8 về game về việc tất cả các chủng tộc đều cưỡi được chiến mã

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bông, 17/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chụp ảnh chán, up lên lập topic chán rồi nhưng admin không nói gì. Bản thân admin không phải không biết nhưng mặc nhiên bỏ qua thôi. Còn sự thật nó thế nào thì nói thế, thằng này cũng chưa bao giờ đặt điều cho ai đâu.

Jim Jim thích bài này.
  2. bông

bông Guest

@saivado1 có tên nhân vật kia còn phải khai báo nữa à, nhiều topic lập thắc mắc có phải một cái này đâu
    Sao nhiều bài tố cáo gian lận đua G, đua Top không cần khai báo, bằng chứng không đầy đủ vẫn được admin xử lý?

Mới Đổi Tên thích bài này.
  3. Nếu tất cả đều đeo được ngựa thì thiệt mỗi DL thôi chứ thiệt 7 tộc kia đâu.
    =))

4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

thế thì ngta tố cáo tại sao admin hay mod lại quan tâm :x , thầy giáo phải hiểu chớ , hiểu mới dạy đc học sinh chứ . sọt nào dám bảo thầy giáo đặt điều :"> ahihi bố sọt ko biết hút thuốc

thomoc, bôngdunggiang đã thích.
  5. Thế đừng phán bừa. Cá mè 1 lứa. Nhìn thấy ngta up ảnh gì chưa. Qb cưỡi ngựa đấy

6. SH300ii

ông ơi soul chứ k phải QB >.<

7. MG thiệt nhất chả có skill bull nào

8. Nó đeo ngựa vào dame liên tục không bị giật người, thủ lại lên trông thấy @fantasymc ảo quá ông ơi

9. Biết nó là thằng đị t nào mà bảo vệ. Thấy mày cá mè 1 lứa . Đị t biết gì ẳng linh tinh còn ti h tướng. Đị t cả họ mày ngu còn tỏ ra ngu hẳn. Cứ thích ngậm cứ t đi phun cây cảnh. Bài đị t nào cũng xí mồm lồ n vào ra vẻ ta đây hiểu biết. Ngu thì im cmmd đừng ra vẻ ta đây nữa. Svh

El Gringo thích bài này.
  10. cái này cũng như lag Kỳ Lân hay Speed ngày xưa. biết lỗi nhưng ko fix dc. lên ss11 vô tình xóa dc lag Kỳ Lân vs Sp.
    còn mấy bác kia tố cáo chẳng qua cũng vì ko bém dc người ta + và muốn biết dc cách ng ta làm ntn thôi <:-P

11. Cũng như nhau cả thôi. Thằng Hải lợn lập top tố cáo Guild MUHN gian lận nọ kia admin cũng quan tâm đâu. Top nào chả như top nào.

Cái câu ahihi nghĩa là cái gì thế?

12. SH300ii

ơ thấy giáo dậy tiểu học hay cấp 2 ???

ahihi nghĩa là cười chứ là gì , dạy học sinh mà ko hiểu học sinh gì cả chán thầy lắm

thomoc thích bài này.
  13. SH300ii

bạn google hộ tớ cụm từ ahihi nhé , làm thầy giáo gì mà ko biết tiếp thu cái mới lại còn tiếng thú mới buồn

14. chứng tỏ lâu nay nhiều người ghét soul. nó vừa cưỡi đc ngựa có ít hôm mà đến cả trăm coment tố cáo rồi :))

15. Kinh hồn các thành làm được mấy trò này, ảo thật đó nhưng mà loạn hết cả rồi :))))

16. Thầy giáo chỉ dạy thuần việt, không dạy tiếng lóng xã hội nên mặc định ahihi là ngôn ngữ không thuộc lớp người.

17. Ahihi nghĩa là Hy mặt nhồn ý ko hiểu ah :))

hoahong110chym8x đã thích.
  18. Sao phải hiểu ngôn ngữ không thuộc về mình? Chỉ có đồng loại với nhau mới hiểu mà.

19. Thế có lẽ đồng chí khác chủng loại với ae rùi. Đến trái đất với mục đích gì đây??? Có hiểu câu a hi hi, a hy hy, a hí hí, a hỳ hỳ ko thế. Ah còn từ hú hí nữa chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi