Bang hội Về việc giải Guild Tháng 3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 26/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 16EDB8D1-0A6A-4983-BB95-244E92AA41EB.jpeg Tôi là chủ acc - hanh44 -Nhân vật : KingStorm chủ Guild Storm đại diện cho ae thành viên đua Guild của Storm nói riêng và các thành viên của guild Storm nói chung nói lên ý kiến và mong @fantasymc làm theo những gì đã ra thông báo hoặc cho ý kiến của mình về giải guil tháng 3/2019.
    Sang tháng sau dù @fantasymc có thay đổi như nào thì ae guild cũng cũng sẽ cùng các guild khác theo quy định mới.Nhưng Theo như thông báo dưới đây thì tháng 3 này giải vẫn dc phép chọn cánh 3.5 thay vì nhận bạc.Nhưng cho tới thời điểm này đã rất nhiều lần nhắn tin yêu cầu dc trả thưởng mà nhận lại chỉ là sự im lặng nên ae cảm thấy thực sự vô cùng hoang mang.
    Để đạt được giải top1-2ko phải điều dễ dàng,nó là cả 1 quá trình nỗ lực để tranh nhau trên mọi mặt trận nên tôi mong a @fantasymc cho ae câu trả lời thật thoả đáng để cho công sức của tất cả mọi người đã bỏ ra ko bị lãng phí và rẻ rúng quá.
    Cảm ơn a rất nhiều.

2. @fantasymc cũng mong là a có câu chả lời để ae biết chơi hay nghỉ

SángVN thích bài này.
  3. @fantasymc a trả thưởng tháng 3 đi
    tháng 4 tính sau a nhé

SángVN thích bài này.
  4. Mong a fan trả thưởng,công sức chiến đấu giành top 1 ko hề nhỏ

SángVN thích bài này.
  5. up

SángVN thích bài này.
  6. mời a @fantasymc vào cho anh em xin 1 câu trả lời

SángVN thích bài này.
  7. SángVN thích bài này.
  8. Robinh00d

Robinh00d Chiến Binh

Việc giành top 1 ko hề đơn giản mà giờ chưa thấy ý kiến gì mong adm giải quyết cho ae @fantasymc

SángVN thích bài này.
  9. up

SángVN thích bài này.
  10. không thuộc guild nào, nhưng fan nói được không làm được thì chả khác nào đánh mất miếng cơm của mình thôi

SángVN, trungktnk8hanminhtien đã thích.
  11. SángVN thích bài này.
  12. up

SángVN thích bài này.
  13. mời a @fantasymc cho anh em 1 câu trả lời, tiện thể a kiểm tra giúp e ác EmperorMU NV OKELA tốp cc từ 2 tuần trước mà tới nay vẫn chưa đc trả cánh 4 cc, anh vẫn onl thường xuyên mà tại sao cứ làm ngơ trước những câu hỏi của anh em nhỉ?

SángVN thích bài này.
  14. up

SángVN thích bài này.
  15. .

SángVN thích bài này.
  16. SángVN thích bài này.
  17. @fantasymc nếu đã vào xem rồi thì cho ae câu trả lời đi chứ a.

SángVN thích bài này.
  18. Tôi: Xóa cmt của mình mới vl
    Fan: Bạn muốn giữ thì comment cho lịch sự!
    Tôi: Góp ý thì xóa. . Lý nào
    Fan: Bạn góp ý mà toàn là tuông ra những câu tục tĩu thế à?
    Tôi: Góp ý thế anh Fan mới để ý. Chứ đén như oan sai mà kêu gào khàn cổ a fan mới nghe chứ góp ý bthuờng a fan chắc mùa Quít
    Fan: im luôn.

SángVN thích bài này.
  19. @fantasymc game là do anh tạo ra thì a cũng phải người chơi niềm tin để tiếp tục gắn bó đua G tháng 3 vẫn còn cho nhận wing thì anh trả wing cho ae. Còn từ tháng 4 thì cứ theo thông báo của a mà làm. Mong a sớm giải quyết

20. Up

SángVN thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi