Thắc mắc Về việc bán bạc lấy thẻ đt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hunter87, 23/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày 21/4 mình có bán lên chợ 900 bạc đổi lấy thẻ VT 100k. Acc bán bạc: sonkubi90. Đến giờ vẫn chưa nhận đc thẻ đt để nạp. Mình có đăng lên là số vina của mình. Bạn bán thẻ gọi điện nhiều qua nên mình đã xác nhận để bạn đó nhận đc bạc. Bạn ấy có gửi mã thẻ cho mình nạp cũng ko đc. @gamemuvp vào giúp với

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Chia buồn đã bị lừa

3. gamemuvp

Khi chưa nhận được tiền tuyệt đối không được xác nhận.

4. Số e số vina a à. nhưng tin e đăng xoá rồi thì phải có người mua chứ?

5. Làm sao bạn ấy biết chính xác số vina của e mà gọi vào đc? Trên trang wed nó chỉ hiện 0919xxx839

6. Phải có người nhận nạp thì bài mới xoá chứ?

7. Em cũg mua bạc cũng nạp nhưng chưa có bạc về cũng dc hơn 30t anh ah

8. Bạn ấy sẵn sàng nạp thẻ khác cho mình. Mình chỉ nghe điện thoại duy nhất số bạn đó. Tra thông tin địa chỉ rõ ràng, bạn ấy là người thành đạt ko có chuyện lừa đảo đâu ah.

9. Ko hiểu thế nào nữa ae à

10. mình chưa hiểu kiểu mua bán này, làm ăn thế này chán nhỉ

11. Chán lắm nếu trong ngày hnay mình ko nạp đc mai mình sẽ làm topic khuyến cáo anh em.

12. gamemuvp

khi chưa click đồng ý nạp thì nó hiện xxx. còn khi bên kia ấn đồng ý nó sẽ hiện đủ sdt. nó chưa nạp nhưng lại gọi cho em bảo đã nạp đề nghị em ấn xác nhận là em mất. qua cũng có thằng chơi bài đấy với anh tiếc là chưa nhận được tiền anh không xác nhận nên không mất

13. E kick xác nhận ông đó bảo nhận đc bạc. E ko hiểu lắm. Số vina của e tài khoản thì vẫn thế. Nạp mã thẻ ông ấy gửi cho e thì ko đc

14. Mua thẻ viettel nhưng số đt nhận thẻ là số vina có đc ko a?

15. lừa 100k,200k chúng nó lừa được suốt nhỉ, nghĩ ra lắm chiêu trò như thế sao ko nghĩ ra cái gì mà làm ăn đầu óc biết suy nghĩ,nhưng mà ko biết sử dụng hiệu quả của nó tiếc thay cho chúng nó [-([-([-([-([-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi