Vài pic offline LM G BROTHERS & TrungHoa ngày 12/2/2012!

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Chém Gió No1, 12/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thực sự hôm nay mình cảm thấy rât vui, cảm xúc rất khó diễn tả. Anh em BROTHERS, TrungHoa coi nhau rất thân thiết, ko có khoảng cách, mọi người nói chuyện vui vẻ, các anh lớn tuổi trong G biết cách nâng đỡ anh em bằng những chén rượu ;)). Chẳng biết nói thêm gì, chỉ muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người. Chúc anh em năm mới nhiều sức khỏe và thành công mới. Chúc LM 2 G ngày càng vững mạnh và tiến tới vô đối sv ;))
    Có vài pic dưới mọi người nghía tạm, chụp trong lúc hơi chuếnh nên có thể ko đẹp lắm. :D
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

xuandinh25 thích bài này.
  2. Không hiểu chủ Tp này là người thế nào , nói xấu người khác thì cũng phải có chứng cứ , không họ coi ông là thằng RR đó & khinh tất cả những gì liên quan đến ồng !

3. Có chú học viên biên phòng :D mặc quân phục đi off

4. Noi xau gi dau mink doc mai mak k thay tu nao noi xau ai ca :D

5. cái lề gì thốn :-j

6. Mod đâu rồi? del giùm em với.

7. ôi tiếc......................onion16onion16onion16onion16onion16onion16onion16

8. Bạn ấy vào Tp tố cáo của mình , không biết đọc xong có hiểu gì không mà bảo mình RR ! Chịu thua mấy con ... cắn đàn , nếu đây mà là chủ G BROTHER thì phải xem lại !

9. zLadyz

zLadyz Tân Thủ

Ôi Hạnh Xinh 8->
    Thằng Trung đỉa là thằng nào vào chỉ mặt

10. Chửi nhau đề nghị inbox, đây ko phải chỗ của ông

11. Trông thằng King ML chụp ảnh là ngu nhất. còn lại thằng nào cũng ngọt thế. nhất là e Hạnh=P~=P~=P~=P~

12. Rất tiêx đây không phải chửi nhau , ông lên xem lại bản thân ông & những lời cm của ông đi , t nói tục vs ông điều gì ?? mà ông dám cm như thế ? Xin 1 dẫn trứng & âu trả lời !

13. Hôm nay ko đi đc :D tiếc quá, ngại ko dám nc với ae trong G 8->

14. Ăn uống kinh thật ko còn gì cả ;))

15. cứ chém thật lực đi. mình hnay cũng ko đi đc nên cứ gọi là phải chém nhiệt tình để an ủi bản thân cậu à ;))

16. Đây chắc là S2 rồi :))

17. Onion2onion2onion17onion17
    Yes sir. Lãnh Đạo Trận Chiến một thời đây

Last edited: 13/2/12
  18. Hehe tháng sau mềnh sẽ có mặt.ảnh đẹp chuc anh em ngày càng đoàn kết giúp nhau trong mọi lĩnh vực.

19. bxthanhlove

bxthanhlove Hiệp Sĩ

Em vào đây điểm danh ^^

Em chẳng biết.>.....................................

ơ sao em k có chữ kí nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi