Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. X5 thì vẫn đầy tiếng nói thì k tính
    X1 thì không hẳn là phế đâu. Cả server chỉ có 1-3 người chơi MG chiến thì sẽ không nổi danh, 50 người thì sẽ có biến đấy

2. Nói càng thấy bạn ngu. Bạn chơi mg *** đâu bạn biết. Mg ttd dame k3 tẹt mà k2 thì là gì.
    :)) Bạn cầm mG top qua đây cũng *** ks đc 1 con nào MG ttd của t.

3. Bạn đừng nói người khác óc ngắn trong khi óc bạn cũng đâu có dài hơn đâu.
    Hỏi bạn 1 câu là có 30 MG 1k rs 20k dư 20k vc thì đc bao nhiêu người nghiên cứu + point và kill MG chiến. k tính ttd

PhucCoi thích bài này.
  4. Bạn đặt hỏi nhầm vấn đề không? Việc bao nhiêu người nghiên cưu chuyển thành MG chiến thì liên quan gì đến việc bỏ SP MG :)) Bạn cút đi. Nói ngu quá

5. kaka. Ai chơi MU chả có ít nhất 1 MG ttd . Bạn phát biểu câu đó thì bạn quá bt

6. Tôi có nói tôi không bình thường đâu. Chỉ là lời nói của bạn câu trước câu sau nó mâu thuẫn. Chính bạn cond không biết thì đừng nói chuyện.

7. Fan đưa ra cái bình chọn "đồng ý hay không đồng ý" chả hợp lý cái gì cả. Fan xem bh tỉ lệ người biết test SP/số người đang chơi MUHN là bn %?
    Đưa ra thế này thì # gì là bỏ luôn SP rồi còn gì? Fan hỏi ý kiến làm gì? Với lại Fan fix các chỉ số của MG như DL, DK, ELF để ae còn chiến đấu. Xin phép đc nói thẳng như thế.

Last edited: 13/11/15
  8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mg về ks thì ae đều đã biết cả rồi, mình nghĩ Fan fix như vậy là để cho cân bằng chủng tộc thôi. khi đã cân bằng thì bác Fan cũng nên để cho MG đội cái mũ ra trận không gặp ELF nó hs cho thì toi. e cũng mong bác làm sao cho mg đội đc cái mũ nữa là ngọt bác ạk.

tekybl thích bài này.
  9. nếu bỏ sp thì vấn đề ks bãi như thế nào nhỉ, mình vẫn chưa hinh dung ra, rồi MG sẽ đi về đâu, và chắc chắn TTD cao cấp sẽ hết thời nhỉ

10. Nếu như vậy thì tôi đồng ý nhưng giờ nó vẫn khập khiễng giữa đối với các chủng tộc khác. Thủ yếu, không có skill Buf chỉ hai điều đấy thôi chưa chắc Adm có đủ khả năng làm huống gì giờ cậu đòi adm cho thêm cái mũ :)))

11. đừng nói F mà nâng cao giá trị tham chiến của MG, đưa cái bao cát của MU ra là MG cũng vỡ mồm rồi

TacKeHoa35_NBQuang Trí đã thích.
  12. Nói chung là ý tưởng không có thì đừng bay trò đổi thay
    :)))

13. Ủng hộ ý kiến của bác thế này mấy e mg ttd vip lại rẻ như bún :))

14. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

chán chán bắt đầu các con zời thanh lý đồ Mg kia

15. đang có dự định cho em mg 70k poin ra đi mà nghe nói bỏ cái sờ pích này đi cái thôi dữ lại làm cave cho lành :))

16. Chính xác
    Bỏ sp soul sẽ không bị phế như bjo, soul tăng max agi quẩy là cũng ngon phết đấy, rồng den sì, mù mịt

Vjetkaka thích bài này.
  17. Nói chung là đứng vị trí BQT không sáng suốt thì nên xem lại. Lợi nhuận từ game thu về không ít. Ae nó đầu tư thế nên mong BQT khi thay đổi vấn đề gì nên cân nhắc đừng biến game thành cái thứ muốn thay đổi là thay đổi.

18. ủng hộ việc loại trừ speed. phải có sự công bằng giữa các chủng tộc khi train quái mới được. chứ lâu nay, ai cầm char dk, sum, elf hay soul lên k3 mà cứ nhìn thấy bóng dáng MG cái là phải tự hiểu mà next, mà cứ next mãi thì chỉ có ra rìa map cắm po.
    =>> thảo nào dạo này số lượng acc mg rao bán tăng vọt.

Vjetkaka thích bài này.
  19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

chưa hẳn đâu bạn ak, giờ người ta chơi mg làm kiếp cave. khi fix đi rồi hoàn cảnh nó sẽ khác mà.

20. vote 1 phiếu bỏ SP

Vjetkaka thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi