Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TTD có búp dame vẫn ngọt lắm bạn ạ

2. Cho MG pro sp hết đất sống :)) vậy mg của em trả sợ ai ks qua đêm nữa rồi

meomeo thích bài này.
  3. hehe kể cả ko còn sp nhưng biết cách sử dụng MG thì vài chục k point vẫn có thể ăn dc trên 100k point bình thường.
    cũng như đi BC đó DK và ép AGI thì nhiều mà tại sao không ăn được wet mà để MG ăn được.
    cái đó người ta gọi là đẳng cấp

4. ko có sp cung phức tạp đêm cắm lại dễ ăn po =))

5. Đẳng cấp đã cao rồi thì còn sợ gì Fan bỏ SP???????

thomoc, thuongtvTacKeHoa35_NB đã thích.
  6. Cứ max agi mà cắm bạn ạ!
    thế quẩy mới nhanh

7. Không có sp thì không sợ ai test , nghiễm nhiên bạn vẫn có điểm kn chứ

8. dug nói ko có SP vẫn ăn KN gặp mg nhiều poi đem ăn po đấy=))

mã agi vẫn chưa là chuẩn ss4 tôi cầm mg có mã agi đâu vẫn ks bon x1 vulcanus BT mg x5 thôi=))

Last edited by a moderator: 13/11/15
  9. ai bảo ss4 ko có sp :P
    cai SP này tao đã biết có tu ss4 rồi :P
    cầm mg đi dv có ai ks được đâu :v
    toàn 1 mình đứng 1 góc thôi

10. tao thì 5x4 cung 1 mình 1 goc thôi=)) nhưng hồi đó có thấy ji đâu tang poi chuản là ăn:D

number1 thích bài này.
  11. nói là chuân agi
    nhưng thục ra là vẫn có SP rồi đây :v
    tại không để ý thôi :P
    P/S: thơi ss4 mg tao tang có 5k5 agi :v

ZORO88 thích bài này.
  12. thế mà lại hay cứ speee mà ghê

13. cái xã hội MU này có nhiều cái bất công cần loại bỏ lắm a Fan ạ. Về sp, nhiều người theo đuổi nó vì niềm đam mê. cũng giống như arena phải pk mới vui, thì phòng nonpk phải có sp cũng như vậy, không phải ai cũng có tiềm năng tài chính để đầu tư đồ đạc theo đuổi niềm đam mê PK cả, nhất là giờ sp đã tiệm cận đến hầu hết mọi người đều biết,nên cũng có nhiều sự ganh đua, có nhiều cái hệ luỵ khi bỏ sp a nên nhìn rộng ra 1 chút, chỉ ví dụ như khi loại bỏ sp, với lượng poin như hiện nay thì chỉ dẫn đến việc chia điểm exp, chưa nói đến việc 1 số char từ arena về đừng mong có đường cày kéo.
    bản thân cũng là 1 người theo đuổi đam mê sp nên em có cái nhìn nhận như vậy
    em nghĩ bỏ SP cũng giống như biến arena thành phòng nonpk !

14. thôi tót nhất là bỏ SP ông nào pro hơn thì ks thôi như vậy hay hơn

thuongtvVjetkaka đã thích.
  15. ko phải pro mà ông nào chay cối hơn thôi ông ơi :v

16. ss3 vs ss4 sp thì chỉ DK có =)) xoay kiếm là ks được hết, chỉ có DK mới dk được dk. Với số máu quái thế này nếu không có sp chẳng biết bác fan phân chia ăn quái kiểu như nào, nv nào dame to ăn hay như nào nhỉ. Khó hiểu quá đây :-w bác phải trình bày rõ xem định làm như nào anh em mới biết mà bầu chọn chứ.

17. Nếu ad bỏ SP thì anh hãy xoá char MG đi. Tôi khuyên chân thành.
    Việc người ta viết bài phàn nàn thì kệ đi, adm đâu phải đi lo chuyện tào lao mà fjxx Sp, như vậy là không khách quan, đúng như adm nói SP là dành cho những người có chút hiểu biết về game. Việc mất sp thì quá đỗi bình thường. Còn những người phàn nản thì đấy là do tính cách của người ta thuộc loại người có tính hay khó chịu nên chẳng ai mà theo đc. Mong ad xét thật kĩ trc khi ra một quyết định.

le duc thích bài này.
  18. Fan fix thì fix luôn còn ko thì thôi chứ fix dần dần thì mọi ng vẫn lao đầu vào test sp.
    Mình lấy sp ở hạng bình thường thôi nhưng từ khi có trào lưu lấy sp mình cũng ko hài lòng cho lắm vì rất mất thời gian để lấy sp nhất là khi cv ngoài đời đang vội mà ngồi test thì sẽ như ngồi trên đống lửa.

19. Theo mình thì hạn chế là chuẩn nhất vì mg chủ yếu train vs ks thôi

20. Chuẩn ................... Cứ nhiều poin + chuẩn là ks dc

Boy8xHD thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi