Thông báo Vấn đề party Tân Thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. v.đề pt,cùng 1 máy bị chia exp,là không hợp lí đâu bác fan
    kiếm 1 pt 5 người bh đâu phải dễ

2. Theo mình cũng thế, không ai ra quán net mà chơi 1 lúc 2 3 máy, rồi ở nhà có ai đầu tư 2 3 máy để chơi game đâu. Anh Fan nên áp dụng mỗi máy kẹp 3 acc trở lên hãy trừ exp, như vậy anh em sẽ ủng hộ nhiều hơn.

3. thế thì các acc top vỡ mồm rồi. k kep đc ttd đi thì khi nào ms max đc. bh để max ma rs đâu fai nhanh như hồi ss6 đâu

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

nói năng linh tinh thật. Từ trước đến nay vẫn thế, solo bao giờ chả kém hơn party tân thủ

5. xin Fan xem xét cho những máy yếu, chứ như thế máy yếu chạy được có 2 acc thì buồn quá. xin tăng như hiện tại chứ Fan viết thế thì chỉ có máy mạnh mới được hưởng nhiều, chả lẽ anh em đầu tư nhiều máy. Như hiện mà tăng theo phần trăm hiển thị cho mỗi nhân vật là ok. xin Fan đừng thay đổi nữa

6. the nay ko dc dau anh fan oi em la choi 4acc cung 1may cho do ton tien neu choi 4acc 4may thi em dot tien ah

7. ý e ns là bthuong 1 ng cầm acc top luôn có 1 đến 2 con MG ttd để kéo lv rs mỗi ngày. hồi ss6 nhanh max mà cũng fai kép 2 3 ttd để chạy . bây giờ a hạn chế kép nhiều acc 1 máy để party như thế # j làm khó ae ở khoản cày kéo lv. theo ý kiến e muốn đề xuất 1 máy lock 2 acc party vs nhau exp vẫn nhận đc bthuong. >2 acc sẽ áp dụng như luật a ban trên.

DungVersac1 thích bài này.
  8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

ý kiến này thì chuẩn, tôi sẽ áp dụng

3. Để giảm bớt việc FA, 1 máy cắm 5 acc rồi tự party với nhau: nếu có từ 3 nhân vật cùng party, chơi cùng trên 1 máy sẽ chỉ nhận được 1/2 exp thưởng.

tanmonbDungVersac1 đã thích.
  9. Vậy mỗi máy 2 acc cũng ok rồi bác Fan ^_^

10. thế này thì hơi vất vả cho những Men có 1 máy bác ak

11. 2 acc thì em ôk luôn =))

12. Rất hoan nghênh những cố gắng cua Fan, có lẽ rat nhiều ae sẽ mong muốn là việc chơi 1 may 5acc với 5 máy 5acc sẽ nhận dc tỉ lệ ex như nhau. tks

13. Nếu thế pt ttd chỉ được có 30% phải ko anh? thực sự bây giờ cày kéo 1 lần rs lâu hơn trước 30% giờ Fan giảm pt thêm ttd có 30% thì lại lâu thêm nữa. em chỉ mong Fan áp dụng theo chính sách 1,2,3,4 ttd chỉ tăng 100% thôi cho tất cả nv, tất cả lv là em mong muốn rồi, giờ chẳng khác gì lại giảm exp khi pt

14. Dự là bao giờ nó được áp dụng ạ?

15. không hiểu câu này có nghĩa là gì => theo em hiểu là nếu Pt 1 ttd được 130% thần mã được 138%=> nv được nhận = exp*1,3*1,138*2 phải không Fan (thưởng kép là số 2 đó phải không Fan)

16. chơi DK có vẻ khổ nhỉ, cắm 3 acc là bị chia rồi

17. Chu Du

Chu Du Chiến Binh

gó ý với bác Fan thế này nhe!
    thứ 1: bac có thể cho 2 -3 acc chơi cùng 1 máy vẫn nhận đủ exp tân thủ.còn 4 -5 acc/máy thì có thể áp dụng chia cũng được....vì gần như tất cả anh em game thủ ai cũng có 2 acc và cắm 24/24 kiếm được bãi ngon thì ae cho chung 1 chỗ.để train. chẳng lẽ khi mà không kiếm được bãi để train thì 2 acc phải cắm 2 bãi solo à.
    thứ 2 :.quái bjo rất khỏe, ttd mới chơi đánh ở map cao thì solo bằng niềm in àk. vậy nên ae thường mang 1 acc khác ra để kéo. chẳng lẽ lại phải sắm luôn thêm 1 pc hay laptop nữa à
    rất mong anh lắng nghe và điều chỉnh cho hơp lý để ae còn hăng hái chơi game

Last edited: 30/8/14
  18. mình xin
    mình xin đóng góp 1 chút, nếu áp dung với 1 máy cắm 3 acc trở lên thì phù hợp hơn

19. 3 acc là hợp lý nhé

20. Đấy là với ttd ttx thì admin fixx như thê
    Còn cao thủ kẹp pt với cao thủ thif có bị chia đôi kinh nghiêm như thê ko @fantansymc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi