Vấn đề bán đồ chợ ảo phải lv >1

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tanhien, 11/12/15.

?

AD xem xét

1. ad xem xét

10 vote(s)
    100.0%
  2. sx

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em giao mấy món +0 cũng bị v . ^^ nản quá ha

pyongseng thích bài này.
  2. hehe sai rồi bác ơi. em chơi Mu thời mới có DL MG, rồi nghỉ đến giờ VQ là sv đầu tiên em chơi sau 10 năm (và là sv thứ 3 tính tới giờ)
    toàn bộ "kinh nghiệm" của em được truyền lại từ sư phụ Google và ae trong diễn đàn :))

pyongseng thích bài này.
  3. chán cái này gê.làm thế này thì đồ exl + 0 cở 100 200 bạc hết treo luôn

4. PS9

Một người không thông minh, không Tỉnh táo thì như mình thì làm sao biết đến Ông Không lồ..........Hỏi Thật Bạn đã bao tự Hào về kiếm thức MU của Bạn chưa........Đừng nói không nha.......Minh Biết hết rồi.........(*_*)

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

5. Làm vậy để tránh bán đồ rác đó mà .
    Mà như Admin mới sửa lại còn >= 3 thôi

pyongseng thích bài này.
  6. em gà lắm có gì mà đáng tự hào, cái em bk chỉ là bề nổi - những thông tin đã có trên mạng rồi. còn về kinh nghiệm thì không thể bằng được nhiều ae khác.

pyongseng thích bài này.
  7. cái gì hồi sáu ẽ rõ, a cứ bình tĩnh chờ đợi

pyongsengReivenX đã thích.

8. Trong Giải ngân Hà có rất Nhiều VÌ TINH TÚ.......!
    Ngôi sao sáng chỉ sáng 1 góc TRời ....không thể nào làm sáng cả Bầu trời
    Và Nói chung là Nể Nhiều phần đấy.............!

Bạn đã xem phần LORENCIA sv18 Thỏ ngọc xuất hiện như mưa chưa..........?

Mau Mau sang CHém.............!

9. +3 mới đc giao shop khác gì phí giao đồ lên là 150 bạc 1 món. Những sv trước đâu có cái luật như này. Cảm giác mu dần dần dành cho đại gia rồi cũng lên . Chán

10. ^^
    cái này có lợi cho ae cầy giác
    jewer khoá lại lên 30m/1 bây giờ ^^

11. lsmrt0

lsmrt0 Chiến Binh

không biết là tạo sân chơi cho anh e hay hút máu ae nữa. Cần đồ +2 để treo chợ giá hiện tại 1 viên B =7k5 vnd thì muốn treo 1 món đồ thì mất 15k , kể cả hạ xuống +1 đi chăng nữa thì cũng là 7k5 /1 món. Thôi thua cái chính sách này rồi ra để giảm bớt ng chơi

12. lsmrt0

lsmrt0 Chiến Binh

đập = jewel khoá thì cần PD mà nhờ người đập hộ thì 1 mét đất 9 thằng ăn cắp .Vẫn có 1 vài món đồ đi train nhặt đc trị giá 100 - 200 bạc cũng là tiền chứ sao lại coi nó là rác đc nhỉ

13. +3 treo đc r mà

14. hoang.kendys18

hoang.kendys18 Cư Dân

Như tiêu đề . Đề nghị admin fix lại vấn đế này . Bởi vì nó rất bất tiện cho những game thử muốn mua hay bán đồ trên chợ . Bởi vì nhiều ae mới chơi ko có pd hay jev khóa để úp .
    Vẫn biết là 1 ngày có hàng trăm hàng ngàn người úp đồ lên chợ . Nhưng thay vì món đồ lv >2 mới đc bán lên .
    Admin nên fix lại ví dụ như 1 ngày 1 acc chỉ đc bán tầm 5 > 10 món lên chợ .
    Mong admin xem xét vấn đề này ....

15. lâ quá hem bán đồ chợ ảo,có thay đổi gì à bạn

16. đồ rf rớt giá vl

17. cái kiểu mà cấm ko cho bán quần áo VK +0 lên chợ
    ví dụ t săn dc món đồ nào đó có giá trị mà t ko muốn dùng mà muốn bán, vậy phải đập lên 2 rồi mang đi bán sao.
    nthe thì thật mất quá nhiều cái ko mong muốn

Còn về cái việc bán rác lên chợ thì kệ nta, ng nào mua thì mua ko mua thì tồn lại đấy , vài lần nthe m,n sẽ chán thoy. ( thuận mua vừa bán mà )
    Mong @ADMIN xem xét chỉnh lại điều này.

18. Chiến dịch kiểu này có cái lợi mà cũng có cái bất cập. Hy vọng adm sẽ đưa ra cách hợp lý nhất ^^

mr.nhim thích bài này.
  19. cái này công nhận hơi bấp cập :D

mr.nhim thích bài này.
  20. để bác @ADMIN tínhtooans lại chút

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi