Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. con chó này mày sủa gì thế con bố mẹ mày quỳ rửa chân cho tao rồi đấy=)). nếu là người sủa vừa thôi nếu là chó cưa ẳng=))

2. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

XL vì mình đã nói ra sự thật về việc congchien11 đã phải quỳ xuống để xin mượn MG TTD . nhưng sự thật nào cũng phũ phàng và con người ta khó chấp nhận :P

3. phải mày quỳ xin nhiều quá lên sủa nhìu . Loại đi ăn xin mà nói nhiều phải quỳ gối rửa chân cho tktrung nhìu qua lên ảo ai cũng quỳ gốu

4. Cái đó *** qan tâm :)) chủ yếu là câu vơ đũa cả nắm + ăn s.h.it cả đống nên t mới chửi m

5. Tạm Biệt Em

tao nói câu nào cả lũ hay BN vào đây ko . hay có tật giật mình hoặc sủa thêu à

6. [QUOTE="Tạm Biệt Em, post: 7256321, member: 21391"]mày nói như vậy là đang biện minh là việc làm hèn hạ của chúng mày rồi . lén lún lập 1 guild mang vào Đối địch để phá hoại Ngocdy

mong @fantasymc xem sét sử lý trường hợp trên[/QUOTE]

Câu bôi đen là m trả lời thang cu cõngchiend11. Congchien G BN.

KO NÊN CÃI NHAU VS THẰNG NGU
    BỶE

7. Tạm Biệt Em

Câu bôi đen là m trả lời thang cu cõngchiend11. Congchien G BN.

KO NÊN CÃI NHAU VS THẰNG NGU
    BỶE[/QUOTE]

mày đang tự nhận mày vào à :)) mày thì có cái vẹo *** gì mà cũng định thể hiện mình cầm con DK rách zDiemQuynh nhìn thấy Mon thì cắm đầu mà chạy rồi out

8. mày đang tự nhận mày vào à :)) mày thì có cái vẹo *** gì mà cũng định thể hiện mình cầm con DK rách zDiemQuynh nhìn thấy Mon thì cắm đầu mà chạy rồi out[/QUOTE]
    lâu lắm ko cầm DQ nhé. cho nên cứ thấy DQ OL là đổi cho tao.
    Não Phẳng =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi