Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả giấu gì đồng chí acc vuongtq1 bị cộng lệch skill , Lộ bạng skill và 1 em TM chỉ còn 5 tiết.
    Đam ra phải làm cái mã hòm đồ đến nản.

2. Chọn dòng Quét Mã rồi lấy thiết bị khác vào qlacc dùng mã ut đăng ký dịch vụ nó sẽ hiện bảng mã , Sau đó dùng thiết bị Điện thoại , ipad mà vừa dow về ý kick vào Quét bảng mã thiết bị vừa đăng nhập Qlacc là Xong . Sau đó trên thiết bị vừa dow về sẽ hiện mã số liên tục 30s sau nhảy mã khác :)) Good Luck

Chú ý khi dow về máy nhớ vào cài đặt trên máy vào mục Ảnh để bật đồng bộ giữa ảnh & camera của máy với phần mới dow về nhé ( với ip , ipad chỉ c ần kéo lên là ok :) các máy khác có thể on/off )

3. hài vcl 2 G NgocDy và BigHouse , thằng thì tham còn 1 thằng thì thâm .
    2 bên cũng vào acc của nhau xem bảng skill và cách test poin của nhau xong mang ra tố cáo :)) mày định tố cáo cái gì :)) bản chất vô sỉ vừa ăn cắp vừa la làng à @Sở Bá Vương ? :)) , cứ như bọn tao , biết nhưng *** quan tâm vì cũng *** có nhu cầu vụng chộm .
    khóc ít thôi không người ta cười vào mặt cho :))

4. WindowsPhone đã có ai cài được chưa ạ, ngóng mãi chả thấy gì :(

5. Lằng nhà lằng nhằng :(( chả hiểu gì .mình muốn dk trên dt mình luôn thì làm như nào bạn :( ko có đt khác để vào thì ko xài đc ak :(

Các file đính kèm:

Kích thước:
      130.5 KB
      Đọc:
      405
  6. Hướng dẫn rất chi tiết rồi mà bạn, nói lại nhé :
    B1 : Tải phần mềm trên về
    B2 : Đăng kí Mã Google trên wed ( sau khi đăng kí nó sẽ hiện lên 1 cái bảng mã)
    B3 : Lấy điện thoại ra, mở phần mềm đó lên, chọn dòng quét mã, nó sẽ hiện ra cái ô vuông màu xanh như kiểu m đang chụp ảnh ý, bạn di chuyển sao cái ô vuông trên điện thoại khớp với cái mã ở B2 thì nó hiện ra cho bạn 1 mã số gồm 6 số, bạn lấy 6 số đó đăng nhập vào là đc,
    Như vậy là bạn đã đăng kí mã Google thành công, bây h mỗi lần đăng nhập bạn chỉ việc mở phần mềm đó lên là nó sẽ hiện mã số cho bạn đăng nhập, bạn có thể đăng kí cho nhiều acc

saivado1ZzsuolzZ88xx đã thích.
  7. Acc hanh44 mất 3 tm + 1shk + MNN hết máu.
    Acc worldwar77 mất 2 TM + 1 shk.
    Acc yeuque ko nhớ chính xác:((
    Tóm lại là mình cầm LG ( bị kick trong DV8 P8 lúc 11h1 p) và songvedem (bị kick diiss từ lúc 10h 38 p)đã nhắn tin ngay cho ADMIN nghĩ là bị hack.
    Còn ai vào thì FAN có thể check ip là ra ngay mà.
    Thiết nghi không có lửa làm sao có khói☔️☔️

wasesvip, quakhuWESTLIFE đã thích.
  8. Acc lehatrang nhờ anh fixx hộ em đang bận làm vc ko thể ol dc.

9. Thì trên điện thoại hiện ô chụp ảnh rồi nhé , báy giờ bật máy tính lên vào qlacc dùng mã ut đăng ký sử dụng max ut google di , nó sẽ hiện bảng mã trên Qlacc máy tính , cầm điện thoại quét vào cái bảng mã trên màn máy tính . Nhìn trên điện thoại nó có vài số là ok .

10.  
  11. OK mìn làm đc rồi tks ty :D

12. Gmae giờ nhiều cái ko cần thiết quá.chơi ccảm thấy nãn dần rồi.

Tuan Chuatung0707 đã thích.
  13. Sao đăng kí xong dùng nó cứ báo sai pas nhỉ. Có thánh nào dùng đc chưa?? @fantasymc

14. K có sờ mát phôn thì làm thế nào nhi?

wasesvip thích bài này.
  15. Cái này rất hay ;)) an toàn và có ip tất cả mọi nơi :D rất tuyệt
    thì ra ngoài siêu thị điện máy kiếm 1 em :D

16. đúng là sai 1 ly đi 1 dặm. trường hợp chỉ bị trong 1 thời gian ngắn thì thiệt hại có thể khắc phục.
    chứ để lỗi xảy ra trong 1 time dài đã làm bao nhiêu công lao của acc top về point về bảng sk tan biến trong phút chốc.
    thiết nghĩ chỉ đền bù đc cái DASM 12h chỉ vs giá 37.5 bạc thì bỏ bao nhiêu tiền để test skill vs point làm j @@

congchiend11 thích bài này.
  17. muốn rs lai kill ko mất phí ah=))

18. wa, sử dụng rất hay. Thank admin. việc này sẽ đỡ kinh phí lấy MUT đây.
    Tuy nhiên nếu mất điện thoại cũng là một vấn đề lớn.

19. fan đã chốt 1 câu rất rắn rằng nếu có bằng chứng không thể chối cãi fan sẽ bờ lóc . nên ai có bằng chứng cứ việc post .

20. block 5 ngày thì làm j bác ơi @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi