Về việc kết hôn cùng nhau tăng sức

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kimteehy1, 14/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hẳn mọi người đều biết MUHN có chương trình kết hôn cùng nhau tăng sức khác hẳn với bên MU 1.0...1 điều mới mẻ và bổ ích..Cảm ơn Admin và ban quản trị đã cho ra 1 chương trình hợp lý và vui vẻ..Hiện nay có 1 số kẻ muốn chống phá MUHN đã nổi dậy,họ đã viết ra những lời lẽ ko thể chấp nhận đc.Nào là hủy việc kết hôn nào là hủy điểm poi cưới.Người ta quý mến nhau > Yêu nhau đi đến hôn nhân là việc lên làm hợp với luân thường đạo lý và luật pháp của nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam.Mong rằng thời gian tới MUHN có thể khai thác chương trình này mạnh mẽ hơn và mở rộng việc kết hôn.[ Trên tinh thần tự do hôn nhân bình đẳng giới]

2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Kết câu này quá.:D:D:D. Đồng ý hai tay.

kimteehy1 thích bài này.
  3. ừ kết hôn mà lấy poi dư đánh cho sướng

4. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

game chỉ để vui vẻ thôi .chẳng cần quan tâm đến bọn dở hơi làm gì

5. suốt ngày rảnh việc cứ đi phản đối

cứ chấp thuận như chủ thớt phải hay ko

6. ủng hộ bác. MU vẫn diễn ra bt có sao đâu ma fai bỏ kêt hôn

7. uk. công sức ng ta cày được hưởng cũng là xứng đánh.
    chỉ tội nghiệp mấy ông Khủng nhưng chưa cưới dc vợ

8. nhưng có 1 điều là ko nên giới hạn chênh lệch 300 lần rs khi lấy nhau

9. đúng rồi nên điểu chính nó lên cao hơn chút khoảng 500, 600. ko thì các ông top 10 cứ kếu ko tìm dc vợ

10. ko phải là lên cao 1 chút khoảng 500-600 lần mà là ko giới hạn . như thế những char thuộc Top của mu ơới có điều kiện cày poin vc cho công bằng

11. Tình yêu ko phân biệt màu da,tuổi tác..Mong rằng tương lai gần MUHN sẽ chuyển mình 1 cách hoành tráng,đổi mới theo kịp với thời đại..Từ đó chúng ta có thể sánh vai với cường quốc năm châu.

12. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

đề nghị các bác đừng lập topic lung tung tránh gây loãng vấn đề chính , khiến Admin bực mình khi xem dd .

13. Nếu lập lung tung thì đã bị khóa.bạn dựa vào đâu mà nói tôi lập lung tung.?Nói thế mà cũng nói được.

14. chieutim_tchieu

chieutim_tchieu Cư Dân

Đạo đức giả quá bạn ơi . yêu nhau đi đến hôn nhân á . tự ông lấy ông thì đúng hơn=))

15. nhock307

nhock307 Cư Dân

cái thằng giở nào nói vớ vẩn thế nhỉ.Các Bác chấp nó làm gì,tại nó không được ai yêu lên mới viết bài vớ vẩn thế thôi

16. Ồ sao mình bị nhắc nhở vậy ta?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi