Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình có thù oán gì ai mà cũng bị các thánh vào acc chơi nguyên con TM :D

2. ông này cũng vào acc cua G BH., =)) ai biết ông phá cái gì trong acc đó. và ai đảm bảo ông ko xem bảng Skill vs chỉ số + POin :))

3. sau khi bạn đăng ký trên wed xong nó sẽ hiện ra cái ô vuông như bạn nói, đó là mã , bây giờ bạn lấy điện thoại ra, mở cái phần mềm bạn tải về ra, mở ra nó sẽ hiện ra 2 dòng, bạn click vào dòng quét sau đó đưa camera vào đúng cái hình ô vuông trên wed ra, nếu quét thành công nó sẽ cho bạn 1 mã số để bạn đăng nhập vào acc, sau này mỗi lần đăng nhập bạn chỉ việc mở phần mềm đó ra là tự động mã sẽ đc cập nhật,bạn có thể đăng kí cho nhiều acc

saivado1El Gringo đã thích.
  4. Dự là bạn cũng vào acc songvedem và phá máu Pet MNN của chủ acc. Nhìn HP MNN đã về 0 thật đáng nghi ngờ ;))

congchiend11 thích bài này.
  5. rất may mình không bị,

6. WindowsPhone 8.1 hình như là chưa đuọc à, loay hoay mãi vẫn chưa có chỗ cài ứng dụng anh Fan à :(

7. co thằng vào cả acc VitCon đi ăn tm nữa cơ. nóichung trong thời gian " Loạn" đó nhiều cái cười phọt cả bã =))

linhhala thích bài này.
  8. Acc : khoa@
    Char : Ambulance
    Do sự cố sáng nay @fantasymc bảo trì đột xuất nên đã xảy ra sự cố lộ mật khẩu . Đã có nhiều người đã vào Acc của em và đã bị cộng mất mấy skil không cần thiết . Em mong @fantasymc xem xét .

number1 thích bài này.
  9. Oh, vài trăm triệu zen cũng chả quan trọng. Tình hình arena 2 hôm nay thế nào rồi?

10. ok đã hiểu vừa xong phải lấy thêm 1 điện thoại đăng nhập Acc để nó hiên ra cái ô vuông xong lấy ipad soi :)) đã thành công mã hiện liên tục 30s lại nhảy mã khác :)

11. Mấy kill ăn thua ji có 20kil bị cộng nè hehe

12. dùng cái này thì nhờ người khác log acc khó nhỉ, y như hồi võ lâm 1

13. Acc : lehatrang
    Bị chết 1 TM
    1 rc và 1MNN bị phá về 0 máu

14. Acc: chuotusa
    bi chết 1 TM

linhhala thích bài này.
  15. skil cao thì 1 cái cũng không muốn chứ đừng nói vài cái

16. Chúng tôi PK vùi dập svd bao tháng nay trên arena cũng chỉ hơn cái bảng skill. chứ về đồ về poin ko = họ. giờ thì ............. fan nên xem sét thanh viên BH và nhất là thằng chiến chủ G

17. image.jpg Anh fan cho em hỏi em tải về rồi nhưng ko biết cách sử dụng nhờ anh hướng dẫn :)

18. Fan cho cộng lại skill thì đẹp :v

Tuan Chua thích bài này.
  19. đừng chọn mục nhập thủ công, chọn dòng quét mã đi bạn, bên trên m có hướng dẫn 1 bạn rồi, b đọc rồi sẽ hiểu

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  20. Mình chọn cả 2 nhưng quyét mã nó hiện ra cái như máy chụp ảnh như kiểu quyét mã vạch mình ko biết dùng .mà mình dùng nhập thủ công thì làm theo hướng dẫn nhưng cũng ko đc :(.anh fan xem chụp cho ae 1 vài hướng dẫn để ae làm theo cho đỡ phải mày mò đi anh :) View attachment 72944 Đây là quyét mã vạch :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi