Hà Nội vài hình ảnh trên vịnh Hạ Long của G LoveLy

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi botaora, 13/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hạ Long đẹp thật ! Tiếc là mình chưa có điều kiện để đi. :)

2. Xời mỗi lần BangNat dao bán món hàng gì là y rằng có 1 lũ cún( nhiều răng) vào cắn xé,giờ thì nói như mình tốt đẹp lắm ấy.
    nhoem+NguyenBao+ComesBack, 3 thằng này 1 thằng thì nghèo kiết xác(lừa bán acc rồi lại lấy về),còn 2 thằng thì lúc nào cũng khoe tiền rồi chê công việc của người khác.(nhoem+NguyenBao)
    @ComesBack: Mày nghèo thì đừng có đú nhé ku.Nghĩ kỹ lại đi, chơi với bon "Thực dụng" như thế không ngại à?

Mắt mấy thằng, mấy con, đứa nào đứa đấy đỏ lòm như mắt cho sói.
    Thằng chụp những ảnh này gà ****** luôn.

3. bố chó cái đít bào mày thằng thắng (HDZ) nhà may an cút chứ ko phải ăn cơm đâu con à
    sao mày mở môm ra là như mở lắp chuồng sí vậy
    tao nhìn cái ảnh avata của còn mày đeo kinh chăc con mày bi mù lên chụp ảnh phải đeo kính chứ gì

4. TacKeHoa

TacKeHoa Cư Dân

NẢN thế mà các ông đi qua UÔNGBI mới tới HALONG không gọi mấy thằng guid TinhXua

5. yousmile

yousmile Guest

hix chán thế nhỉ anh Linh hum nào e về Bãi Cháy thì e pm anh nhé

6. hôm nay mới vào lại topic của chính mình coi ra láo loạt quá ko coi topic off ra jì nữa rồi nhất là thằng kon trai tui ( cha tên Thắng kon trai tên hùng đầu đất.com )
    lời đầu tiên
    cho fép Thắng xin lỗi toàn thể anh em vì Thắng đã ko dậy bảo được thằng k o n nhu nhược này
    lời thứ 2: 3 muốn nói với thằng k o n nhu nhược của 3 ăn nói sấc láo quá quỳ xuống xin lỗi các chú các bác đi k o n
    mày thấy 3 chơi mu ko đầu tư mà mày nói 3 nghèo kiết xác, chính mõm con nói mu chỉ là game giải trí thôi sao lại lên đánh lọ 3 thế này, thế là mày lại chủ wan rồi đó k o n, xem lại cuộc sống của mày đi ko = 3 mày đâu nhé
    anh em của 3 sống chân tình ko thực dụng đểu cáng 2 mẹt như nhà k o n đâu k o n nhé, còn 3 3 chơi với ai cũng ko để người ta gọi 3 là ăn theo đâu, k o n cứ an sờ tâm ô khề men nhé
    còn kiểu ảnh này là thằng thợ ảnh trong động Thiên Cung nó chụp hộ đó k o n ạ, máy ảnh canon của 3 là 8.0 thẻ nhớ 2g nhà k o n đã có chưa nhỉthằng k o n tôi khờ zại quá các bác bỏ wa nhé

7. sao có mấy vị thế ?mọi người đâu hết rồi?

8. Viết ngắn gọn thôi anh còn đọc,chú viết dài dòng quá làm anh chả thèm xem.

9. ĐẠO ĐỨC GIẢ lại chui vào đây oẳng rồi hả =)) =))

10. có câu này là ok rồi, 3 hiểu tính mày mà thằng k o n bất trị

11. pv_tiep

pv_tiep Cư Dân

các pác đi chơi thich thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi