Thắc mắc và những góp ý chân thành đến a Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 17/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. do ko gộp 2 mục Thắc mắc và Góp ý lại cùng 1 top nên e xin phép các mod cho e đăng cùng lúc 2 mục gồm Thắc mắc và Góp ý
    xin hỏi a @fantasymc :
    _383 sk dư có bằng 800sk thường hay ko ?
    _hơn ở điểm nào và thua ở điểm nào ?
    _a thu lại 298 tỉ exp master với giá 10k bạc ( 20k dư )..nhưng tại sao a lại thu lại 383 sk dư với giá 3830 bạc ?trong khi đó ae game thủ cần 2302 tỷ exp master mới đc 383 sk dư
    _ nếu a tạo ra sk dư đáng giá như vậy ( tâm huyết + công sức )..hỏi tại sao a thu mua về lại bèo như vậy ?
    _có phải a chỉ khuyên ae game thủ là :
    + đừng rs quá 500 rs ( từ rs 500 đến 999 rs mất 30b/1 lần , từ 1k rs đến 2k mất 40b/1 lần..tốn kém mà bán chả dc bao nhiêu )
    + đừng cày quá 20k dư ( cày thêm cũng dc nhưng nhiều bán sk tỷ giá sẽ thấp )
    + đừng đổi sk dư ( bán và cắm acc nó ko có giá trị )
    tổng (+) lại phải chăng là như thế ?
    ai cũng biết là chơi game là để giải trí nhưng đa phần ng chơi game này đều là ng lớn tuổi , có gia đình , biết suy nghĩ đến kinh tế . tâm huyết thì có tâm huyết thật..đam mê thì đam mê thật nhưng ng đứng đầu là ADMIN lại ko hề biết giữ những ng này..phải chăng chính bản thân ADMIN cũng muốn nghỉ vì đã có tuổi và ko còn đam mê ?
    *ko cần tôi phải kể chắc fan và ae game thủ cũng biết rằng , những ae tâm huyết , cống hiến cho game đã nghỉ game vì chính sự thay đổi của game ko hợp lý chứ ko phải do hoàn cảnh , cuộc sống , kinh tế của họ
    *bản thân tôi..ko phải là dân cày rác , zen , dân buôn mà ngược lại toàn đi Pk vs phá ae ko cho ae cày :)
    _ tìm lại kỉ niệm ( thời học cấp 2 , cấp 3 , thời là sinh viên nữa...đa phần ae cũng giống tôi..chơi game MU này là vì lý do này )
    _giải trí
    _bơm đểu , kích bác cho mấy ae có tiềm năng sẽ chăm chỉ cày hoặc đầu tư đồ đạc acc khủng để Pk lại mình ( Pk là ae đã cay cú rồi và tự biết mình phải làm gì để chống đối hoặc phang lại :)) cần gì phải chát /all để sỉ nhục :)) )
    * trên đây là những thắc mắc và góp ý vs a @fantasymc để hi vọng rằng..a sẽ có những thay đổi để game hợp lý , thu hút , lôi quấn hơn với AE game thủ..và rất mong a @fantasymc có những chính sách ưu ái với những ae có tâm huyết vs game.( đừng vì 100k trước mắt mà đánh mất đi 1 tỷ ở phía sau )

____________________________XIN TRÂN THÀNH CẢM ƠN__________________________________

2. Ko nhịn đc ...

Cười.

Ha ha ha ha....

Em Về Đismlvidamme đã thích.
  3. có thắc mắc hay suy nghĩ cứ nói cũng như đói là phải ăn..cười hay khóc t cũng ko để ý mấy :)

4. Vẫn câu nói huyền thoại.
    "Chơi đc thì chơi k chơi đc thì nghỉ" =))

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

bạn tiếp tục cày rác, lúc rảnh thì đi thịt TM cho vui thôi, khi đó bạn sẽ nhẹ đầu đó do không cần quan tâm bỏ ra xxx phải thu về đủ xxx

meomeo, Chiến Khói LửaMatuy đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi