Góp ý Vấn Đề Nhiệm Vụ Admin Xem Sét Lại

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Dương Huy, 11/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae nào tốt có thể copy giải thưởng nhận được từ nhiệm vụ 1 đến 15 cho mình xem đc k? thanks

2. tự tìm hiểu đi bạn

3. Cũng đang cần như trên ko có time làm

4. lười vcl

5. Sir.bệu

Sir.bệu Hiệp Sĩ

100m em copy cho =)) đàng nào cũng chưa làm :D

6. Mình thấy hiện nay có nhiệm vụ hàng ngày để kiếm MT và cầy RS cũng như kiếm Jw là rất hay .nhưng mong Admin xem sét chỉnh sửa chút nhiệm vụ cấp cao , vì nhiều anh em ko có khả năng làm ,
    Mình có 2 ac 1 DW 1 Ef RS max , ác Dw làm tất cả rất nhanh , ác ef làm cũng BT chỉ khó Nv 15 , mong admin chỉnh sửa chút về Nv này mình thấy lên thay đổi quái vật nhiệm vụ , mấy bạn có Guild chiếm thành thì đơn giản thật . nhưng với những member mới tham gia . nhưng đâu phải ai cũng đánh đc đâu , mình thấy 70% các bạn là bỏ nhiệm vụ số 15 và 14 vì ko chịu đc nhiệt ,
    mình góp ý mong admin chỉnh sửa đôi chút giúp các bạn cùi hơn rs ít hơn , nhiều bạn RS max nhưng cũng potay là khác :D

7. Mình thấy hiện nay có nhiệm vụ hàng ngày để kiếm MT và cầy RS cũng như kiếm Jw là rất hay .nhưng mong Admin xem sét chỉnh sửa chút nhiệm vụ cấp cao , vì nhiều anh em ko có khả năng làm ,
    Mình có 2 ac 1 DW 1 Ef RS max , ác Dw làm tất cả rất nhanh , ác ef làm cũng BT chỉ khó Nv 15 , mong admin chỉnh sửa chút về Nv này mình thấy lên thay đổi quái vật nhiệm vụ , mấy bạn có Guild chiếm thành thì đơn giản thật . nhưng với những member mới tham gia . nhưng đâu phải ai cũng đánh đc đâu , mình thấy 70% các bạn là bỏ nhiệm vụ số 15 và 14 vì ko chịu đc nhiệt ,
    mình góp ý mong admin chỉnh sửa đôi chút giúp các bạn cùi hơn rs ít hơn , nhiều bạn RS max nhưng cũng potay là khác :D

8. Guild chiếm thành ko liên quan gì bạn nhé. Mình ở G chiếm thành đây mà có làm nổi đâu. Class GL. Ko có chỗ đứng trên stadium

9. Sao bạn không góp ý là làm 1 nv luôn. Bạn thử nghĩ xem tại sao người ta lại mất công nghĩ ra đến 15 nhiệm vụ để làm. Tại sao ko dừng ở nv 5 10 mà lại cứ phải 15 .Quan trọng là bạn có muốn dừng ko, nếu ko muốn dừng, mời bạn tiếp tục. Không có lí do gì để nhiệm vụ nào ai cũng phải làm được cả

10. Cùng ý kiến với bạn này, chơi theo năng lực, hưởng thành quả theo sức lao động. Cái j cũng tham, cũng muốn hết ah, làm k đc Q14,15 thì hết Q13 rồi nghỉ, 500m rồi. Tôi đây từ ngày ra cái tính năng này chỉ làm được 1 lần cho con F là tới 15, 3 acc còn lại thậm chí không có thời gian làm tới 13 nhưng tôi vẫn thấy bình thường.
    Mình không có thời gian, không chịu đầu tư thì phải chịu, sao cứ phải so sánh với ng khác nhỉ?

11. Có thời gian, có đầu tư nhưng vẫn ko làm được.
    lí do : lười =))

vanlocbg thích bài này.
  12. bác bắt trước em hả

13. bác bắt trước em hả

14. Admin check dùm mình mấy acc của mình đánh nv đầu tiên con người sắt (quỷ khổng lồ) mà mấy chục con ko ra mặc dù đã out hẳn game vào lại rồi thoát Quản lý acc, vào hẳn 18 nó cũng không rơi!
    Thanks

15. Sr nhầm con nhiệm vụ lần đầu khổ thế đấy mắt với mũi
    Sr admin nhé, close giúp mình

16. cho mình hỏi ngu cái là nhận nv ở đâu zay

17. tienthuhp

tienthuhp Chiến Binh

Mọi người cho mình hỏi nv15 con này ở đâu vậy ? ? ? ? Untitled111111111111.png

18. con này giống con ở đầu k2 nhỉ

19. arena bãi cuối, ra rất ít khoảng 3-4 con, ks rất dữ đội. đồ cùi rs cùi thì k nên làm!

20. mình nói ở đây là nói cho các bạn cùi hơn chứ mình có nói là mình ko làm đc đâu . ở quán nét của mình đa số anh em đi làm . buổi tối làm ko xong Nv , mà chơi game này chắc cũng rất nhiều anh em như vậy . lên mình góp ý để giúp anh em chứ ko phải giúp mình , các bạn hiểu vấn đề vớ vẩn quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi