Thông báo Về vấn đề tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ông nói như thật ấy nhỉ .. Về point dư vs point vc sau khi bán 2k thì tôi ko ý kiến . Còn về skill thì lúc trước 2k rs cho dù đã cộng đủ thì sau khi về TTD sẽ mờ hết đi ( mờ tức là ko có tác dụng ) hoặc sẽ trở về 400 skill chưa cộng ( giống như mới lên ss8 ) Như thế thì ích j đâu.

2. + lại master skil, 50 skil = 1 ngọc, từ hôm nọ tôi + hàng chục lần master skil cho mấy nhân vật của tôi nè :)
    ps: + lại skil đang giảm giá đến hết 15-9 chỉ 1 ngọc = 50 skil rẻ mà :)

3. Cũng đang thắc mắc vấn đề này ^^ mà huyền thoại Players trở lại r" à.. CavarlyMan ngày xưa đêy ! Test point ko ^^

Ý Tôi ko phải thế ! Đang nói ông bán 2k lần về TTD thì skill của ông sẽ bị mờ hết đi hoặc pải + lại từ đầu
    Mờ ( tức là ko có tác dụng cho dù đã + skill )
    Cộng lại từ đầu thì liệu TTD rs 1 lần thì + được 1 skill nhỉ ^^
    Như vậy : ai muốn về TTD để bị ăn hành nhỉ

Last edited by a moderator: 31/8/14
  4. đang thích sắp chết đây này.trước giờ có toàn 41 42 skill.cao lên đc đến 115 skill.giờ cứ ttd là ngang skill mình thì chả thích.nhưng mà mất hết skill do đánh lô rồi.

Uk. Tôi thì hơn tuần rồi ko vào game . Đang bán cái pedan khảm công =))

Last edited by a moderator: 31/8/14
  5. Uk. Tôi thì hơn tuần rồi ko vào game . Đang bán cái pedan khảm công =))

6. cứ đồ full mà quất cho nó kinh tế và khỏe.hôm nào giao lưu ván.mạc dù không có skill

7. rs 1 lần vẫn + được 400 skil nhé - mình mg ttd rs 130 lần cộng 300 skil ngon lành chỉ lo ko có skil mà cộng
    ps: mình cộng lại skil cho mấy con ttd toàn hơn 200 với 300 skil :)

8. Thế bán 2k lần hay là thế nào. Nếu bán 2k thì trước hay sau update vậy

9. bán lúc nào cũng ok hết chỉ sợ ko có 2k lần mà bán
    còn + lại master skill chỉ cần có ngọc là ok hết :)

10. Nói mãi ông ko chịu hiểu nhỉ .. Nó không còn như ss6 nữa .. Vd : ông có 1 char 2001 lần 3 max .. Sau khi bán 2k lần đi thì về 1 lần rs .. Skill nó sẽ về 400 skill như kiểu reset skill ấy.. Và khi đó ông rs 1 lần . Giới hạn skill theo rs thì ôg chỉ cộng đc 1 skill ..

11. có chú mới ko hiểu ý - ngốc vừa thôi
    1 lần rs vẫn cộng được cả 400 skil nhé - con mg + DL của toi rs có vài chục lần với hơn 100 lần có 2xx-400 skil + đc hết nè :)

12. nhưng mà ông anh bán 2k lần sau khi đã lên ss8 hay trước khi lên ss8.. nếu như ông anh nói chuẩn thì có nhã ý bán acc ko ? nếu có nhã ý bán thì thằng e mua acc DK vs acc DL .. ok thì inbox xem acc ( chỉ xem - nên lock IP và ko xin mã ưu tiên j hết - )

13. ac DL của a 2k lần 30k dư 20k vc 378 skill ac hiện giờ ko bán vì chưa đổi đc số đt - nếu chú tin tưởng a thì anh em gd :)
    ps: ac mà mua đồ thì bảo hiểm vĩnh viễn theo acc đến khi đổi đc số đt :)

14. thằng nào chưi. =)) tao động đến miếng ăn nhà thằng nào à.

15. Hiện tại MUHN có 2 dạng tân thủ:
    1. Tân thủ đỏ : reset <150 lần
    2. Tân thủ xanh: reset từ 150 đến 300 lần
    mong anh cho tân thủ đỏ không cần rs lâu rồi mà vẫn vào được phòng 7
    thanks anh

16. lệnh vua ban lấy gì mà đỡ đc thế này ttd max dư chưa max kill lại vứt đi hic hic. Đắng Lòng

17. sang ss8 có mỗi ttd là thiệt thôi :)

18. thật ra thì trước kia s6 đổi p dư thường hơn 300 sk la đổi mất 4 tỷ zen. giờ ttd 160 sk đổi mất 2 tỷ zen, 2 lần nv cũng = 4 tỷ zen cũng đã như s6 rồi.. giờ chỉ có điều mua sk không được như s6 mà thôi bỏ ra hơn chục k bạc để đổi lấy vài chục sk vậy mà vẫn có 1 số game thu đổi, chắc nhóm người này nhặt được tiền hoặc trúng lô mới dám làm như vậy, chư để bỏ lương ra mua nv thì quả thực là.....? không biết nói thế nào cho đúng về vấn đề này????????????

19. ss8 ttd ko còn vẹo gì, chán kinh

20. ttd rs 100laanf mà không lên được vulcanus là sao vậy bác MIN

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi