Bang hội Về việc giải Guild Tháng 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 26/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không chơi được thì nghỉ
    kinh thật dọa cả Fan

2. Nhũy đang đi đánh óc gan thuê làm gì có thời gian hóng

3. về lý mà nói thì đúng là thế nhưng mu này nó gói gọn trong tay fan rồi bạn viết bài là đúng tôi là bên thứ 3 không liên quan gì nhưng đọc mấy dòng của mấy ông bên dưới coment thì nghe đúng kiểu phải thế này thế kia này nọ..

macxebopcu thích bài này.
  4. mong @fantasymc sớm giải quyet cho ae k ban tán về vấn đề này nữa

5. Up trong đêm

6. Quan ngại nhỉ.đối địch thì hổ giấy mà chả có nhẽ lại ko đua nữa.Đua thì ko dc trả thưởng.haizz.
    Mà thôi đừng nhắc đến đại gia Nhũy nữa.khéo mấy tháng nữa lại xuất hiện tuyên bố chiến Storm mấy năm nay rồi lại làm ae mới tiwf sv khác sang hết hồn mất.:((

7. Bên dưới ae cũng chỉ nói mong Fan giải quyết cho thôi chứ có gì là hạch sách hay lọ chai gì quá đáng lắm đâu mà.

8.  
  9. game giải thể thôi ae ơi. Nản fan lắm rôi

10. lại xin tiền uống trà đá à vcl, thánh xin tiền :))

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  11. ***. Nghe chim lợn nói mày nhắc đến anh làm anh lạnh hết cả gáy. Có đói thì cũng nên có tí gọi là tự trọng đếu ai ăn xin lộ liễu thế. Trước anh cho mày 200k anh không tiếc. Những thằng địch game của a Sẽ ca ngợi bợm thông mình chỉ dùng lời nói mà xin anh được hẳn 200k. Còn với anh nó khác, khi anh cho mày là lúc anh nghĩ với anh số tiền đấy nó rất nhỏ nhưng giúp được mày lúc mày khó khăn. 200k nó đánh giá nhân cách. Mày có bần hèn cỡ nào đi nữa thì khi anh cho mày 200k rồi mày cũng nên cảm ơn anh 1 câu, Cái này là lịch sự tối thiểu. Mà đến giờ anh vẫn chưa nghe được câu cảm ơn nào từ mày. Anh còn dậy mày nghĩa là vẫn còn nghĩ mày còn khả năng đào tạo lại đc, còn giờ xin thêm cốc nước lã thì đơn giản quá. Qua chỗ anh xin anh đàng hoàng là sẽ có. Thậm chí đói anh cho mày bát cháo.

12. Mắc bệnh nan giải trình bày nhiều v-l mà kết quả đe"0 có ;))
    Đại gia cơm dưa góp ;)) uống cafe chừa. Có tiền cứ chuyển khoản như trc ae nó nể.
    Thể hiện nhiều ai hiểu đâu hệ nhảm vl
    Thời buổi này ng ta dùng đầu óc, quan hệ mồm mép ra tiền ra việc, chứ ngu với sỹ có ai khen đâu em ;))
    Em cứ trả lơì bằng kết quả a xem nào

13. Bé đến giờ anh chưa thấy thằng nào vô ơn như mày. Kêu đói, anh cho, kêu khó khăn anh cứu, xong đến câu cảm ơn còn không có, giờ lại muốn xin lần nữa. Anh nói thẳng ăn mày cũng có cái tự tôn riêng. Mày đã mở mồm ra xin và anh đã cho thì ít nhất cũng nói câu cảm ơn trước tiên để mọi người thấy mày còn có tí gọi là biết ơn người cho mày.

LinhBaBy thích bài này.
  14. Tự nhiên êm khoe của rồi tự kêu cho vay rồi tự cho mà nhỉ. Thừa tiền cho thì a lấy ;))
    Có đòi đâu, mà thấy em vẫn còn thừa lên hihi
    Thôi em tiếc thì thôi không phải cho đâu :D
    Em nhẩy cồ cồ topic a đòi cho a vay, vay ko dc nữa thì em cho, êm cho thì a lấy hihi.
    Có cho thêm bn a cũng lấy e à;)) lấy đến khi em mở mày mở mặt ra thì thôi.
    Chắc em cho xong giờ e biết mình Ngu lên cứ chửi rủa a hoài hehe. Nói chung e vẫn chưa khôn lên dc tý nào. Thôi bye ... ẻm nhé

15. Anh thì nghĩ khác, số tiền anh tiêu lúc nào cũng có mục đích cả, mày nói khó khăn, muốn xin tiền, anh thấy tội thì anh giúp, đồng tiền anh tiêu hoàn toàn xứng đáng. Những thằng tự cho là mình khôn, Biết dùng đầu óc để xin tiền người khác, chung quy vẫn là ăn mày em ạ, Thường ăn mày khi người ta cho cũng phải biết cảm ơn. mày không biết cảm ơn nên anh mới dậy mày chứ không phải a soi mói mày.

16. Mấy năm nay chỉ có mấy guil đó đua với nhau mà thứ tự có gì thay đổi đâu. Đề xuất bác fan bỏ luôn cái đua guil cũng ok. Thằng giàu lại càng giàu thêm. Cái bọn guil storm toàn thằng rẻ rách sống nhờ cái game này. Hở 1 tý là đòi quyền lợi cho riêng mình. Chẳng nghĩ đến người khác bao giờ.

Một Cuộc TìnhGaVoDoi đã thích.
  17. Bác này nói hay này không tự nhiên ai nó thay đổi :))

Hunter87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi