giảm tối đa tổn thất về tài san cũng như tinh thần không??? Bác đã nghĩ cho những người đã đầu tư khá nhiều chưa???

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

vậy theo bạn không trừ Exp thưởng là giải quyết được vấn đề ? Nếu tốt vậy tôi sẽ theo bạn.

17. Em rất thực tế bác ạ
    Quan điểm của em là đầu tư nhiều xứng đáng đc hưởng nhiều hơn ng đầu tư ít . Người mới chơi ko có người kéo thì sẽ phải tìm cách để chơi hoặc tìm thêm bạn bè cầy cùng hoặc vao G để nhận đc sự giúp đỡ ... Ko cần phải dựa vào những ng khác nữa tìm cách tự bước đi để vươn lên cũng là 1 cái hay chứ k phải vì thế mà chán nản rồi bỏ cuộc
    Em nói vậy ko có nghĩa là ko giúp người mới chơi hoặc chỉ chơi đc 1 acc. Cũng ko ít lần cho zen và kéo những người mới chơi hay cắm giúp ae

18. vấn đề người mới chơi họ sẽ tự biết vươn lên theo cách của họ, giống như tôi năm 2010 chập chững chơi MU cũng thế.

19. tuy máy không cắm được nhiều cũng rất vui khi anh bỏ điều số 3.

20. cái vấn đề này tôi thấy không ổn cho lắm ,1 máy người ta log 3acc bây giờ log đủ 3 acc lại bị trừ exp ,=> lại phải mua thêm 1 cái nữa ,tiền đâu ra , dủ nhau cấm chuột 5 người đâu phải lúc nào ai cũng cắm theo mình được mãi . tốt nhất Fan tìm phương án nào ace tự cuốc tự múc tự xúc là chuẩn nhất .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi