Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 88888

88888 Tân Thủ

Vậy là mất đi sp cũng tiếc nhỉ

2. Bỏ SP thì MG TTD đi theo phật di lặc hết a Fan

3. Bỏ Sp là bỏ đc game là của họ mà nhưng bỏ sp rồi cày kiểu gì mới là quan trong nghe mà nản bn à chỉ mấy ông thích kiểu há miệng chờ sung vào cái ks đc ngay ko muốn tet là thích bỏ sp thôi

4. Bỏ SP ư ???? Sao mọi người không nghĩ để có được SP thì hầu hết họ là những người :
    - cực kì kiên nhẫn
    - cực kì ham học hỏi
    - dám đầu tư tiền bạc vào 1 em MG TTD
    - không thích đánh đấm hơn thua, mà sẽ trả thù = cách gây ức chế cho người khác
    - biết vượt khó. char không khủng nhưng vẫn có cách để có bãi cày

ARENA đã là sân chơi riêng của các đại gia MU và những ae có máu ăn thua đánh đấm rồi

Xin đừng bỏ đi 1 sân chơi khác của những con người thích sự tinh tế, nhanh nhạy, và có sự kiên nhẫn

Thân gửi FAN ...

5. Mày như bố đời ae xem ntn đã mày chôt ngày câu đến khó nghe , và tao ns thẳng vs mày là mày một thằng trẩu hôm trc tao đi test sp bãi mày mày chôt ngay câu cút cmmd là bố mày hiểu rồi , bọn HV chúng mày toàn thằng to đầu mà chân tay nhanh hơn lão một câu ns cũng không thể chấp nhận đc , Ngta test sp thì kẹ mày chốt ngày câu Cmmd là tao hiểu rồi , ăn đc cái sp1 oai vcl ra

6. Bỏ cũng được mà không bỏ cũng được
    Như thế nào cũng thích ứng !

7. tao cũng là 1 thằng đi test sp, cũng nghe nhiều câu đấy rồi, cũng biết là nói câu đấy rất đọng chạm rồi, nên tao khẳng định là không bao giờ nói câu đấy... còn HV bọn tao làm sao, cái đị t con đ ĩ m ẹ mày

number1 thích bài này.
  8. =)) đừng bức xúc thg trẩu thế mày nhớ con MG zFigze không tao vừa bước chân lên vip k3 mày sủa ngay câu cmmd chả nhẽ tao lại bịa chuyện nghe nhầm , tao vào đọc thấy chữ ký thấy tên mày tao mới ns còn HV chúng mày toa ns thẳng toàn thằng già rôi mà trẩu như chó

9. RCN la gi vậy từ trước đến giờ chăng biết test SP la gì nhưng mình đọc và thấy nhiều người đồng ý bỏ thì mình cũng đồng ý

10. ko biết bỏ là tốt hay ko bỏ thì tốt hơn,mình cũng chẳng biết test SP thế nào
    nhưng ss8 này mình thấy ổn định rồi thay đổi có khi lại đem lại tác dụng tiêu cực,
    đến giờ vẫn chả biết bỏ phiếu bên nào nên vẫn để trống

11. Kết quả khảo sát nghiêng hẳn về phía bỏ SP rồi. Không biết bác Fan xử lý thế nào và bao giờ áp dụng nhỉ?

12. Soul có lag kí lân MG có Sp và còn rất nhiều thứ khác liên quan nữa
    >>> Bác fan đã fix thì fix hàng loạt đê cho nó công bằnng 1 thể
    >>> Nếu không cứ để thế cho anh em khăm phá
    P/s : Ý kiến của người chưa biết SP là cái gì (^_^)

13. LAOHAC

LAOHAC Hiệp Sĩ

bỏ sp thì những ae ko có tiền mua acc khủng thì bít cày sao đây
    fix luôn không cho ks zen vs rác thế là hết người chơi......đỡ mệt

14. dồng ý quan điểm bỏ SP của bác @fantasymc ai dè MG rs 1k5 mà không ks nổi MG 40k Poi :)
    khó chịu

15. nếu ko có SP đăng ký vip k3 Sv nhé AE :D

16. ko có SP thì ae cày kéo kiểu gì?
    1 bãi mà 2 -3 team cùng cắm, hhoir kinh nghiệm sẽ ntn

17. Thì máy của chú nào yếu là văng ra khỏi SV :D

18. Ủng hộ nhiệt tình, bác nào có mg 90k point mà cũng ks thua con mg 50k là hiểu :))

19. Chả hiểu adm nghĩ cái gì đưa ra cái ý kiến đúng thật là chuối

20. nhiều comments ko có tg đọc, nhưng em có ý kiến thế này. Tuỳ theo chủng tộc và số point, em thấy nên tăng số point khi + vào agi để đc tăng lên 1 điểm speed. ví dụ như soul ko thể max 760 speed khi chỉ tăng ~7k points vào agi nữa mà phải cao hơn. như vậy sẽ công bằng cho những hang khủng x1 và hàng x5 khi ks nhau.

onlyangle thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi