Thông báo Về vấn đề RCN đi cùng với SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/11/15.

?

Bạn ủng hộ việc hạn chế và loại bỏ SP chứ?

1. Đồng ý

257 vote(s)
    72.0%
  2. Phản đối

100 vote(s)
    28.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có hay ko thì những thằng đang pro sẽ mãi pro. Sau này có bỏ sp thì những thằng kêu ca vẫn là những thằng hiện đang kêu ca. :)

bxtrieux5s2phuongdi đã thích.
  2. ủng hộ bác Fan. như thế ai cũng có thể cày kéo :))

3. Bây giờ bác FAN cho Hủy SP trong vòng 1 tháng rồi đợi phản hồi của ae gamer. Không ý kiến gì thì hủy luôn :))

4. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

chiến thuật trâu và lý
    mở dịch vụ kiss bài thuê tất cả các sever cả arena ai có nhu cầu
    khuyến mãi tháng đầu tiên chỉ nhất zen ngọc

5. thế này chắc các map sẽ được thêm quái

6. Vậy là ADM sẽ theo 71% mà tiến hành thôi:D MG TTD phế cả lũ rồi :((

ChetGiaVo thích bài này.
  7. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

chốt hạ chốt hạ con biết thanh lý đồ thôi

Conan.ss8 thích bài này.
  8. Mới chơi lại nên thực sự chả hiểu mọi người đang nói về cái gi :)) hóng người giải thích sp là gi =))

Tiểu Tử thích bài này.
  9. triển khai thôi a Fan, kết quả đã nói lên tất cả, muốn phát triển game phải phục vụ số đông

10. bác fan bảo biểu quyết 15 ngày mà mới quyết định mà,mình cũng chẳng biết thay đổi là tốt hay giuw nguyên như bây giờ là tốt nên bo phiếu trống

11. cái này cũng đúng quy luật của nó.làm gì có chuyện thằng 100k poi lạibko bằng thằg 30k nhỉ?

12. mình ko biết lấy sp nên mình sẽ đồng ý :V

13. bán rẻ 1 loạt MG đây, k co SP thì MG chắc chả ai chơi nữa nhỉ

14. Vậy thì @fantasymc nên cho MG 1 cái lợi thế về pk hay gì đó để có chút công bằng với các chủng tộc khác . Vì thời điểm hiện tại mg quá yếu

15. Đồng ý loại bỏ SP . Chơi MG 2k đồ khủng mà không đánh quái bằng thằng TTD 35% thì phải nói quá không công bằng

bxtrieux5lamhoang đã thích.
  16. Các thánh cứ nói phét, kể cả mg chả có sp hay yếu nhất trong các chủng thì mg sẽ mãi là 2/3 hoặc 1/2 dân số mu. E bỏ mu, E thanh lý đồ. Cứ làm vậy đi nhiều ng rất mừng.
    Thử hỏi những ng choi dk, dl, rf ko có mg thì cày còn nhục.
    Đến khi nào Fan bảo bỏ BAS thì mới to chuyện nhé

bxtrieux5 thích bài này.
  17. ủng hộ nhiệt tình :D mg ttd mà ks mấy ae 2k lần là vô lí

18. Tôi biết tes Sp từ đầu ss4 cùng với GIENGKHOI nhưng tôi vẫn bỏ phiếu huỷ Sp
    Nhưng a Fan cho hỏi: - phòng 1-2-3-4-5-6 ? làm thế nào để có bãi và giữ bãi hay anh đưa ra quái '' Trâu'' để ae đua vũ trang
    Vậy ae chơi MUHN chắc lại đếm trên đầu ngón tay

19. Kaka là người Việt Nam thì phải đấu tranh tích cực cho quyền lợi của mình chứ, cố lên nữa nào các bạn! Ai sợ mất sp thì kêu gào to nữa lên =)) 30% rồi kìa cố lên =))
    AE bạn nào ko thích sp thì lập thêm vài cái id diễn đàn nữa rồi bình chọn để kết liễu cái nên hay ko nên ở topic này đê nào =))

20. DK thì không nói còn È, Sum ai bảo ko tets được SP. bạn chắc chưa bao giờ biết SP ròng của Soul rồi

PhucCoi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi