Vấn đề đồ 1.0 mang theo hình thức mang miễn phí

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kundepzai, 25/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Mỗi người có sở thích của họ, kẻ ngu dại là kẻ áp đặt quan điểm của mình, thích phán xét người khác, làm như thể trên đời này chỉ có họ là chuẩn.

Ngu dại còn ở chỗ mình làm ra miếng cơm không bằng 1 góc người khác, nhưng thấy người khác bỏ tiền ra làm gì cũng ghen tức, không đú theo được thì lên giọng phải dùng tiền thế này, thế kia.

Mình còn ngu dại ở rất nhiều mặt, nhưng may là không thuộc loại này.

2. Thế này thì xoáy nó quá.;))

3. Anh TTH cho ý kiến chứ đồ mang miễn phí sang chỉ để ngắm thôi ak điểm phúc duyên thì không phải ai cũng đạt được

4. Thưởng thức cái đẹp lại còn ko thích ah.:D

5. đã là đồ miễn phí còn cứ đòi hỏi nhiều

6. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

đồ mình mang từ 1.0 qua toàn là đồ nhóm 1 , nhưng cũng thấy tiếc cho các ban mang theo nhóm 3 chuộc 500 Pc thì để 500 đó có thể mua hản được đồ ngon bên nay

7. Tớ vẫn đồng ý với ý kiến là cho phép quay + 15 và hủy dòng gia cường nhưng không cho bán, phải nâng cấp PD mới được bán :D

8. Ý kiến tốt nhất nâng cấp là lúc trước đem đồ theo nhóm 1 mất bao nhiêu bạc thì ADM cho nâng cấp đồ mất bạc như thế. chứ cày PD oải quá. ai có nhu cầu thì nâng cấp.

9. những thằng ngu mới bỏ DPD để nâng cấp đắt kinh khủng? số điểm PD đó để mà mua chaos Blu zen đi bán hoặc đấu giá những món ngon :)) =)) mình có 5k nhưng chưa được gi tiếp tục cày :) đồ mang sang từ 1.0 rất nhiều nhùng ko nâng cấp!

10. Mình cũng nghĩ như thế sẽ hợp lý hơn chứ cày điểm phúc duyên thì mình mang đi đấu giá kòn hơn

11. thế mới nói tại sao lại ko cho dùng điểm PD của acc khác.
    Thay vì họ dùng điểm PD để mua chaos, blue vs ZEn rẻ. Thì họ dùng để nâng cấp
    họ cũng đã mất mát rồi.
    mà điểm PD bây h mua lại của các nv phụ ko phải rẻ.
    mong admin sem lại cái này.

12. Mình cũng đòng ý với cho nâng cáp và hủy đc dòng gia cường . lúc mới sang ADM có gợi ý là mang đò có giá trịcho NV mình chơi mà <để tránh mất cắp> nhưng sang đây mang nhón 3 đồ có giá trị lại ko hủy đc gia cường thi ko bằng đồ B/T vậy mong ADM cho đò nhón 3 đc hủy dòng gia cường va nâng cấp lên.nếu muốn G/D đc thí nâng cấp diểm PD

13. Thằng ngu này mày biết cái j. 500 PD được 250 chaos thì cũng 600 bạc chứ mấy, nó rs ít thì lấy đâu ra PD mà đấu giá. Ngu lại còn tỏ vẻ.=))

14. Cái này để ADM sử lý chứ >:P ở đấy mà ngu với không ngu :-j

15. Đã có mục nâng cấp rồi chẳng có xử lý cái j nữa.:-"

16. xử lý gì thì chủ topic nói. ko hiểu ý ng ta à? ;))

17. Xử lý cái đó được nếu bạn là ADM còn ko thì nghỉ nhé.;))

18. Thì ng ta nói đợi ADM kìa =)) chứ có nói là ADM sẽ xử lý đâu =))

19. Đến tết chắc sẽ có quyết định.=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi