Vấn đề nhức nhối của SS4 gửi ADM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyen~Bao, 2/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói đi nói lại cũng là zen rs.thử tính nhẩm 1 phép tính đơn giản là :
    tôi 1 ngày rs mất 2 tỉ/2 account.1 tháng mất 60 tỉ zen rs.chưa tính cuối tháng đua rs.
    bây giờ giá thị trường 10k vnd/ 1 tỉ. vậy là 1 tháng rs mất 600k VND.tính cả blu chao và bạc nữa mất tầm 1tr /1 tháng.
    MUHN sao bây giờ cứ phải bóp đến chết nhau thế nhỉ.đam mê nhưng cũng có cái giới hạn của nó thôi.
    điểm danh qua 1 số hàng khủng đã nghỉ cày vì ko có zen :
    35 HaiAnh82 2918 Soul_Master
    16 AnhVanYeu 3275 Soul_Master
    24 VCTV3 3091 Blade_Knight
    41 Acityman 2876 Soul_Master
    Zolt 2873 Magic_Gladiator
    51 KhatVong 2710 Blade_Knight
    52 linhluan17 2703 Soul_Master
    54 CuoiCung 2695 Soul_Master
    56 BaByLoVe 2664 Soul_Master

đây chẳng qua là 1 số nhỏ trong các chater đã nghỉ cày vì thiếu zen rs.vậy mong ADM có cách giải quyết vấn đề phù hợp giữa lợi ích của cộng đồng Game thủ và túi tiền của ADM.
    theo tôi đc biết thì ADM cũng đã đưa ra cách để rs đỡ tốn Zen :
    + rs = bạc thì trừ 40% zen rs.nhưng skill master thì vẫn mất từng ấy Zen.cách này ko có tác dụng là bao nhiêu.bao nhiêu account nghỉ cày đấy là ADM biết rồi.

vậy mong ADM đọc qua và có cách giải quyết thích đáng

nhân tiện đây mình cũng đem ra 1 vài cách giải quyết vấn đề:
    1 : có thể tăng lượng zen rớt ra. tầm 500k hoặc 1tr 1 bãi zen chắc ko có gì quá đáng so với mức 500tr/1 lần rs. cũng ko hề quá đòi hỏi vì max lever đánh ko ra Zen nữa < rớt = 10% của lúc đang cày rs , ko đáng kể >
    2 : ADM bán Zen với giá cả hợp lí ngay trên quản lí account. hoặc rs = bạc giảm 30%-> 40% chi phí rs < tính cả Zen bảo lưu Master >

mong anh em đừng ai chém gió.
    ghóp ý thì ghóp ý thôi nhé.có chửi cũng chả giải quyết đc vấn đề.
    ADM thích thì đã làm còn ko thích thì có làm cách gì cũng vô ích.

Last edited: 2/3/10
  2. Bảo em h vẫn chơi Mu ah?? Có nhiều thay đổi ko em. :D
    Anh thi thoảng vẫn gọi điện nói chuyện với thằng Tín nhưng cũng ít biết về em.
    Em Hương và Cháu thế nào?? Mạnh giỏi cả chứ.
    Chơi game để giải trí thôi nếu đầu tư 1 tháng 1 tr để chơi cái này thì hơi bị nhiều em ạ. 1 cái nick cũng chỉ tầm 2tr mà đầu tư như thế thì mua nick còn sướng hơn.
    Chắc thằng Cường nó thấy Xăng, điện tăng nên cũng tăng để trả phụ phí sinh hoạt đó em.
    Khi nào ra Hn nhớ gọi anh nhé heeee.

3. công nhận là cái khoản zen bên này vê lừ , vì thế tớ cũng khuyên anh Bảo nghỉ MU , thấy anh ấy ca cẩm một tháng mất 500k tiền zen rs đầy là chưa kể phụ phí linh tinh , cái acc bán đc có 1m5 mà , tính ra = 3 tháng tiếp tục sự nghiệp thôi , thôi thì nghỉ cho khỏe :D

4. ^____________________________^. Nghỉ Mu la tất cả . kay acc cùi cùi ko tôn zen cho vui vui la oke oay. lão fan Già O Ép anh em quá

5. Phải nói là việc điều chỉnh zen cũng mới giải quyết được 1 nửa của vấn đề , vì rằng là : rs thì cần Zen + chaos + blue ( HHHT ).

Thử hỏi đã ai cày từ lv10 đến max 400 và đến khi được 1 master mà có thể nhặt được 5 viên chaos để mà rs chưa ?

6. từ ngày sang ss4. đến Giờ nhặt được 2 chaos tại atlans2 ==>> đừng Nói la 10- 400 lv làm Gi cho mệt :))

7. đúng vậy adm xem sét thế nào đi chứ? ngày xưa ở bên 1.0 thì không phải lo gi cả bi h thì............:(( tóm lại là những thằng nào bỏ phiếu cho ss4 là 1 lũ ngu!!!!!! sao không để 2 miền nam bắc!!!!

ss4 này làm cho adm quá giàu to!! đặc biệt với những thằng kinh doanh thì quá lãi!!:(( 1,0 vẫn là vô đối. bi h anh em nghỉ mu thì adm móm:))

8. Bảo ơi danh sách quên vinhquang2 +ratusa rui` ;))

9. tí em alo nói chuyện với anh cho thân mật.

10. Admin hãy lắng nghe và thấu hiểu
    nói ít hiểu nhiều

11. D0ntS4yWjn chỉ để 21skin master,skin tối thiểu để vừa solo và rs.
    Nhưng cũng ko đủ điều kiện zen rs còn những char skin khủng tới 50=>100skin thì nghỉ rs là hợp lí.
    Tại sao cứ fai gây lợi cho game mà lại bị gò ép quá như thế này!

12. Nói nhiều ông ấy éo hiểu gì ;))

13. cuong001

cuong001 Love Agribank

Chuẩn không cần chỉnh, đúng admin cần phải xem xét lại

14. Hiểu xong rồi phải làm và làm thật tốt :P

15. Hoan toan dong y voi y' kien' cua chu topic.
    hien tai thi Sock chi con du zen de RS den' het' tuan nay.
    :(( :(( :((

16. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

chắc cũng phải thêm KjUcDayThj vào thôi !!!! Đã tốn kém lại còn bị bóc lột dã man ... Fan Già phát thưởng nhẩm cho có 1 tỉ zen va 100 bạc mà ông ý thu hồi của minh 4 tỉ 900bac 100 chao va 100blu đến nản

17. với đà này thêm 1 tuần nữa sẽ co nhiều chater phải nghỉ cày vì hết zen rs.
    vậy mong adm co phương án giúp anh em còn muốn cày.

18. hero xin đăng ký một xuất dự không có zen rs trước nhé

19. Toàn những người chơi MUHN từ 6 ,7 năm nay . Đã gắn bó cùng trải qua bao nhiêu khó khăn , giờ lên tiếng cũng chả phải để đòi quyền lợi gì quá đáng mà cũng chỉ là muốn gắn bó lâu hơn với MUHN.

Góp ý thì nhiều mà cứ như không thế này ai còn muốn đóng góp ý kiến để mà xây dựng nữa.

Sắp đến : Giây phút đoàn viên, mừng ngày hội ngộ! (http://gamethuvn.net/?membid=48).

Mà người cũ chưa gặp nhau đã có kẻ phải rời bỏ.

20. Từ bên ss3 thì vấn đề rs là chaos + blue, đến bây giờ tì có cả zen nữa rồi, mà xem chừng zen bây giờ là khó khăn nhất. Em thì có đủ đồ, chaos + blue có thể kiếm để rs chứ zen thì chịu luôn, zen rơi ít quá mà zen chỉ tập trung vào những người top thương gia thôi, người nghèo thì nhặt zen cả tuần rs 1 ngày mất :|

bây giờ cả tuần ko rs nổi 1 lần =)) toàn cày ms

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi