Góp ý Về viêc giảm giá trị acc cắm & lãnh địa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lenhlafangg, 12/4/23.

1. lenhlafangg

lenhlafangg Cư Dân

- Em có ý kiến đề nghị a admin bỏ hẳn lãnh địa bang hội, và đưa giá trị cắm acc về lại như cũ.
    Bởi vì em nhận thấy cái lãnh địa cũng chỉ là nơi cho các ae cày clone và cắm ngược lại cho admin, (anh ad có thể xem nguồn cắm acc, người cắm acc nhiều nhất là từ đâu ra?) chứ người chơi thực sự thì ít, ví dụ 1 ông khỏe có thể cắm đến dăm bảy acc trong lãnh địa, chưa kể các anh em khác ăn theo. Trong khi người chơi ở ngoài, cày sv non pk thì mọt kiếp ko đủ đkien cắm, người chơi sv pk thì bị ae pk xong lại chui vào lãnh địa cày như thường, nếu có cắm đc thì cũng mất thời gian trông nom, và cũng sẽ mất nhiều thời gian hơn so với người có lãnh địa.
    Vậy lãnh địa có thể coi là lãnh địa tử thần của anh mở ra cho họ rút lại bạc của game nhiều nhất.
    ---> vậy nên em đưa ra ý kiến bỏ lãnh địa để công bằng, và đưa giá trị acc tăng lên hoặc về nhữ cũ.
    --> dễ dàng nhận thấy là các top như 1Fat, boss, asahi.. cũng chả bao giờ cày ở lãnh địa, lãnh địa chỉ là giành cho đàn em của họ bu theo hoặc chính họ cũng cày 1 số clone.
    ---> và thực tế như cuộc biểu quyết mặc dù phe trong lãnh địa có gọi cả họ hàng vào vote nhưng lượng người biểu quyết bỏ vẫn lớn hơn.nên xin anh cân nhắc ý kiến số đông của ae ạ. Xin cảm ơn anh @fantasymc

2. Ae ý kiến ở trên liệu giá trị acc đầu tư ra có hơn đc trung bình 5 acc tạm tạm trong lãnh địa không nhỉ? Trung bình trong lãnh địa cắm bãi ngon rơi vào 500-600tr 1 team ạ. Thế có tính là clone không? Và nếu ngon thì sao ae k làm 1 G huy động ae vào chiếm ?

3. Cắm ở phòng pk bị pk thì chịu. Người đi pk, pk xong họ về non pk cũng đc k nhất thiết vào lãnh địa. Đưa ra lý do hết sức vớ vẩn. Việc fix giá trị acc thì ae thiệt hại nhiều không? Lý do thiệt hại là gì? Trình bày cụ thể chắc Fan cứu đấy. Thấy khóc thảm thuơng quá

Uy Vũthieulam đã thích.
  4. lenhlafangg

lenhlafangg Cư Dân

toàn cắm clone cắm ngược lại admin, giỏi đếm trên đầu ngón tay được vài acc ~100tr.
    Ae nên kêu gọi thêm cả làng, xóm vào vote chắc cũng sẽ gần = số lượng người vote đồng ý bỏ lãnh địa đấy

5. Bỏ vì k ăn đc thôi. Đồ và acc trong lãnh địa thì xem là biết ngay. Cứ chê clone chứ chắc gì các ông kêu đã có acc như vậy :v

Mr Nôthieulam đã thích.
  6. lenhlafangg

lenhlafangg Cư Dân

mạnh ở trong lđ thế thì ra ngoài cũng vẫn mạnh lo gì nào :)

7. Gớm. Quái lãnh địa cũng khoẻ bỏ mịa ra. Với nó là phần thưởng cho guil. Guil ngta thắng thì ngta cắm. Các ông k có guil thì chịu. Muốn kiếm làm guil mà chiến. T k cắm lãnh địa bjo nhưng thấy ý kiến như hạch

Mr Nô, Uy Vũ, haihang1 người khác đã thích.
  8. giờ bảo vote xoá hết pen ring sk ,xoá acc top bác tin 90% ae vào đồng ý k

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đầu tư vào mà chiếm, chứ ko có thì chịu thôi. Còn bảo tại sao họ cắm lại acc cho Fan thì phải xem lại cách điều hành chứ :))

thieulam thích bài này.
  10. Nhanh trí cắm fan hoặc bán nhanh thu vốn r té thôi

11. chủ thớt ích kỷ vkl :)) tâm lý k ăn dc thì đạp đổ, đấy là phần thưởng của G ng ta, giờ ông chơi chả có hoạt động, chả có thưởng thiếc gì ông có chán k.
    P/s: T nghỉ game rồi, k có quyền lợi ở map này đâu nhé

12. Chủ thớt không hiểu ý nghĩa rồi, đám clone cắm map lãnh địa thì mới có bãi cho anh em chơi ở map non-pk. chứ đám đấy tràn ra map non pk thì lại được cái tình trạng của ss12, 1 tọa độ cắm ở K6 với k2 có tới 2-3 pt thì khéo reset còn không được ấy.
    P/s: Mình chưa cắm lãnh địa bao giờ nhé, thậm chí còn không biết cái map đấy vào được giờ nào :)))

Mr Nôhaihang đã thích.
  13. Chắc chơi cả đời chả bik lãnh địa là ji. Mình cứ cày chay cho vui. Đi làm về rùi cắm acc. Nhìu lúc vô acc ngắm tý cho vui.
    Giờ đồ đạc quá khủng, mình chỉ có cái sét Hoàng Long sk, hạng 9.
    Đồ đạc giờ, đủ loại, full cũng có, sóc két cũng có, Quyền năng cũng có sk. Đồ sk thì cũng gia cường dòng tím. Hạng 12. DV ADM.

Thôi thì, ADM cho gia cường dòng tím tất cả hạng đồ lun đi. Và tự gia cường. Chứ mấy cái cấp thấp ày, có gia cường, mạnh lên chả bao nhiêu. Chủ yếu là nhìn đồ có thêm dòng, dài dài thấy vui mắt. Chứ chả có điều kiện sắm đồ.

Chơi gem,đẹp là chủ yếu (an ủi thôi, chứ có xiền quất ngay lên huyết thần liền)

haihang thích bài này.
  14. anpha1995

anpha1995 Cư Dân

Úi dời cái loại thất bại không có tí nào gọi là cố gắng kêu gọi ae gắng chiếm lấy mà dùng.chỉ biết lên đây khóc với fan như cha chết thế em trai

15. Lãnh địa vẫn đầy bãi trống mà ae

16. Ko ăn dc thì cố tìm cách đạp đổ thôi chứ bỏ lãnh địa thì có lợi gì cho những mem bên ngoài lãnh địa? Ko có lợi gì cả, chỉ thêm người ra cạnh tranh bãi =)) Vậy ý nghĩa của bài này là gì? Là thấy người ta khỏe người ta tranh dc bãi thì ghen ghét đòi bỏ à? =))

Thôi ko đầu tư dc acc pk như người ta thì lặng yên tìm chỗ cắm yên thân như tôi đây mà chơi qua ngày, bon chen làm gì cho mệt ra =)) Hết hứng với cái game admin chen tay vào sâu trong game suốt ngày nghe mem rồi chỉnh chỉnh liên tòi tòi

Uy Vũ, thieulamhaihang đã thích.
  17. Đám kêu ca chưa hiểu cảm giác đông người ở bãi non-pk có đầu tư tiền vào vẫn bị KS tung chảo :)) Nói chung là chưa trải sự đời thôi.

18. Ông bon chen bãi ngon ko bị ks mới là lạ =)) cắm bãi cùi xem ai thèm ks =)) chung quy vẫn là tiền ít nhưng muốn hít *** thơm thôi =)) ko đầu tư dc ko pk dc thì yên vị 1 chỗ, ko đi pk ko cần bãi ngon ai động đến?

19. Thì rõ ràng là thế rồi anh em, đồng tiền đi liền chất lượng =)) Mình nói ông thớt là đang sướng mà không biết :)) (Ở đây toàn người có tuổi mà đọc hiểu nghe vẻ giống như các cụ U70 với U80 nhỉ :)) )

20. Đội đấy ko phải đám cày phòng non bị ks đâu, chính xác là đội thích đi pk phá người khác, lươn khươn muốn người ta ra ngoài để đi nhá trộm thôi =)) Game giờ lôm côm vãi lìn, đú sâu vào chỉ chuốc bực vào người, ko sợ đối thủ mạnh, chỉ sợ mỗi trọng tài buff đểu =))