Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn ý đã mất bình tĩnh ngày từ khi đọc top rồi. Bạn ấy nghĩ tiền đầu tư vào 1 em MG ttd vip nhiều gấp 4 lần 1 em soul VIP nên bạn ấy đc quyền hưởng cái gọi là sp ấy. VD : soul top không ks nổi mg 30k point

2. bỏ sp là đúng.

3. Công nhận thằng đấy đi khóc lóc cả diễn đàn r

Vjetkaka, Boy8xHDOnePiece đã thích.
  4. Chuyện bạn ấy đi khóc gì đó ở đâu mình chả quan tâm. Nhưng bạn ấy bảo đầu từ nhiều tiền vào mg ttd rồi để đó cả 2 năm không rs hay cộng lại skill 1 lần thì giá trị a Fan thu về từ em mg đó =0 rồi.
    Bỏ sp đi thì ai chịu khó rs lấy point sẽ có lợi

5. Không SP thì hơi thiệt cho MG :D
    Nhưng vẫn like cho bác FAN

6. Có chung quan điểm
    N cứ bảo n đầu tu nhưng là mua đồ mà game này Fan có bán đồ o shop đệch đâu mà sơ múi dc cái j của n chứ
    Pai cày rs moi có cái ủng hộ
    Game chứ k thế lấy đâu ra cả núi Bạc hàng thangd tổ chức sự kiện game như đua Guilf Đua tôp :(

bxtrieux5PhucCoi đã thích.
  7. Chuẩn là như thế cậu ơi. Game nó có mặt nọ mặt kia. Tộc nọ tộc kia rất khác nhau. Đừng can thiệp quá sâu vào để rồi đánh mất đi lợi thế của từng chủng tộc.
    BV tất cả các map cày skil đều Pk dc nên vấn đề sp đã chả còn gì ý nghĩa. Đa số mg đều lên thớt cả rồi.
    Tớ sang Hn này cũng chỉ vì vấn đề skill + sp + nonPVP
    Nhưng đọc xong pic của FAN thì thấy chùn quá.

ChetGiaVo thích bài này.
  8. Bỏ sp cũng tốt, cho mg đúng giá trị của nó lắm mg rs 2k nhiều point mà cũng thua thì ai chơi mg nữa.

9. Đó là cái hay và thú vị của MU cậu ah.
    Thua thì nên tìm hiểu xem vì sao thua. Điển hình như PK cũng thế.
    2 người đầu tư ngang2 tiền nhau nhưng đôi khi PK lại k bao giờ ăn dc người kia. Đó là cách + poin hay skil
    Chứ nếu cứ đầu tư nhiều tiền mà vip thì nhàm quá.

10. Không có sp thì MG vẫn quẩy tưng bừng bạn ơi. Vì bình thường kill BAS của MG ra vẫn nhanh hơn so với skill quẩy rồng của soul.
    Cùng 1 dame chết quái, nhưng MG +7k point đã giữ đc sp tại các bãi VIP rồi. Khi mà a Fan bỏ sp đi thì + kill agi phải đủ max tốc độ ra đòn =>> mới ăn quái đc nhanh

11. Cậu phải hiểu là khi đã bỏ sp như cậu nói. MG BAS nhanh hơn quẩy rồng của Dw và chỉ cần + đủ max tốc độ sẽ ks dc bãi.
    Vấn đề k đơn giản chỉ có thế. Khi bỏ đi sp thì ai cũng sẽ sở hữu cho mình tối thiểu 2-3 em mg + max tốc độ lên cắm. Và có khi 1 bãi vip k2 - k3 có đến 10-20 em mg max tốc độ đứng.
    Vậy vấn đề còn nan giải hơn nhiều.
    Còn nhiều ae nói là còn nhiều bãi khác cắm sk.
    Ok là còn rất nhiều bãi nhưng thử hỏi trước giờ ae cày sk ai mà chả thích đứng vip k2-k3.
    Chỉ vì ae k thể chen chân vào dc nên mới phải đi bãi cùi hơn thôi.

Tuan Chua thích bài này.
  12. em ủng hộ nên bỏ dần SP đi, chứ các bạn Pro SP dựa dẫm vào đó chiếm hết bãi của người khác.

Hoa thơm mỗi người hưởng 1 tý

PhucCoi thích bài này.
  13. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

mở dịch vụ kis bài làm láng bãi kis zen kis ngọc theo yêu cầu đây ..........
    cả duch vụ phá arena nữa

ông này mới có vấn đề dựa vào đâu mà chiếm bài người khác
    giờ ông cảm không có sp tôi thích đến kuốp lúc nào mà chưa nói như disss nhau

Last edited by a moderator: 13/11/15
  14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Vẫn quan điểm cũ, thích chơi MG cứ đầu tư mà chơi chứ sao phải chuyển gaion sang đồ full làm gì em. Anh em mình công việc bận rộn toàn tranh thủ vào cắm thì có thời gian đâu mà lo chuyện sp.

15. cứ X10 hp quái để 1 hít ko chết được thì làm gì còn sp

16. VOTE 1 phiếu cho bác fan. h phải cạnh tranh công bằng. xem thằng nào nhiều tiền hơn thôi. :))

17. đọc cmt thì những phiếu đồng ý toàn là vì ko biết test sp hoặc ko có time test sp nên ko ks nổi mg ttd chứ chả liên quan gì đến vấn đề bị RCN mà mất sp fan nói cả :))

ThanChetX5, ChetGiaVoTomMai đã thích.
  18. Tinh tế thật đấy.

ChetGiaVo, l4li3mThanChetX5 đã thích.
  19. mình là người ít tiền. không đủ đạn để chơi pk bằng 1 số pro khác được. với mình pk từ lâu chỉ còn là pk speed. tháng trước còn ham hố về p7 pk. sắm con soul cũng đc đc. về pk riết lại chán. chỉ có sp là không làm mình chán đc. cái cảm giác đó, cảm giác khi mình bỏ ra vài h để rồi, khi lên k3 giật sét. cái số 300k 300k dame hiện lên trước mặt. khi đứng ở các bãi ngon. cái cảm giác đó, các bạn chưa test sp chưa bít đâu. nó lâng lâng trong người. nó đã lắm. ai chơi MUHN nên 1 lần cầm MG kiên trì test sp. ( cảm giác này là lần đầu test đc, sau đó sẽ nhạt dần, nhưng mỗi lần đc sp thì....)

Fan bỏ sp đi...chắc là nghỉ game thôi.
    p/s: mình k phải dân cày thuê, k phải dân cày NVP...chỉ là 1 người thích test sp cắm acc chơi thôi.

20. nhiều agi thì ăn thì mg mình ăn hết, cộng max agi , max ene, và giật sét

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi