Vấn đề đồ 1.0 mang theo hình thức mang miễn phí

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kundepzai, 25/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nghe tin admin update đồ lên +15 rất tò mò em muốn hỏi thế này. Đồ 1.0 mang sang SS4 theo hình thức mang miễn phí có cho quay lên 15 được không anh?
    Em mong là có thể vì rất nhiều người cũng mang theo hình thức này nếu không cho lên quay được thì sẽ làm ảnh hưởng không nhỏ đển mọi người vì đồ +15 sẽ khỏe hơn đồ +13 rất nhiều.

2. Muốn quay lên thì nâng cấp đồ = PD đi.

3. Nếu như mua bằng điển phúc duyên thì quá đắt bạn không thấy thế sao mình ở x5 thì sao có đủ chứ

4. ADM ko xem xét đâu :-j

5. cày đi mà kiếm PD thôi. ADM cũng đã nói thế rồi còn gì

6. :)) ko thì cố mà mặc đồ +13 bây h tất cả ai cũng thiệt đi quay đồ +15 có phải rễ đâu.

7. Thế bạn thích ADM bỏ chương trình nâng cấp chứ j vì theo bạn nó chả có tác dụng j cả đúng ko?

Last edited: 25/6/10
  8. Ko dễ nhưng vẫn muốn thử sức mình chi có ít đồ đó thôi còn những người khác thì :|

9. Muốn thử thì nâng cấp rồi thử hoặc về mua về thử thiếu j cách. Lại kêu đắt thì chịu vì cái j cũng phải có tiền trước rồi mới tính.

10. Bạn nói như thế thì đến bao giờ mới cày được 999 điểm 1 món vũ khí hay cánh. Các ông có thời gian chỉ chăm chăm cày còn những người khác không có điều kiện đó :-<

11. Chốt 1 câu: Tiền ko muốn bỏ ra, cày cũng ko chịu cày thì thôi đừng có thắc mắc.

12. Mình chơi game là muốn khám phá tự mình làm được chẳng nhẽ không vui hơn sao mình chỉ muốn admin cho nâng cấp lên dù không bán được cũng không sao.

13. Muốn tự mình làm được nhưng lại ko muốn mất ít công sức thì làm được j?

14. Chẳng lẽ chơi game là cứ phải đổ tiền vào như bạn nói sao

15. Chơi Game ko bỏ tiền thì phải bỏ sức game nào cũng thế đừng có ngụy biện.

16. Nghe nói xay lên 15 rất khó đó là thử thách vuợt qua nó không phải là một thử thách sao bạn hiền

Tớ rất đồng ý nhưng với những người ít có thời gian cày thì thật sự rất khó

17. Thử thách vấn đề là đã có sự chuẩn bị đầy đủ cho nó chưa? ko nạp tiền ko có đồ ép thì thử thế nào được.:-"

18. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

THÔI THÔI . các bác đừng chém nhau nữa . vấn đề chỉ nằm ở cái đầu của mỗi người thôi . có người chơi cả mấy năm rông mà tiền bỏ ra đủ mua đc người tinh trong mộng đấy :) . Nhưng cũng có ng chơi như vây mà số tiền bỏ ra chẳng đáng là gì . Nói chung chung thì thằng nào biết tiêu tiền đúng cách và đúng nghĩa thì mới là Khôn . còn cái loại đem tiền ném cho thiên hạ ăn rồi bảo là phải đầu tư phải .... mới gọi là chơi game thì tôi xin thua . game thì vẫn chỉ là game nếu bỏ tiền vào nhiều mà nó ra đồ thật thì mấy tôi cũng bỏ .còn bỏ vào mà ko thấy nó trở ra thì gọi là ...DẠI hay còn gọi là NGU...>:D<

19. Mình chỉ muốn mọi người cùng có được cảm giác rằng MU SS4 này đang thay đổi và công bằng

Tất nhiên là cái đó phải có thì mới dám cho xoay lên 15 chứ bạn admin cứ cho xay đồ 1.0 mang sang đi chẳng nhẽ đồ đó mang sang chỉ để làm cảnh ak

Ok ok >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

20. Nói thế này thi bạn chỉ nên cắm mặt mà đi làm ko cần giải trí. Bia, rượu có giúp j ko sao người ta vẫn uống? Bóng đá để làm j mà phải lấy tiền mua vé vào sân xem? Dốt như bò.:-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi