Bang hội Về việc giải Guild Tháng 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 26/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chưa giải quyết đc ah?

2. Lạ thật.ko lẽ fan muốn đuổi khéo hết ae Storm và liên minh :)

3. @fantasymc a đã Xem top thì a nên trả Wing cho người ta. a hãy cho Người chơi có tý Niềm Tin để Tiếp tục chơi game đi a.

4. ngày trc có một lần fan đã nói là không có wing mà sẽ quy ra bạc.mà cớ sao bao tháng nay đâu có sao, vì mọi người đều biết. mà thấy sao mấy bạn đòi cũng phải nhẹ nhàng pm fan hỏi trước.rồi lập tôp nói khéo chứ kéo đàn kéo đống kiểu như bắt phải thế này thế kia. còn vấn đề đuổi khéo anh em,nghỉ game,thì cái này không nhất thiết phải nói ra vì quan điểm chuyện này fan đã nói từ lúc nâng cấp ss mới .đôi khi có người phàn nàn về game mấy bạn cũng nói và nhắc lại câu nói của fan :(( .

88thinIchiro đã thích.
  5. ko biết thì ậm ặc mà nghe, bạn thử hỏi Fan xem chủ G strom dùng SDT chủ ác đã nhắn cho Fan bao nhiêu tin rồi Fan xem ko nói gì ko,

6. đua g nếu không có wing thì có lẽ sẽ it người tham gia.

7. cái này hay này mà căn bản cũng nt cho Fan hỏi thăm sức khỏe cũng khéo léo hỏi xem đợt này bận bịu lắm à hay công việc nhiều quá mà Fan đã xem và ko tl , ko phải 1 mà là 2 3 lần ae cũng sốt ruột ấy mà

8. có lần fan đã nói điều chỉnh giải thưởng không cho wing nữa mà thay là bạc từ lâu rồi.

9. Công bằng mà nói.
    - Nếu đua guil diễn ra trước thông báo của @fantasymc thì a lên trả họ cánh nốt tháng này theo quy định cũ.
    - nếu đua guil tháng 3 diễn ra sau thông báo của admin thì các bạn lên vui vẻ nhận bạc theo quy định vì nó là luật.
    + đua guil trước hay sau thông báo mới của @fantasymc thì a ý là người biết rõ.
    Gửi các bạn stom cùng em cường phạm, cứ bình tĩnh fan đợt này chắc hơi bận. Người onli id chưa chắc đã là a cường admin (có thể là 1 admin khác ). A pm đôi khi cũng cả tuần a ý mới hồi âm.ăn giải cả năm rồi, Cứ bình tĩnh cơm ko ăn gạo còn đó lo ji

Last edited: 27/3/19
  10.  
  11. ...

12. mong fan giải quyết tháng này rồi tháng sau a fan đua 1 mình cũng được ạ

hanminhtienTô Huy Hoàng đã thích.
  13. Vl! Nói hay thế

14. chuẩn luôn bạc khóa để thuê đồ tân thủ với đổi víp chắc giờ cho TTD chơi :))

15. Từ tháng sau dí *** vào mà đua. Bỏ công bỏ sức cả ngày hùng hục xong nhận bạc khoá mang về thờ.

16. Up cho ae

88thin thích bài này.
  17.  
  18. Về việc này là chúng tôi muốn @fantasymc làm như những gì đã thông báo ở trang chủ sau quá nhiều lần nt và ko dc hồi âm chứ tôi ko đi xin xỏ a cái gì mà phải nói với giọng dưới nước.Trên quan điểm về làm ăn kte thì @fantasymc là người bán dịch vụ còn chúng tôi là người mua.đồng nghĩa là mối quan hệ khách hàng,đối tác làm ăn.
    Chúng tôi đọc dc thông báo trên tranh chủ và tin những gì BQT đưa ra trên đó nên mua acc mua đồ để chơi bằng tiền đó.Trang chủ rõ ràng sau khi đua kết thúc,tổng kết thứ hạng xong vẫn viết rõ dc chọn cánh mà bây giờ nt yêu cầu trả thưởng lại im lặng ko thèm nói gì có phải quá khinh thường chúng tôi ?
    Nói 1 đằng làm 1 nẻo thế này đồng nghĩa voeis việc chúng tôi đang bị lừa đảo đó bạn.

Last edited: 28/3/19
    Uy Vũ, hanminhtienAnhquynhtx đã thích.
  19. Thuận theo tự nhiên thì tháng này a @fantasymc nên giải quyết thực hiện theo quy định cũ, rồi đăng bài trưng cầu áp dụng quy định mới vào tháng tiếp, đó là điều nên làm.

20. Cái này bt mà. Trc bọn tôi có dạo 4 tháng fan chẳng cho cánh cứ bơ đi. Ăn nhiều quá fan ghét ấy mà ;))
    Chẳng qua ko kêu lên ít ai biết. Có lần ông còn cho cả cái wing ko có lắc hết cả hồn. Đến lượt cu Hoàng lấy méo cả mặt. So với các game khác cũng khá hài lòng rồi.
    Đủ hết các thành phần thiếu mỗi đại gia : Viết Nhuỹ lâu ko thấy ủ mưu lâu vãi
    Viết nhuỹ còn hóng cho xin ít tiền lẻ uống nước lã nào hihi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi