Thông báo Về vấn đề tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bảo sao mấy em mg tdd của mình train mãi mà cứ báo bạn đã đạt cấp độ cao nhất :)

2. cái đó fan thông báo là tạm ngung 2tháng mà em

3. anh fan cho em hỏi , tân thủ đỏ từ ss6 max 20k point dư gần 400skill sang ss8 có dc giữ nguyên số skill đó ko anh ?

4. vẫn đc giu nguyên nhung ko thể cày thêm đc nhé

maikoduoc thích bài này.
  5. Chu Du

Chu Du Chiến Binh

acc nào cũng đăng ký được nhưng nhân vật phải là tân thủ bạn có hiểu không. chỉ có nhân vật ttd chứ không có acc ttd

6. nếu là TTD chủng DL hay DK chơi p7 con pk dc, chứ MG thì ngoài pt kéo lấy exp thì thành phế vật rồi, muốn cày thêm skil thì ko dc, tóm lại giớ MG TTD ko đổi DK hay DL chơi thì phế toàn tập, pk ko dc+cày ko xong+bán ko ai mua, hay Fan thêm chức năng mua acc TTD 20k dư =700 hay 800k j đấy e cũng cho nó về vs Fan luôn cho nhẹ lòng

7. y` kien này Hay đấy Mình đang có 1 lô MG đag dựng só bêp kia :)) làm 700k đi uống bia lại quá chất :D

8. Chơi kiểu này có mà nuóc nghỉ

9. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Bây H không cho cày SK ttd thi lam sao đôi được poitn dư mong anh xem xet chư MUHN đâu Giông SV khác MUHN con đổi poitn dư mà :-<

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

2. Bạn được phép đổi point dư mỗi khi bạn đạt đủ 100, 200, 300, 400 điểm Master Skill

Có thể đổi point dư ở mức 100 skill nếu vừa muốn cày skill vừa muốn hưởng các ưu đãi exp của tân thủ

Smilestm thích bài này.
  11. 100 skill mất 4 tỷ>> tính sơ sơ tiền zen để đổi dc 20k dư cũng hơn tiền mua cái acc 20k dư, chưa tính tiến CS+TM ^^... nghĩ đến mà buồn

12. có vấn đề nữa ae quan tam là TTD có đc mua 400sk nữa ko a
    a lên cho TTD cày 400 Sk a ah sự kiện tân thủ đâu phải ai cũng có thời gian tham gia đâu

13. mình 4 ttd 1 team được 200% exp=800k exp, trong khi đó pt team 2 người TTD exp= 1m4, vây là sao. cùng bãi kanturu_ruin2

14. Fix thì fix chung cả p7.ae max dư ở p7 chủ yếu để pk bắt nạt gà muốn khủng hơn chỉ còn cách cày sk rồi đổi poin dư thêm để tăng lần ra thôi...

15. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Đọc như vậy tức là x1 pt với Tân thủ cũng chả tăng exp đâu nhỉ, chỉ có Tân thủ nó được tăng.
    Vì pt cũng chỉ thấy tăng có chút xíu exp, vào khoảng 5 10%.

16. có thể bãi c cắm có 1 con quái mạnh hơn những con khác nên exp khác nhau

17. Vẫn cái bãi kim cương cậu à.

18. Fan cho đổi theo điểm 1 skill là 10 m, 400 skill là 4 tỷ thì hợp lý hơn, chứ đổi như thế có mà toi.
    thứ hai là chỉ có P7 mới tâng thì phải, như vậy thì ttd cũng chẳng có ích gì khi mà qua phòng khác không được nâng niu

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đánh 1 con quái :
    1. pt 2 người được 1m4 >>> tức là oánh 1 con quái được 2.1m4 = 2m8 exp
    2. pt 4 người được 800k >>> tức là oánh con quái được 4x800k = 3m2 exp

Vậy là chuẩn rồi, bạn thắc mắc gì nữa nhỉ ????

20. ttd 12k dư sw3 15 gaion mà cắm quái rồng xanh 10p về đã ngã ngựa =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi