Góp ý Vấn Đề Bị Âm SD

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Thỏ Điên, 11/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ số SD bị âm không vượt quá 65k được, nên bây giờ nếu tăng hết điểm em bị Âm SD chỉ còn 10k đên 16k
    Như vậy bơm sd rất khó.Mong GT Fix lại lỗi này cho ae DW SD pk cho tít !
    Xin chân thành cảm ơn :D

2. uppppppppppp

3. chuẩn luôn không thỳ 5k để thế cho đẹp =))

4. Khó

5. có ảnh hưởng ji đâu,hết lại lên luôn mà

6. Uppp gt fixx lại cho ae dw yếu đối nhìn đc sd của minh ko bị âm

7. vấn đề này đã đc phản ánh rất lâu, mọi người đang đợi GT ra phiên bản mới để cập nhật, mà mãi chả thấy đâu ( Đã từ rất lâu rồi )

8. đó là do các bạn bên TM sang nên ko quen thôi, và bên TM các bạn vẫn hay đi nhặt bình SD để bơm khi PK, nhưng bên BV thỳ chả ai nhặt làm gì
    âm SD nó bình thường mà, het 5 10k SD no lại hiện lên
    + với các bạn rs thấp nên so SD bị âm thap, chu BT suol top, co con van am tơi 50k SD là chuyện BT

9. tại vì dw bv chỉ biết thủ mà không biết công nên không quan trọng sd còn đối với tm thì dw phải cần sd để tấn công hạ đối thủ =))

Thỏ Điên thích bài này.
  10. VÀO ĐẤU TRƯỜNG BÊN BV CHẢ AI SAI` SD BAO GIỜ CẢ

11. tuỳ theo luật thôi cậu bên TM ép cũng chơi SD đó cậu :))

12. tuỳ theo luật thôi cậu bên TM ép cũng chơi SD đó cậu :))

13. đánh nhau khác đồ, khác chủng tộc thì đc tận dụng mọi ưu thế cũng như khắc phục nhược điểm chứ.
    có SD hay máu thì sài tuốt. miễn sao là win, nếu k win thì lose :D
    cũng như dw có tele mà mọi người lại bảo dw tele là nhục cũng chịu. có skill thì dùng. nếu dw mà tele bị chửi thì ae ngồi đấm nhau đi dùng các skill pk làm gì...

14. m chú ý nhé. khi bị pk hết SD cột đầu tiên nó sẽ full luôn và nhau đó trong khoảng mấy giây - khi vẫn bị đối phương pk nhưng m sẽ k thấy SD tụt thay vào đó bị tụt 1 chút máu.

15. úppp cho gt giải quyết :D

16. hình như là thế âm sd cũng bt mà

17. ukm. cái này t có chú ý. cung k phải là âm đâu. sẽ đc trừ vào lúc pk mis trong khoảng mấy s khi đã hết cột SD đầu tiên.... k být phải k ? @_@

18. Nó chỉ hiện ảo thôi! Chứ cột SD vẫn như mức điểm mình + mà

19. Đúng là Cột SD bị âm Ảo. ví dụ 80k SD nó chỉ hiện tầm 15k SD.thực chất vẫn đủ sd. nhưng khi đi PK. khi DW bị dame tụt sd thì mình sẽ ko biết sd đang Tụt đến đâu để Bơm(vì nó chỉ hiện từ 1->15k). lúc nào nó cũng hiện 15k rồi đùng 1 cái hết or tụt vài lần về không rồi hết :v
    Vs các chủng tộc khác thì vấn đề này có vẻ ko quan trọng(trắc là không biết đến uống sd là gì luôn :V)
    Nhưng vs DW dame(oánh sd) thì là vấn đề lớn :3 âm sd dẫn đến SD tốn nhanh hoặc bị Đột Qụy
    Như Ngày Xưa DK âm Hp máu 200k mà nó hiện 3k xem chơi có vui không ;D

20. không phải đâu em :V

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi