Thắc mắc Vấn đề cắm 2 ngày mất kết nối

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 10/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. công việc của mình là đi làm xa. có khi đi 4-5 hôm mới về nhà
    ae cho hỏi gần 2 ngày mình rút modem ra cho mất mạng. rồi cắm modem lại để reconnect. thì có đc thêm 2 ngày nữa không nhỉ.hay phải chọn lại máy chủ bằng cách thủ công thì mới đc
    nếu đc thì mình cài đặt modem 2 ngày sẽ tự động reboot.

Em Về ĐiNhân viên Thuế đã thích.
  2. Thủ công thôi bạn ới, reconnect vẫn tính thời gian tiếp. Bác teamviewer ấy,

Chu Du Banned thích bài này.
  3. trong núi làm gì có sóng mà tim viu... nếu không đc chắc phải chỉ cho vợ cách đăng nhập lại giúp

kocogihieujapan đã thích.
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Reconect dc tính lại từ đầu, mình đi ctac thì hay teamview out ra vào lại.

ConBuom thích bài này.
  5. mà admin fix lại cho ae chơi đi chứ như thế này rườm rà quá. Cũng đang teamviewer mà mất công mất việc ra vì sợ xếp bắt :((:((

GamethuQN thích bài này.
  6. đi làm tập trung lv đi

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

reset model là ok nhé. nhưng phải tính trường hợp có con rcn được có con không được là dis luôn. với nhóm PT nữa có thể mất nhóm có thể còn.

Bianconeri, quynhmnlsChu Du Banned đã thích.
  8. đc cái làm đêm có em xếp ngủ gần phòng làm việc thỉnh thoảng dậy ngó. Phòng có 10 cái máy tính nhưng chỉ giám dùng 2 cái vì sợ tắt ko kịp thì chết :D:D:D

9. vậy thì xanh chín quá a nhỉ???

10. hôm trước anh nói là đang đề xuất fan bỏ luật ngắt kết nối sau 72h vì giờ không còn speed nên không cần thiết. vậy việc đó tiến triển thế nào rồi anh?
    nhận tiện, anh đề xuất fan fix luôn việc rs onl không rơi zen nữa. em đã thử mấy hôm nay.
    ví dụ rs từ 8h sáng qua, 10h sáng nay rs onl nhưng vẫn không rơi zen, chỉ khi reset modem hoặc đăng nhập lại thủ công mới rơi zen.
    @gamemuvp

Em Về Đi thích bài này.
  11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

lão fan đang bận k chịu làm vẫn đang là 48h

quynhmnls, ConBuomChu Du Banned đã thích.
  12. mình tưởng để 48h tự động ngắt kết nối để hạn chế cày zen chứ.

13. Nếu cứ đủ 48h thì tự động không rơi zen thì cũng hơp lý , nhưng những người cầy Skill thì sao ? họ đâu có cầy zen mà phải hạn chế , cái này Admin cần xem xét lại cho hợp lý

quynhmnls, kocogihaihang đã thích.
  14. @fantasymc vào giải quyết vụ này cho ae yên tâm cắm đi làm vs chứ cứ phải rình 48h để đăng nhập game lại bất tiện quá

ConBuomquynhmnls đã thích.
    1. rút model ra tính lại từ đầu
    2. điều kiện còn pt là phải đặt chiêu mộ và có ít nhất 1 thành viên còn onine để giữ chiêu mộ
    3. khi đăng nhập bằng mã google thi k thể RCN được

ConBuom thích bài này.
  15. em nghi nghi fan ko làm lắm, có thể chưa khắc phục đc tình ttạng kéo dài của việc hưởng sướng (là gồm rớt zen và 35%logo)
    bởi trong đợt bảo trì 6h gần nhất là rất thuận lợi cho những gì đc sửa và thay đổi anh ạ.

quynhmnlsTiểu Tử đã thích.
  16. còn việc rs onl không rơi zen là vấn đề mới bạn ơi. chỉ xuất hiên sau lần bảo trì vừa rồi.
    không tin các bạn cứ thử là biết.
    ví dụ rs 6h sáng nay, 8h sáng mai đặt lệnh rs onl, 9h vào kiểm tra là biết ngay, ko rơi xu nào luôn. chỉ khi relogin hoặc reset modem mới rơi.
    theo mình thì việc này chắc chắn là lỗi chứ ko phải chủ ý của fan.

ConBuom thích bài này.
  17. Trước bạn ơi, can thiệp qlac mà ko cần bảo trì.
    Tớ có bài chi tiết về 24h đó là được hưởng sướng phụ thuộc lúc log game, lúc 10h đã rs ol rồi thì log out rồi in là rớt, nguyên do bạn đã log in sau 8h trước 10 rồi dí sẹt on nai nên hết sướng.
    Cho bạn cái định lý này cứ căn theo nó mà làm là ok nhé.
    Muốn hưởng sướng thì log game trước 24h so với lần rs gần nhất. (tất nhiên là 5ac đổ xuống)

quynhmnlsTiểu Tử đã thích.
  18. nói chung là bất tiện. mình toàn đi làm xa, có khi 2-3 ngày mới về. nhiều hôm về nhà kiểm tra thì cả team đều có vẻn vẹn 5m zen trên người. nghĩa là toàn bộ số zen nhặt được trước đó đã bị trừ dần phí auto. mặc dù có rs onl mất bạc đàng hoàng mà vẫn ko nhặt được xu nào mới phải ý kiến ý cò thế này.

ConBuom thích bài này.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Dám chắc với bạn ko có chuyện nới thêm h online nhé, @fantasymc đã ra luật rs 1 ngày 1 lần mới rơi zen, gamer giỏi lắm lách cắm sc 3 ngày là phải rs. Nếu nới time ra 72h hay hơn nữa thì vô tình chính sách rs 1 ngày 1 lần chẳng có nghĩa lí gì.
    48h diss là hợp lý, game cắm lì quá còn gì gọi là chơi hả bác :)).

quynhmnls thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi