Góp ý về vấn đề nhẫn cr

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPhamTB, 25/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy nhẫn cr rất nhanh hết độ bền.có lẽ chỉ được khoảng 3h đồng hồ là hết.và điều này rất bất tiện cho a e nào cắm chuột đi làm hay cắm qua đêm.Fan xem xét fix vấn đề này cho a e yên tâm cày cuốc.

2. 1 phút 1 độ bền, cái gì cũng có giá của nó bạn à.

3. thực ra fan có thể nâng giá cái này lên 1 chút nhưg cho nó cái hạn sử dụng lâu hơn để a e cắm chuột tiện hơn mà.

TrungTu thích bài này.
  4. theo mình như thế là hợp lí chứ tăng độ bền lên thì TM ít người dùng lắm không cân bằng

5. luật bù trừ rồi mà bạn.cái gì hot lên thì sẽ được nhiều người dùng.riêng TM đã được khoản bền máu hơn Cr rồi cơ mà.

6. chả biết nói j nữa. hjc :D

7. chính xác là 255 phút thì phải :D , phải chấp nhận thôi

8. mềnh cứ góp ý như vậy.Fan thấy ok thì fix cho a e được nhờ mà. he

9. thì CR lại có nhẫn xương rồi. nếu thêm thời gian nưa thì hơn hăn TM rồi còn gì

10. sắp qua ss8 bảo Fan làm quả Auto thay nhẫn =))

11. đồ đạc cũng vậy mà bạn.cái thời chưa có sw3 thì w3 cũng đắt = sw3 bây giờ vậy.cái nào ổn thì sẽ có nhiều người dùng hơn.tât nhiên TM vẫn có người dùng vì nó đẹp hơn và bền máu.rất hợp dùng cho Mg hay sum cave. :D

12. ý này ok này.nếu dc thì cũng khá hay. :D

13. khi nhận đc kinh nghiệm đánh quái sẽ mất nhanh hơn thỳ phải

14. phải chịu thôi chứ biết ls đc

15. mấy a e nói được tầm 255p nhưng mình có cảm giác ko được lau đến vậy.

16. Làm quả Auto thay nhẫn là được mà . Chuẩn bị 1 ít nhẫn trên người . Cắm thoải mái. Die tự đeo lên . Trừ khi chú nào hết nhẫn thì phải chịu . :D .
    t

17. NCR chỉ duy trì trong 255 phút.....cư snhuw thời gia vào sv4 vậy..khi nào đeo lên thi tính time..bỏ xuông thì thôi :D

18. Hình như trước đây cũng có topic giống như thế này nhưng không ăn thua.

19. Thế các pro ko biết là sắp có PET mới hả. Tiểu hoả long... Cũng rất đẹp nhé

20. cho xin 500 ảnh bạn ơi =)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi