Góp ý Vấn đề block acc do quá hạn trả nợ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi sexy, 27/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác Fan vào xem xét thế nào chứ như hiện nay khi bị block phải nhắn tin mới được thả block, mà cũng ko phải là đc thả block ngay đc. Bác xem thế nào fix lại chỉ block trong game thôi, còn ngoài QL acc vẫn vào đc để ACE còn trả nợ, trả nợ xong thì vào đc game. ACE nào thấy hợp lý thì vote nhé :)

fantasymc, oOKimBumOoprovisais đã thích.
  2. provisais

provisais Chiến Binh

cái này cũng hợp lý đỡ mất time nhắn tin nhưng cũng phải có giới hạn tránh tình trạng đò đưa chứ

3. Trả nợ là dc ma

4. Thế giết người xong nói câu xin lỗi tôi sai rồi là được à? cái gì cũng phải có cái gía của nó.

5. giá của nó là lãi suất đó :D

6. Cái lãi đó là lẽ đương nhiên vay phải có lãi, đây lỗi mình qúa hạn...thì lãi ở đâu? nói chung mất tg tý pải chịu, do mình chậm chễ chứ do ai đâu

7. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

đúng đấy block tất thì hơi khó
    mong Fan xem sét

8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

do bạn thôi, k vay bạc hoặn bạn giả trước thòi hạn thì k bao giờ bị như vậy nhé.

thuongtv thích bài này.
  9. Sông có khúc...Người có lúc mà =))

10. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

như mình chỉ cày hộ và mượn acc thì chả bao giờ lo. chỉ lo đến ngày đóng tiền mạng internet + tiền điện thôi.

11. thế thì chịu :D

12. ý kiến cũng hay. 1 phiếu cho chủ top

13. ý kiến hay, và anh fan thay đổi luôn điều kiện đc vay bạc xuống 1 tháng sau lần đổi số điện thoại cuối nữa thì ngon...

14. Cái này cũng hay nưa, thời hạn 3tháng lâu qúa.lúc kẹt không biết đào đâu ra

15. nhưng đây là phạt thêm vì tội quá hạn thôi

16. Thì nói chung là k sai mà

17. uhm/ nhưng hình như quá hạn nó ko tính lãi nữa

18. DK vay bạc xuống 1tháng + số bạc vay sẽ giảm( hoac lãi suất cao hơn) :D :D

cái gì cũng có giá của nó =)) =))

19. Thế không được đâu, chết

20. ls mà chết chứ.......... cái gì cũng muốn lợi cho mình thì bác FAN móm ak =)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi