8 về game Vấn đề Cắm chuột

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MP2008, 9/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan + BQT vào fix lại lỗi trong game?
    Cắm chuột 5acc thì tự bỏ pt của 5acc? Tự kết nối lại khi bị tự mất kết nối seve - không thể ks được

2. Làm lại từ đầu cho máu =))

3. Mất sp thì ks sao đc bác

4. Tôi cũng như vậy, Pt từ đêm hm trc', sáng sau ngủ dậy thấy mất pt éo hiểu luôn

5. Do nv chủ pt cũng bị dis xong tự kết nối lại nên mất pt cả team còn các nv khác ko phải chủ pt mà bị dis xong tự kết nối lại vẫn có pt bt bạn ạ.

6. Tự auto lại mà mất kết nối cả 5 acc thì tự PT sao đc :-h:-h:-h

7. Chuẩn là như vậy? những phải khắc phục chứ? toàn cắm chuột RS online thì pt lại thế nào duoc

8. bi dis luôn 5 acc lên ko con pt .nếu dis 3 acc thi vẫn còn pt

9. Uhm nói chung là do game lỗi nên hay bị dis. Đề nghị fixx lại ko thì cho dis hẳn cho xong :)

10. 5acc pt cùng 1 nhóm >>>> mất hết pt vì yêu cầu là phả còn giữ nhóm khi mất kết nối tức là phải ít nhất 2 ng không bị mất kết nối thì khi mình kết nối lại mới không mất PT
    khí mất mạng thì coi như bạn vừa đăng nhập lại game >> mất SP

11. mấy hôm nay toàn bị vậy. 5 account cắm 1 máy, bị dis mất pt. đi làm về thì mg ttd ks quá ác, soul ko có điểm o:-)

12. saivado1

saivado1 SuperMan

Trong thông báo: Bảo trì server ngày 27.11.14 phần Auto Reconnect đã thông báo 1 máy 5 acc party với nhau, dis ca 5 thì sẽ mất party rồi.
    Đó không phải lỗi phát sinh, đã đươc thông báo trước rồi.

13. thì vấn đề là ở đấy. chỉ có 5 account thì cắm 1 máy cho no tiện. mở thêm máy tốn điện

14. tốt nhất sau 2 tiếng ta cắm ta kiểm tra 1 lần cho nó máu

15. dis hết cả pt thì khi vào lại biết đâu mà vào =))

16. Thế thông báo là không phải khắc phục a? 1 máy có thể cắm 5 hoặc nhiều acc?
    P/S: Hay đầu tư vào chơi game lại phải đầu tư thêm mấy cái máy tính nữa à?
    Đề nghị Fan vào cho câu trả lời?thời gian khi nào khắc phục đc? Còn mà ko thể khắc phục thì để tôi đâu tư thêm 1 máy tính nữa

17. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

chắc do mạng em kém thôi anh cắm tẹt ga cũng có bị mất PT đâu mất kết nối vào nó còn tự PT

18. Ko thể cắm 5 dis 3 đc,chỉ có thê dis cùng 1 lúc,mà đã dis cùng,thì làm sao tự pt lại dc

19. Cái này có khi xin Fan bỏ luôn cái reconect này đi. Đis cho ddisss luôn thôi. Vì hôm nọ 2 em cave MG kéo 3 ông tướng đứng hóng gió cày sk. Sáng ra mở mắt thấy 2 ông tướng về ôm thùng đồ, trong khi 2 tay đỏ lòm vẫy vẫy gọi 2 em TM mà không thấy chúng trở lại. Hỏi lý do làm sao thì mấy con quái nó bảo là 2 em TM ấy bị Fan gọi về làm thịt rồi. Phải đầu tư 1tỷ để chuộc thân cho 2 em đó. Rất buồn

20. saivado1

saivado1 SuperMan

Đó không phải khắc phục mà là hạn chế 1 mình tự kỷ ôm 1 bãi. Không khuyến khích 1 máy cắm quá nhiều acc từ 3 acc trở lên.
    Việc mở thêm tính năng Auto Reconnect là BQT đã thêm quan tâm với thành viên rồi. Bạn thử so sánh trước và sau khi có tính năng này nó thế nào?

Bạn đang thể hiện bạn là người nhiều tiền, mời bạn tiếp tục thể hiện ném tiền tiếp.

quangteo34TrungTu đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi