Thông báo Về vấn đề tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bao giờ mới fix long giáo và khiên nhỉ

2. Chu Du

Chu Du Chiến Binh

thử hỏi bạn,,, có mấy người ttd mà có được 60kpoint... những đại gia thì mới có tiền mua skill đổi dư. còn ae không có thì lấy đâu ra mà tính được theo point. chính sách của Fan rất là hợp lý rồi

3. Chu Du

Chu Du Chiến Binh

Anh Fan có thể cho %kn của ttd khi tham gia pt cao lên chút được không. chứ e thấy ttd ss8 đã yếu, kinh nghiệm tham gia nhóm cũng thấp. thì biết bao giờ mới réeset đc, đánh ở map cao thì mãi không chết quái, map thấp thì ít kinh nghiệm

4. Bác đừng nghỉ tới point dư làm gì vì lên ss8 này Fan đả không cho TTD cày point dư nữa rồi và TTD max point dư gắn liền với ss6 còn hiện tại là ss8 rồi .

5. ntn hàng ttd mắc dư vứt đi gần hết
    mg ttd gần như ko có sk thì đánh đấm kiểu gì ae nhỉ

6. theo mình thấy thì anh em và Admin mỗi người nhường nhau 1 tý, ví dụ như mức hạn chế sẽ bằng số rs nhân với 1,5 hoặc 2 hoặc 1 tỉ lệ nào đó, và tỉ lệ này chỉ áp dụng riêng cho tân thủ đỏ

7. như vậy là vấn đề ttd và sk của ttd đã đc bác FAn cứng rắn quyết đinh :))
    coi như 1 vấn đề đã đc thông qua

8. nếu skill như thì thì chỉ có nuóc biến khỏi ttd và lên phòng kia ăn sk = niêm tin

9. Em có góp ý thế này:
    TTD giới hạn 200skill, TTX 400skill như vậy có lẽ hay hơn, chứ giới hạn theo số lần rs thì hơi gò bó anh ak.

10. Admin quyết định như vậy Tân Thủ là theo đúng nghĩa của nó rồi, các tình yêu lắm Max thì tân thủ làm cái gì nữa => Reset cao hơn để chứng minh sức mạnh của mình =)) Em nói thế có đúng không bác @fantansymc camry ;))

11. uk thì mình bảo nó k hợp lý mà,ý kiến đưa ra là của người #

12. chung quy lại như này là thiệt thòi cho ae TTD , skin dc tầm 100 lên ko bõ gãi ngứa cho quái

13. Quá đau buồn cho các con hang vùa rl.:!!

14. mà nói chung 1 câu nhé...muốn mua SK cũng khó
    1 giá quá cao
    2 làm gì có đâu mà bán { vì cày sk thì TTD thì dc}

15. ae cho tui ?
    sư kiên tân thủ là sk gì vậy nhi?

16. Bác Fan cho hỏi để làm rõ vấn đề tí: Nếu đánh lô skil thì điểm có được nhân lên không?

17. là pt voi TTD cũng đc tang exp mester đấy ông bạn

18. sự kiện ttd hàng thang cơ mà a THTHẾT già[em THÀNH cầm dl ÂRatlachoj DAY

19. Chu Du

Chu Du Chiến Binh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi