8 về game Vấn đề Ấn nút H .. mong bác Fan fix lại ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cướp Bánh Bều, 23/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Nhiều lúc em ấn nút ẩn nhân vật.. chỉ nhân vật ra chỗ này tự dưng nhân vật lại ra chỗ khác
    - ấn nút ẩn nhân vật, Nên là vẫn thấy quái vật , cánh của người chơi đi ạ ( chứ ẩn nhân vật .ẩn luôn cả quái nhiều lúc lag.. chả biết tìm đường nào mà lần )
    - . mà phần PT không có chức năng tự chấp nhận PT nữa . nhiều lúc em cầy rs ban đêm hoặc cắm skill kiếm người pt cũng khó, có khi lủi thủi cầy 1 mình. em nghĩ nên có chức năng tự động chấp nhận pt ạ !! ( chế độ tham gia nhóm PT.. pt không bị mất khi bị diss , mất mạng . khi chuyển sv . khi đi cc . 1 số máp chung cũng không bị mất nhóm pt.. vì bình thường PT xong ai cũng đều cắm ,, muốn xin lại pt rất khó khăn ) nếu ai không thích thỳ tắt chế độ tự chấp nhận PT
    - 1 phần đó là xem được cả Tab nhóm PT , chủng tộc gì! cấp độ rs + sk nữa à! hiện trang off line ( tức là họ trong tình trạng không vào đc game, nhưng vẫn còn trong nhóm PT cũ , khi họ vào game đỡ khỏi xin pt )hay online nữa! như vậy sẽ phù hợp cho 1 nhóm pt nhiều ngày
    AE cho ý kiến !!

Last edited: 24/9/14
  2. chuẩn men . ẩn bằng phím H cho đỡ lag . thì nhân vật chạy lung tung . mong fan fix điều này

Cướp Bánh Bều thích bài này.
  3. chuẩn luôn.............vote cho bạn 1 phiếu........có khi ẩn nhân vậy nó cứ chạy theo quái =))

4. mình cắm k thấy chạy nhỉ

5. ừm!! công nhận mà mình cầy ef ấn nút ẩn nhân vật đày lúc chạy đi chạy lại! còn không chịubắn ý

6. bạn là DK chắc auto nhặt rác

7. có khi nào! dk skil địa lôi thôi ..
    -

8. lúc di chuyển thì tốt nhất đừng ấn H, cắm chuột thì ấn End 2 lần rồi hãy ấn H nhé ;))

9. máy mình cắm đc 6 đến 7 acc là bạn đủ hiểu chứ!

10. tao éo hiểu . solo ko thằng bạn hiền. tao cầm DK port . solo với monster

11. mình thấy sd phím H rất hiệu quả : chống lag rất tốt.

12. chuẩn.. H la mất quái rất khó chịu

13. DW hay bị chạy :-"

14. ẩn H hay bị chạy tớ cho ẩn H và ấn end 2 lần . vẫn bị tớ ẩn H ở trên arena để giảm lag nhé

15. may deu thi chap nhan di cau =)))))))))))
    có H ấn là đẹp rồi còn kêu ca gì nữa

16. Chuẩn luôn.vote cho cái nữa

17. có ý kiếnm gì cứ phst biểu với Fan sẽ tìm cách khắc phuc

18. Ss8 lên sẽ có lỗi rất nhiều mong anh em bình tĩnh.cứ từ từ là cái gì cũng có

19. ẩn luoon thì đỡ lag hơn, khoẻ hơn rồi còn gì nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi