Góp ý Vấn Đề Đào Ngọc ! BQT Xem Xét

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kindy_yb, 12/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm qua mình chủ quan đào ngọc xong đi ngủ luôn nay quá 24h cầy mãi khônng lên đc 200lv. chết thảm rồi. kiểu này cày cả ngày mới rs đc.

2. giờ Giới Hạn Đào Ngọc 1ngay/... ! là OK chứ exp như này cầy nó vất lắm ý
    - BQT xem xét đi ạ !

3. tớ k cày ngọc . exp k2 vẫn 4 5 tr exp. bạn đào ngọc 1 ngày chục lần ngon r mà :)

4. Lấy đâu ra chục lần ngày giỏi lắm 8 .9 lần thui bạn =)) ! Nhưng công cốc cả tuần qua biếu hết ADM rùi mà hwa tạch hết LÔ rùi
    - Giờ fix giảm exp sau lần đào ngọc sao k giới hạn đào ngọc / ngày sẽ hay hơn là giảm exp mà

5. đồng ý với ý kiến của chủ thớt , chứ giảm 90% exp thấy khó chịu quá , ngồi 3 4 tiếng mới được 1 lần đào ngọc, như vậy tiền nét còn không đủ ấy :))

6. namhan199

namhan199 Tân Thủ

mình đào có dc 1 lần mà exp cũng tụt thê thảm
    train lós5 pt 4 người còn đc 300k

7. TanThuDo

TanThuDo Tân Thủ

đồng ý giói hạn 1 ngày đào ít lại chứ giảm Exp nhìn chán quá @fantasymc @GangterMU

8. Đào ngọc ở đâu vậy bạn ơi. Đào trong game hay web

9. đào ở nhà Ad ấy :D
    đùa thôi , trong web :

10. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hiện tại đã chỉnh phù hợp hơn. Còn vụ giới hạn acc / 1 PC thì chúng tôi là tốt rồi.
    Tạm thời sẽ là 3-4 Acc/PC. Bạn an tâm
    Còn tính năng giảm Exp thì đã thông báo từ trước. Đúng 1 tuần sau khi Open Beta nó sẽ kích hoạt !

11. K vào game đào ngoài đc à bạn. Lâu lắm k chơi k hiểu lắm

12. - Liệu Có Thay Đổi đc k @GangterMU E bít là làm vậy cho Bless...ổn định giá + k lạm dụng quá vấn đề đào ngọc...Mong A xem xét lại thay vì giảm exp = Giới hạn đào ngọc dù ngày 3 lần thui cũng đc chứ như này bọn E đào xog cầy master hay... thiệt lắm A ạ tks!

13. http://vq.gamethuvn.net/intro/ bạn vào đây đọc kỹ nhé, hoặc có thể vào quản lý acc tìm hiểu

14. Vào trang vq.gamethuvn.net Event03 hỗ trợ chi tiết Đào Ngọc...Event # nhá bạn !

15. 330 lv thoát ra vào mục tính năng trong Web http://vq.gamethuvn.net/account/#auth/Daongoc.asp
    trong đó có hướng dẫn cụ thể hết

taodai2304 thích bài này.
  16. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vụ đào ngọc này sẽ không giới hạn cậu nhé. Nếu đủ PO và sức khỏe thì cứ đào thôi. Và buộc bạn phải RS !

17. tính năng giảm exp sau 1 tuần từ khi open được thông báo ở đâu nhỉ ? mình tìm mãi mà ko thấy

18. hix ngày rs 1 lần , xg chẳng biết làm gì, đào ngọc giảm exp quá thảm bh cả buổi chưa đủ lv ,kiểu này mất time quá nhiều ,hao mòn pc quá nặng :)). chắc lại quay lại LoL cho nhẹ người :))

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn cứ đào ngọc thoải mái. Khi nào thấy giảm exp nhiều quá thì ra Reset là trở về exp bình thường, tiếp tục đào ngọc

20. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Bạn không nên lo lắng cho newbie, exp giảm theo số lần đào ngọc, càng đào nhiều thì sẽ càng giảm, với newbie đào 1-2 lần sau mỗi reset hoàn toàn không vấn đề gì.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi