8 về game Vấn đề Buff cho HN2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/8/23.

1. Xông lên

2. sau top này có Event mùng 2 tháng 9 lại nhiều ae sang GL rồi

3. anh em bình tĩnh, khả năng hôm nay chị nhà đồng chí Cường chơi GL đi pk liên SV bị chửi kinh quá nên log tk ADD vào giải toả áp lực chút :))

4. qua Checker top 1 mà. đâu phải GL.:))

Honey thích bài này.
  5. Lớn tuổi rồi, đừng nóng lên tăng xông thì không tốt cho sức khỏe.

6. K ăn đc bắt đầu khóc .đúng chất của CuLi mà

anhhangxom thích bài này.
  7. mõm admin từ bao năm nay ae có tin *** đâu mà thề với thốt.
    ss12 để thằng quân óc chó điều hành là thấy game như bãi c** rồi =))

8. Không buff nhưng mà chính sách k hợp lý ae họ tự so sánh ngay ấy mà

9. Thằng nào đó lại làm cái gì cho admin cáu rồi =)) Cơ mà admin hiện tại là ai mà vkl đến thế nhỉ?

Mấy cái điều chỉnh từ đầu giờ có cái nào ko là hạn chế hn1 và nâng hn2 lên? Từ giảm point hạn chế ko dc mang tất đồ sang đấu trường, đến điều chỉnh không được pt với nhau, rồi điều chỉnh tiếp pk theo gen, dc đổi ẽxp mt thành gold, nâng damg thuộc tính cao vãi *** bò so với sv thường, rồi còn cả giấu tên ko cho tụ họp với nhau. Tất cả những cái này đều là hỗ trợ cho 1 team này, đè xuống team kia, đó ko là buf thì là cái gì? Định lườn lèo lẫn lộn khái niệm à?

Chắc admin nghĩ phải tăng damg trực tiếp cho vài ba nhân vật nào đấy trong game mới là buf, admin mà thế này thì khó đỡ thật.

DM acc tao nhận chả phải top tép khỏe mạnh gì, vào đấu trường cũng chỉ mục tiêu kiếm 50 điểm rồi té nhưng ít nhất cũng đầu tư dc 150m lên mắt xanh đút max thủ, thế mà gặp mấy thằng GL sút cho 1 phát 400k damg thuộc tính, gặp dw đánh gần 200k damg thuộc tính, gặp dl đánh 150k damg thuộc tính, nháy cái nó sút bay màu ko cả quay đầu chạy nổi, pk uất đừng bàn. Vào đấu trường đúng 2 lần cút luôn ko bao giờ quay lại.

Đây có phải là buff đâu, đúng chuẩn như admin nói, đây chỉ là buff bẩn thôi

10. KySyRongMU

KySyRongMU Cư Dân

ai chửi bậy, chứng tỏ người ấy đang bất lực
    => admin đang cuống vì anh em game thủ rời game!

11. Thế thì ae lại nhìn theo 1 hướng rồi, với game pvp dù solo hay hội đồng đều phải có tư duy chiến thuật,ko thế mà cùng 1 acc nhưng nhiều người cầm chơi sẽ đứng các top khác nhau,
    mục đích tạo ra sân chơi đt pvp lsv là Fan muốn ae các sv cọ sát 1 cách công bằng nhất có thể (chủ yếu hn1 và hn2),
    và với vài lần cọ sát thì cái chênh lớn nhất là đồ thủ, giảm thủ hn1 =hn2 xong thì lại đến số lượng đối địch nhau bị lệch ,
    hn1 thì nghiêng về hẳn 1 phía nên có 2 3 team,
    hn2 có team AEBK (liên minh ae hn1) gồm TT100 x1, tt8x x4,
    AELL có TT100 x1 mới lên, còn lại 8x 7x 6x đc gần 2 team,tính ra 1 chọi với 3 4 team thì ko trụ đc

Nên đổi gen và hủy bỏ pt cùng guild, nhưng lại gặp vấn nạn ae hn1 post clone vì đông hơn

VÀ PHƯƠNG ÁN CUỐI CÙNG LÀ ẨN TÊN
    Với cách nghĩ ae ko nhận ra đc nhau đâm chém loạn sẽ kích thích khả năng **** pk
    Do quân số ít hơn chỉ đủ 1 -1,5 team nên ae HN2 đổi avatar cho dễ nhận dạng tránh chém nhầm ( đi 1,5 team mà đâm nhầm nhau 2 mạng là mất mẹ người rồi),và từ đây cách đánh 2 bên cũng thay đổi,dẫn tới kết quả của top mỗi tuần cũng đổi thay,cụ thể GL bên AELL của HN2 đứng top thông mấy tuần ( AEBK của HN2 cũng có GL cứng), bên HN1 cũng 2 GL khét lẹt
    Và vừa rồi thì DK bên AELL của HN2 mới lên TT100 đứng top 1 kéo 1 loạt ae ăn hôi theo sau cũng lên top(do acc cứng bên HN1 bị trảm trước khi đụng nhau nên ae sau dễ thở và dễ ăn mạng hơn)...
    Như vậy với việc ẩn tên thì bên HN2 có cách thích ứng môi trường thực tế nhanh hơn nên dễ ăn đc HN1, sau này ae HN1 thích hợp kịp thì cục diện cũng sẽ chuyển biến ngay, còn vấn đề buff bên này buff bên kia chỉ là giọng điệu của mấy ông cầm acc vốn đc top nhiều sjc,giờ mất miếng ăn thì phán lung tung làm cho chủ acc của họ nghĩ yếu đi nhanh quá suy ra ko đc bình thường=> khóc
    :)

Last edited: 22/8/23
  12. Vẫn là giọng điệu bao biện, đồ đạc thì bên hn2 giờ đã kém hn1 cái gì, thậm chí acc top 1 còn hơn đứt top 1 hn1, bọn hn1 nó chỉ lợi thế dc ở đông người hơn thì bị xóa sạch lợi thế, điều chỉnh nhiều thứ hỗ trợ cho hn2, tăng mạnh sức mạnh cho hn2, bao nhiêu cái hỗ trợ có lợi cho hn2, đó là tăng sức mạnh đó là buff chứ là cái cc gì? Bọn hn1 nó kêu buf nhiều có sai cc đâu.

Qua nhiều hỗ trợ nhiều điều chỉnh nhiều buf đủ thể loại giờ hn2 đã ko kém đồ hn1 nhưng lv thuộc tính cao vượt xa hn1 => Tổng hợp nhiều acc đã khỏe vượt trội hơn => Đánh team chiến thắng vượt trội là lẽ đương nhiên.

Bao nhiêu cái lợi thế của chúng nó xóa hết, chỉ nhăm nhăm hỗ trợ tăng lợi thế của hn2 lên để đè ngược lại chúng nó kêu chúng nó không khóc, gì mà khôn lõ đít thế.

Nhất quyết che giấu bao biện, lườn lèo lẫn lộn khái niệm và cãi ko buf xàm lờ.

Last edited: 21/8/23
    Uy VũPacolisaManhDK đã thích.
  13. Ae mới gọi là bao biện ý, t nói là gộp cả HN1 và HN2, ae nói là chỉ có HN1 mà thôi, nên nhớ tương quan lực lượng chỉ riêng nguyên team AEBK là đã nhỉnh hơn team AELL rồi, cùng là HN2 nhé, còn nếu ae nói HN1 vs HN2 thì dám khẳng định khả năng ngang kèo nếu 2 team HN2 liên thủ HN2 chỉ hơn TT điều đó công nhận, nhưng HN1 có khả năng lên đc TT 9x, và nếu để bay giờ thì phải ít cũng 2 3 acc TT100 nếu chủ acc top HN1 thích là đc,còn riêng mấy ông cầm acc top HN1 thì lại ngược lại,đổi đồ đổi ngọc k10 đổi wings UQ.. đó mới là cái có giá trị về kinh tế ( còn giá trị pk là TT thì ae bỏ qua ) điển hình là đã cầm và sở hữu acc TT100 bên HN2 ( HN2 luôn nhé) pk thấy ko khác bọt gì ..
    Nếu nói HN2 buff thì có thể cầm nguyên team AEBK để test nhé, còn nói buff mỗi team AELL bên HN2 mà ko buff team AEBK cũng HN2 (đồ nhỉnh hơn 1 tẹo, TT cao hơn ) thì chịu thua với cái lí này của ae luôn. :)

haihang thích bài này.
  14. Éo quan tâm bên hn2 có mấy thế lực, quen biết gì bọn bk mà gộp với chả ko gộp, mồm xoen xoét chúng nó mạnh hơn, mạnh hơn thì chúng nó đã đè đầu cưỡi cổ aell rồi, thực tế nó chứng minh chứ ko phải cái mồm xoen xoét nói là dc, thực tế là từ pk tới event hay đông người bk chả ăn dc cái gì thì mạnh ở cái mồm à?

Tao chỉ quan tâm chỉ gặp bọn hn2 mới đánh cho damg thuộc tính 400k máu, 1 hit nằm sàn, bọn hn1 có cái cc ý, tao đeo max thủ vào chúng nó còn khướt mới giết dc, cứ lượn lờ giải thích vì cái này vì cái kia, cái chính là 1 loạt điều chỉnh chỉ có lợi cho hn2 nhất quyết cãi là điều chỉnh công bằng, nhất quyết cãi hàng tá điều chỉnh có chỉ có lợi cho hn2 mà đè hn1 thì ko phải là buff

Nhất quyết cãi buff chỉ là tăng damg trực tiếp cho 1-2 nhân vật trong game rồi cáu chửi thề

Uy VũPacolisaManhDK đã thích.
  15. Tuton

Tuton Tân Thủ

ngó game chậm mất 1 ngày vẫn đủ hóng. đợi vậy

16. Tóm lại là bỏ game đi đếu chơi nữa là hết phải chửi nhau, bao biện với ghanh tị. O ad đã thề thì o thề hẳn là ô buff cho bên nào thì o là chó cho nó nét. Còn chơi game thì pk mõm lên cho xôm, đừng lôi cha me, vợ con, gia đình người ta vào làm gì. Khẩu nghiệp đấy...Ok thanks!

17. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Ae phát biểu như bòi :) chính sách mỗi sv 1 khác nhau so sánh sao đc. Muốn đc như HN2 thì qua Hn2 mua acc để được những thứ đó đi

18. Cô Đơn Mình Anh

Vậy thì anh em qua HN2 đi để được buff ẩn như anh em nói. Đé.o ai lại cứ suy từ bụng ta ra bụng người thế :)

19. Cô Đơn Mình Anh

Anh em chắc đang so sánh con 1fat HN1 đồ hơn top HN2 mà thua thì nó bịp thật
    Nhưng nhìn lại con Checker HN2 giờ đồ nó có kém gì HN1 đâu. Kém chắc kém ở Pet 2 op với pet 4 op thôi thì phải còn lại mọi thứ con Checker nó đâu có kém, thậm chí là 1 số điểm như level thuộc tính hay master nó đều cao hơn
    Anh em luôn nghĩ HN1 ra trước thì sẽ mạnh hơn thì phải, muốn mạnh hơn thì ngồi châm cứu chứ. :)
    Nếu tự tin trình độ PK của mình không kém mà do Fan buff bẩn cho HN2 thì qua HN2 mượn luôn team DreamFC PK 5 vs 5 với team AELL bên đó là rõ ai yếu ai khoẻ ngay ấy mà. Lúc đó đánh giá đc kĩ năng nó quyết định thắng bại hay đồ đạc quyết định thắng thua :)

20. Đổi rf đi ae, rf ghẻ thôi cũng đủ đấm GL sml