Thắc mắc Về vấn đề move map

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi banhchungdat, 6/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là map davias2, sao e ko move đc các bác nhỉ? Trong khi atlans vẫn move bình thường. Và vấn đề nữa về huy hiệu socket, cái hh gió tăng phòng thủ, em mang đi ép thì chỉ đc khuôn 1, đến khi em cho khuôn 4 thì nó báo không phù hợp là sao các bác? Và 1 vấn đề nữa, skill quẩy rồng của mg vs suol khác hẳn nhau phải không các bác? Ene như nhau, agi mg hơn 500đ so vs suol, giảm mana mg 4đ, suol 7đ. Mà tại sao suol quẩy mana tụt nhiều cho đến hết, còn mg không bao giờ hết?

2. nói thế này ai mà hiểu đc , em quay cuồng trong điên loạn @@

3. saivado1

saivado1 SuperMan

@banhchungdat:
    1. Trong bảng danh sách lựa chọn chuyển map (phím M) các map không có tên bạn có thể dùng lệnh: /move + tên map hoặc /warp + tên map
    Chẳng hạn map devias2. Bạn dùng lệnh:
    /move devias2 hoặc /warp devias2

2.
    SS10 và SS11 tạo ngọc socket khuôn 4 và 5 đã thay đổi:
    - Để khảm vào khuôn 4, nguyên liệu cần:
    • Khuôn cấp độ 4
    • Ngọc socket khuôn 3
    • Cụm ngọc hỗn nguyên 10 viên
    • Cụm ngọc sáng tạo 10 viên
    • Zen: 1.000.000
    - Để khảm vào khuôn 5, nguyên liệu cần
    • Khuôn cấp độ 5
    • Ngọc socket khuôn 4
    • Cụm ngọc hỗn nguyên 10 viên
    • Cụm ngọc sáng tạo 10 viên
    • Zen: 1.000.000
    3. MG và Soul là hai chủng tộc khác nhau, MG có thể cộng point chiến (theo str) hoặc phép (theo ene), còn soul thuần phép (chỉ theo ene) để tăng damage phép => cách cộng point của chúng khác nhau => point vào ene để tăng lượng mana khác nhau.
    Thêm nữa không chỉ mana mà còn nhiều chỉ số khác cũng khác nhau: damage, sd, ag...

Last edited: 7/6/16
    1stMU thích bài này.
  4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

@banhchungdat: bạn bị tụt lùi so với phiên bản mới quá............cập nhật ss11 hơn 1 tháng rồi ai cũng biết và đã có hướng dẫn mà vẫn đi hỏi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi