Thắc mắc Vấn đề auto chạy bãi.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zBlackPearl, 18/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin phép anh em.
    Rất lâu mấy bác ở BQT đã có cái mục biểu quyết .
    Bạn có muốn block tất cả account sử dụng auto PK, auto chạy bãi ?
    Có rất đông anh em đồng ý block toàn bộ . chỉ có hơn 10% là không đồng tình.

Dạo gần đây ADM cũng làm rất mạnh tay về cái việc auto PK. vậy nửa còn lại là Auto chạy bãi thì cho em hỏi là các bác có động đến nữa không vậy. Như mấy con Robot mang tiền về cho chủ, khắp k3 p8 và Raklion giờ toàn mấy ông rô bốt này thôi.
    ai ở đâu vẫn cứ chạy vù vù về vị trí đấy để đánh quái nhặt rác. Mấy lần ngồi bực quá em chặn cửa Raklion pk bọn Robot này mà sao mãi chúng nó ko hết zen mà về thành.

Anh em nào rảnh đi Rakion sẽ thấy ngay toán ngày, cắm 24/7. Gây ức chế quá nhiều đến những ae khác.
    Giá mà có auto pk em cho bọn nó nghỉ hết luôn để lấy chỗ cho ae khác còn train.

Các bác góp ý xem có nên bảo ADM xem xét lại hay không?
    Dẫu biết ss15 nghe Fan nói sẽ tích hợp lên bãi , nhưng đây là ss12, chứ ko phải ss15

Các file đính kèm:

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Cơ hội tốt cho ae ám sát và kiếm zen tiêu xài là đó chứ đâu. Mình mong chúng nó không bao giờ hết zen để pk vừa dc top pk lại được zen rs

3. nó auto về lấy zen thì tính sao bác, cứ mỗi lần về lấy đủ zen move mình ngồi canh cả ngày được không =))

4. Thì lên K3 P8, gặp team HaLong, lên bãi liên tục mà zen lại nhiều, hehe

nghoanddgamemuvp đã thích.
  5. Đến lúc đi ám sát bọn nó về làng hết toàm trong thành lại ở đó mà khóc

6. Chả có gì là khóc, chỉ là ông adm có làm hay không thôi.

7. Em thấy chả có gì tốt, train được 1 tí lại thấy nó tè tè chạy ra, không khác gì mình chơi đẹp đánh với máy móc.

nghoandd thích bài này.
  8. Bác thử nghĩ mấy acc đó là quái có nhiều zen, giết 1 lần được cả triệu zen. Ngoài ra, mấy acc đó thì bác ks dư sức, buồn buồn pk chơi, hehe. Tập dần chứ ss15 cũng vậy.

Tô Huy Hoàng thích bài này.
  9. đc cả kinh nghiệm nữa mà, quái đột biến

10. gặp phải con elf khoẻ khoẻ 1 tí có khi còn chả train đc tí nào ấy :))

11. anh em thử chưa, t thấy ghét bọn này cực, như kiểu dân lầy đánh mãi ko chết. được 1 tí lại ra, ức chế bỏ bố lên được. T lắm lúc bực pk cả lũ về đầu rakion rồi pk nhặt zen mà hoa cả mắt vẫn thấy nó ra .
    chịu thật sự

12. chơi soul đây, ks thế quái nào đc với elf bắn băng chứ =))
    pk tầm 150 mạng nó mới về loren cho ^^

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mạng kém thì ko ks dc thôi. Chứ elf bắn băng cũng bt lắm. Còn cái auto ra bãi ý, SS 15 adm tích hợp luôn rồi nhá. Khỏi biểu quyết làm j

nghoandd thích bài này.
  14. bác bảo em có 1 con soul cùi, khoảng cách các skill là 6, quẩy rồng là 7
    elf bắn MTB khoảng cách 7 thì mạng của em cần như thế nào để ks được? :D

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko ai dùng evil đi ks bắn băng cả. Dùng mbt xem :)). Or decay ý

16. 2 skill có khoảng cách là 6. chưa ra đến nơi elf nó bắn rụng quái rồi :))

17. Người bình thường thì thấy auto chạy bãi là ngứa mắt, bị ức chế

Còn người thông minh sẽ tìm hiểu xem auto đó ai có, làm sao để mua đc với giá rẻ, và mua nó về chạy máy ảo với số acc gấp đôi nó để KS cơm của nó :v

Vì Đó Là Em thích bài này.
  18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dw cũng dùng băng dc nhá :)). Dame to là ks dc

19. cũng mong bqt làm triệt để vấn đề này để anh em có cơ hội được mua zen và ngọc với giá cao :))

20. cơ hội fam zen, fam điểm sát thủ, điểm ám sát,....... cái gì cũng có 2 mặt. hơn nữa ông có trian đc p8 cả ngày đâu mà lo. bãi rất nhiều. nhưng quan trọng đủ zen mà cắm ko

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi