Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thì thấy khác và mình có vài câu hỏi thế này.
    1- khi bạn cắm chuột với team tương đối ngon ( point cao + đồ khủng dame to ) thế mà bị ăn PO cả đêm ( hoặc cả ngày đi làm ) bị TTD cho ăn PO ===> có ức chế k? ( tùy từng người - có người lănngj lẽ bỏ đi. có người sẽ chửi bới .... )
    2- Có SP nghĩa là bãi train chia đều cho tất cả mọi người không? và không co SP thì nhiều bất cập? vậy bất cập chỗ nào nếu như team khủng hơn thì ăn nhiều hơn.
    3- văn hoá Trong Game nhìn lại thì thấy toàn top của những thánh SP KS nhau ức chế này nọ chửi nhau điển hình là các dịp đua guil bala bala...và không những thế còn có những top vớ vẩn thach thức nhau xem thằng nào là người lấy SP pro hơn và chửi nhau um tỏi k cần nói các bạn lướt qua DD cũng biết là những ai rồi.
    Văn hoá game là do bản chất của các gamer chứ không phải kiểu *** dầm đổ tại chim mà đổ tại cho hoàn cảnh và nảy sinh mâu thuẫn rồi cái phần con trong người nó trỗi dậy làm mất văn hoá.

Nguyễn-Nghĩa thích bài này.
  2. Bỏ sp là cũng phải thôi.vậy mới công bằng được

3. bao giờ mới quyết định nhỉ mọi người ? định đầu tư e ttd mà hoang mang quá

4. Cá nhân mình thấy nếu ADM bỏ sp thì chắc chắn phải cho quái máu "trâu" lên, nếu không sẽ rất khó chia điểm vì cái đơn giản và dễ hiểu nhất là quái ở k3 trở xuống chỉ cần MG TTD 1 damge đã "lăn quay" thì sao chia điểm đc.

Nóng lòng chờ quyết định cuối cùng của QBT - ADM, mong các anh chèo lái "con thuyền gamethuvn" được thuận buồm xuôi gió.

5. 1 vote cho bỏ SP

6. sao ko thấy fix vấn đề về ks zen nhỉ cày 1 bãi mà 2 e Dl cưỡi ngựa đứng xem hoa 1 e Ef xinh gái cưỡi kỳ lân đứng cổ vũ
    ai chịu khó tìm hiểu và học hỏi xẽ biết thế nào là SP chỉ những vip thích nhảy vào cái ăn ngay là hay kêu thôi

7. Anh Fan @fantasymc sắp fix chưa để em chuẩn bị tinh thần
    70% rồi

8.  
    thuongtvyadhannaS đã thích.
  9. bỏ sp ngay và luôn

Nguyễn-Nghĩa thích bài này.
  10. Tôi nói thật với a Fan nhé sau khi đọc xong topnic của A Tôi thấy A dạo này hơi hâm hấp rồi hay sao ấy. Cái game của a chẳng có ma mới nào chơi đâu quay đi quay lại toàn ae từ xưa đến nay thôi, Cái gì cũng vừa phải thôi
    Tôi hỏi A? A để ae cắm 48h diss giờ a lại nghĩ ra hủy SP để làm gì game muHN của A từ trước đến giờ tôi chơi vẫn thấy hay có sao đâu mà giờ A nghĩ ra lắm cái ức thế
    Game sinh ra để cho những người đam mê người có tiền chơi acc khủng, người có time giành được Sp cao để người ta cày thuê, cày rác nó cũng là cái hay Anh hủy nó đi còn gì cái hay của p 123456 và 18 nữa. Mặc dù vậy tôi vẫn bỏ phiếu hủy Sp nhưng A phải cho ra cài gi đấy để ae bỏ time ra mà vẫn có chỗ đứng. Mong a xem lại

11. test sp là một đặc trưng của MU HN là cái 1 cái hay... Mặc dù k test sp nhiều nhưng cảm thấy k nên bỏ sped

12. Vẫn dame quai như thường chứ có mất dame đâu. Dv ko có MG ôm góc cũng khổ

13. Các bạn cứ tập chung bo phiếu Fix SP đi rồi đến lúc ăn 3 CS đứng SV vip không có chỗ mà cầy.
    Những người xưa nay không biết đến SP dù fix SP đi nữa thì 99% vẫn bị KS.Còn những người đã giỏi lấy SP dù cầm DK vẫn có thể KS được.

ThanChetX5 thích bài này.
  14. pro vẫn mãi pro...gà vẫn mãi là gà...
    hnay các ông khóc vì có sp các ông test k đc nên k có bãi cày...
    ngày mai mất sp các ông vẫn sẽ khóc vì lí do trên...
    đơn giản...những người thông mình hoặc chịu khó tìm tòi học hỏi, sẽ luôn tìm đc cách để có bãi cày...để làm các ông khóc =))

15. đến kai SP fan cũng can thiệp thì ko bít Mu sẽ thế nào ? [-X

16. Xin lỗi bạn có đọc những gì bác Fan viết k thế,bác Fan muốn bỏ sp vì các pro kêu khóc mất sp vì RCN chứ gà chẳng ai khóc đâu.

Conan.ss8 thích bài này.
  17. Đã >70% có lẽ sang đầu tháng ADM sẽ áp dụng.

Không biết khi áp dụng rồi sẽ ra sao đây, mong sao mọi thứ đc thuận buồm xuôi gió.

18. để rồi xem, mọi chuyện sẽ đi về đâu. nó chả đơn giản đến thế đâu Fan ạ

kienpht thích bài này.
  19. giờ đã than trời thế này r , k b khi áp dụng huỷ sp có tiếp tục than như khi up ss8 k nhỉ hay còn hơn thế nữa :-ss

20. Ko biết kết quả ra sao rồi nhỉ??
    Bao h sẽ đc áp dụng thế mấy bác??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi