Thắc mắc về vấn đề tốp cc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duongqua1102, 26/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhận vật DragonHN ác là DragonHN có tốp 3 cc tuần trước nhưng vì lí do tuần trước nữa bạn GieGietS6 đã đạt tốp 1 vật cho e hỏi tuần sau vì a chưa trả cánh nên bạn ý vẫn lên điểm tốp cc, e không hiểu theo luật thì tuần trước đã tốp thì tuần sau có tốp cũng ko được tính điểm chứ,bạn ý tốp tuần trước tuần sau vẫn có điểm tốp nên ảnh hưởng tới những người sau tốp 1 thành tốp 2 tốp 2 thành tốp 3, mời a @fantasymc vào chỉ giáo

quynhmnls thích bài này.
  2. Nhiều lần bị rồi, ví dụ nhân vật của cậu win tuần này thì sang đầu tuần sau vẫn ghi đc điểm trong bảng top cc tuần sau.
    Nhưng đến khoảng thứ 3, khi được trao thưởng xong thì dù win tiếp thì điểm vẫn ko tăng, và tụt tôp dần dần chứ không xoá hẳn.

Nhân viên Thuếduongqua1102 đã thích.
  3. nhưng ở tuần của tôi cả tuần bạn ý ko được cánh nên bạn ý cứ tăng tới tận chủ nhật mà, thuong thì thu 3 thu 4 anh fan đã trả rồi, nếu a fan trả từ thứ 4 thì tôi vẫn vuot điểm thoải mái đây cả tuần bạn ý có được trả cánh đâu nên điểm cứ tăng cả tuần

quynhmnls thích bài này.
  4. Ví dụ như may mắn tuần tới bạn đc trả cánh muộn! win nhiều quá hết tuần mà ko ai đuổi đc bạn có cơ hội đc cả top 1 tuần tới :P

5. ko có đâu, úp

6. tôi có thì ông mất cái gì ^^

7. Oh chú Hà Minh Tiến zAnhNhaQue thề non hẹn biển of game khi bị bọn thằng Bợm mô kích vẫn chơi ak

8. chuẩn như này, ông nào mà đi khoẻ vẫn được 2 cánh ngon lành

9. đi khỏe làm sao đuoc bạn, thứ 3 thứ 4 tuần sau fan đã trả cánh rồi, sau khi nhận cánh bạn sẽ ko lên điểm đc nữa cho dù co win cc, nhưng đây là do lỗi của fan cả tuần ko trả nguoi top trước cánh thế nên tuần sau người ta vẫn đi và lên đều làm những nguoi tuần sau bị ảnh hưởng

10. 1 ngày 12 chuyến CC, đi full hết hoặc hơi may mắn là ăn được 2 top @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi