Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tao chẳng sợ cá vấn đề đó. khó người khó ta, rễ người rễ ta

ConBuom thích bài này.
  2. Tùy người bạn ah,mình chơi DL và cũng có mấy con MG ttd 35% nhưng mà toàn DL kéo cả team thôi.log MG chỉ để lấy thêm % kn và hút quái:D

3. Chuẩn đấy, dl dùng chưởng quăng xích kéo team cực tốt, mg bình thường khó mà ks đc dl.

ConBuom, bxtrieux5Nguyễn-Nghĩa đã thích.
  4. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

vài mg mà không kis được DL

5. Đọc đi đọc lại tất các các cmt chung quy vẫn là một bên muốn để SP còn một bên muốn bỏ SP :)) Thực ra sẽ không bao giờ có cái topic như này nếu một số thành phần KHÔNG bao giờ chịu hiểu và tìm sự thật của việc dissconect. ;;)

Admin đã nói rất rõ rồi, mạng của chúng ta "phụ thuộc vào thiên thời, địa lợi và nhà mạng. Nếu có trách, hãy trách sao nhà mạng không nâng cấp hệ thống thường xuyên." Vậy là lỗi không phải của admin hoàn toàn mà phần lớn là do mạng mà chủ yếu là ở mạng, mọi người cứ hiểu đơn giản là chẳng ai muốn bẻ gãy cần câu cơm của mình làm gì, nhiều người không phải không hiểu nhưng cứ thích theo trào lưu lập topic than vãn này nọ, lọ chai mới có ngày hôm nay >:D< "dẫn đến có những bài viết không vui vẻ gì trên diễn đàn."

Thực tế chứng minh rất rõ, người không có SP sẽ phải cạnh tranh với người có SP, vậy là có hay không có SP vẫn cứ phải cạnh tranh nhau. Vậy bỏ SP thì ai nhanh, ai khỏe, ai đến trước thì có phần. Trâu chậm uống nước đục mà :D

Than vãn nhiều không giúp cho con người lên cơ mà chỉ làm quản lý thêm tức tối. Tại sao lại tức tối vì người chơi không chịu hoặc cố tình không hiểu để khắc phục vấn đề mà chỉ biết trút lên đầu một người, dọa bỏ game....... Có giỏi thì cứ bỏ đi xem nào :))

Nói ngắn thì đây mới chỉ là nếu ý kiến để trưng cầu chứ Admin chưa bỏ SP thật đâu mà lo. Có trách thì trách mạng Việt Nam quá ghẻ lở, hắc lào, không chịu nâng cấp và cải tiến, suốt ngày đứt ngầm..... =))

Diệu Hân thích bài này.
  6. bỏ cái SP đi dc 1 thời gian lại ca thán có 1 bai 7 con quai mà 10 thang đứng chia nhau=)) phải chịu khó bỏ tí thời gian tet SP thì cắm ngon lành.

7. Vote bỏ SP nhân vật nào dùng đúng khả năng và sức mạnh mình kì công cày kéo mà có, chứ em thấy những nv rs ít mà ks hết Epx của các nv có nhiều point hơn là quá vô lý!

Em ủng hộ bác Fan sớm bỏ SP =D>

8. những người phản đối toàn là những người chơi MG nhưng thử đứng về phía những ngừơi chơi chủng tộc khác xem sao khi chỗ nào cũng bị MG ks nên theo tôi bỏ SP đi là tốt nhất
    thói đời mạnh được íu thua là lẻ thường

9. mất RCN thì phải mất sp chứ. họ kêu cứ mặc họ . còn để cho ng khác đánh chung vs chứ. cứ cầm 2 sp lấy 1 chút cắm cả chục ngày lì 1 bãi thì ng khác kiếm sp sao đc

bạn sai rồi bạn thế bạn tính exp làm sao. k có sp ai cũng giống ai thì tốt hơn hết mỗi máp 1 bãi đứng chung vs nhau ai cũng đc exp bạn à

Last edited by a moderator: 24/11/15
    bxtrieux5 thích bài này.
  10. Con có khóc thì mẹ mới cho bú,ai ngờ mẹ cho cai sữa luôn mà=))

lIBeKeoIlledinh123 đã thích.
  11. sai rồi bạn. hiện tại toàn trau bò ai MG vs soul đều max agi rồi thì ai ăn ai đây bạn

các thánh ấy đang tính mỗi 1 con quái tầm 10m hp ms tốt, thế thì khỏi sp cũng đc :))

anh Fan mà bỏ sp thì những ng lập ních chơi mới lên tặng mỗi người 100k boin chơi vậy . bh tỉ lệ đến 80-90 % những ng chơi có tỉ lệ đame từ 900k đến 1m trở lên . mình nghĩ các bác TTd cứ xd mất 1 khoản nhỏ kèm miệng lưỡi nhờ vả ae to còi kéo lv

lIBeKeoIl, xuananhczbxtrieux5 đã thích.
  12. Người thì đồng ý . ng thì phản đối . giờ bỏ sp cũng đc . nhưng nếu ko có sp thì với dame như hiện tại thì chia điểm kiểu gì nhỉ . giờ 1 bãi 5 quái ông nào cũng 1 dame chết mà 10 15 ông đứng ks nhau thì sao nhỉ . . Lúc đấy lớ ngớ lại có mấy ae ủng hộ việc bỏ sp lập mấy cái top chửi người này đá xoáy người kia chày cối này nọ thì giời đỡ =))
    hay tăng hết máu quái lên 5M như thỏ arena xong chia ra , làm nhiều ăn nhiều làm ít ăn ít là hết tỵ nạnh =D>

13. những người thực sự muốn cày sk hay lv thì nếu ks được ít người ta sẽ tự bỏ đi còn những tên cù nhầy thì sức kiên trì cũng chẳng được lâu nên ko có sp thì game thủ phải đầu tư nv của mình mạnh hơn người ta sẽ ks được nhiều hơn

14. Câu này hay .............. không sp và không giới hạn tốc độ, cứ agi mà +

15. ko biết sắp triển chưa nhỉ

16. Hoan nghênh bác Fan

17. Bạn ơi. Từ lúc MU chưa ai biết về SP thì MG để làm gì? Và khi đó bao nhiêu % dân sô là MG? Bạn đang ức chế khuyên bạn chân tình del char MG để giải quyết ức chế.

Vấn đề mg để làm gì đã có rất nhiều ngưoi nêu ra. Nhưng sao các bạn k đặt câu hỏi là tại sao MG có BAS. Tại sao skill BAS train bá đạo thế cho dù k co sp?

18. sao nay mạng lag kinh khủng thế nhỉ

19. Những thành phần khóc lóc lại k phải là những người k biết test sp, k ks được mà ngược lại những pro sp lại khóc lóc vì RCN mất sp đấy bạn ah.

20. cái gì của nó cũng có 2 mặt nên mong sao bác @fantasymc đưa ra được quyết định hợp lý nhất với toàn thể ae gamethu.
    - vấn đề ae mất rất nhiều time để lấy sp, xong gặp tình trạng DCN nên 1 số ae bức xúc tiếc cái công sức của mình là điều dễ hiểu, nhưng có thể sau top này những ae đó sẽ thay đổi và có sự cảm thông vất vả của bqt, họ cũng hiểu được lý do DCN đa phần là do yếu tố ngoại cảnh chứ không phải lỗi hoàn toàn từ bqt.
    - nếu bỏ sp sẽ có rất nhiều điều bất cập xảy ra như 1 điểm train sẽ có rất nhiều team ks đến nhau, lúc đó việc nảy sinh là chửi nhau trong game hay lại lôi lên diễn đàn sẽ diễn ra rất nhiều và văn hóa trong game cũng như trên diễn đàn nó sẽ bị mất đi.

deptrai99 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi