Vấn đề addmin cần lưu tâm và xem xét !!!!!!!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LuckyStar, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nghj nào nghj nào cả nhà đj off rồi về nhà nghj? Mờ U nào \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ cả nhà khen pé nào Nghj? Mờ U sớm nào =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

2. phởn thế :))

3. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

uh đi off về rồi nghỉ nào.mà còn cái ATM chắc adm xù luôn đây.cả ngày ngủ ko yên.lúc nào cũng mong đợi xem ra bản full thế nào.máp mới thế nào.event thế nào.vào được ẹo lại điss.đồ thì ko cánh mà mất.biết thế cứ để ss3 cho lành.lại còn đú nan thật

4. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Không có win thì đúng là chơi === niềm tin thật ... :| ....... Đề nghị admin cho chạy win cùng đi ... Chứ như thế này thì còn làm được việc gì khác nữa ... :|

5. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

đề nghị anh em nghỉ mu sớm cho khỏe , cho người thân và vợ con được nhờ ! . ko biết chơi gì,chơi mu tưởng còn vui nhưng mà nát quá rồi . đúng là mu lậu .thật đáng lể là muhn còn tồn tại được đến giờ .chắc thế là được rồi, giờ tàn đã đến ...

6. hotbabyboy

hotbabyboy Hiệp Sĩ

nói thât là adm ko muốn cho anh em đi làm và ngủ đấy mà. mà vào chơi 6 tiếng cắm mắt vào màn hình vi tính ,kiểu này chẳng mấy chốc mắt nó to như diss chái . muốn đọc báo thí lại ko thấy quẩy rồng . nói chung ss4 chán hản

7. Nướng hết bạc vào auto đi rồi nghỉ mu nào. Thức mãi để cày thi mu lai ko vào đc . Nghe nói adimn thượng mã phong tiêu rồi ngày mai ai muốn chơi MU thì chỉ auto thôi thi phải =)) =)) =)) =))

Last edited: 3/12/09
  8. Sax kiemkhach vừa rồi ko đua top ah?
    Con BK yêu quý của ta mất công ta chăm chút nó cứ tưởng đc lên top 17 rồi

9. 0chimnon22

0chimnon22 Guest

sax
    ngay mai chi cho dung auto cam chuot thi chet nguoi ak?
    Bac bao nhieu cho vua`!
    hik!

10. vankiensau

vankiensau Hiệp Sĩ

ADM đang chờ góp ý cũa game thủ mà có gi` phải bi quan dến thế ban.theo toi nghĩ chơi game là để giải trí đâu cần bắt buôc. phải 1 ngày max 4 lần mới dc đâu.ai rảnh thì chơi nhìu ko rảnh thì thôi .còn về chuyên. hack thì xin thôi đi .quên đi thời 1.0 và SS3 có hack vào .típ tay cho những thành phần hack hit chơi ăn gian MU .kô công = cho những gamethu chân chính .thí vu. MÙPT người ta cũng chơi đầy đó có sao đâu

11. NhungTrang

NhungTrang Chiến Binh

nhầm ngày mà cậu.nhưng yên tâm ra bảng top xem đi.còn cách 2 lần nữa.tức là ngày hôm nay nữa là vượtttttttttttttttttt

12. Anh ko hiểu rõ em nói đến vấn đề cắm chuột gì nữa Bình à :D
    Nhưng bây giờ anh vẫn cắm chuột ngon được mà, chỉ mỗi tội ko có bãi cắm thôi :">...Thật đấy !!!

Last edited: 3/12/09
  13. DM no' cám chuot. thang bao buzz yahoo 1 phat thi. oi thoi no dung im ngay deo ioanh' nua~ . nan? kai MU ss4 nay` qua

14. Hix.......Nói tóm ại thì phiên bản mới này cần chỉnh sửa nhiều..........
    Addmin cũng nói vậy mà, nên anh em mình có gì cứ đóng góp để addmin hoàn thiện càng sớm thì sự bức xúc của anh em mình cũng sẽ tỉ lệ thuận với "nó" thui mà :)):)):))
    Ai cũng vậy mà thôi !!!! Cũng chỉ vì anh em mình ham vui quá nên "chưa" thể từ bỏ được niềm đam mê MU, mà MUHN nó dường như là thói quen của anh em mình ấy, nên thói quen bị thay đổi hay nói đúng hơn là thói quen ko được đáp ứng hoàn hảo đúng theo quy luật ngày ngày của anh em mình thì chắc chắn là cảm thấy rất chi là khó chịu rùi. :D:D:D
    Giờ chỉ mong addmin theo sát và chú tâm để ý đến tất cả các đóng góp của anh em game thủ về các lỗi thiếu xót chưa hoàn thiện của ss4 mà chỉnh sửa để anh em mình sớm có được phiên bản oàn thiện và ổn định thui.........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi