Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cần gì giải quyêt bém thôi mỗi con mg ghẻ hungcun ma thịt bỏ nó đi ae ngocdy

2. mong @fantasymc sét lại sự việc . giữa Ngocdy vs BigHou đã có tranh chấp bãi arena nửa năm nay đánh nhau liên miên chạy đua vũ khí các loại.

giờ 1 NV của Guild BH lợi dụng việc lỗi passs . đã lập 1 G riêng và vào cho đối địch vs Ngocdy . với 1 mục đich là cho acc khủng vào G đó để bem TTD guild Ngocdy và LM ko bị sát thủ .

thủ đoạn thật bỉ ổi mong @fantasymc xem sét

3. Lên nào, anh Fan bỏ G đối địch cho bọn em với hixx :((

4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

giờ BH và ngocdy đi đâu cũng như bóng với hình ý nhỉ :))

5. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

yêu nhau mà anh :))

6. Tạm Biệt Em

mong @@fantasymc sét lại sự việc . giữa Ngocdy vs BigHou đã có tranh chấp bãi arena nửa năm nay đánh nhau liên miên chạy đua vũ khí các loại.

giờ 1 NV của Guild BH lợi dụng việc lỗi passs . đã lập 1 G riêng và vào cho đối địch vs Ngocdy . với 1 mục đich là cho acc khủng vào G đó để bem TTD guild Ngocdy và LM ko bị sát thủ .

7. mong fan xem sét giải quyết

8. tôi chủ các acc
    27/6/2015 kubin2904 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015

27/6/2015 tu1988 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015
    27/6/2015 yeunhusen Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015
    27/6/2015 trunguct10 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015

27/6/2015 bungchim Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015
    27/6/2015 MrHung1991 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015
    27/6/2015 melodj Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015

đã hết hạn 5 ngày mong fan thả acc giúp tôi

9. Fan block thêm mấy hôm nữa đi trời đang nóng cho nóng thêm

10. Toàn mấy thằng chuột, gạ như gạ đ!t suốt thì không dám DD nhưng giở trò lén lút adua là tài =))

11. mày gọi chủ của những acc
    27/6/2015 thuyyeu280 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015 lý do
    27/6/2015 myLuvh2012 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015 lý do
    27/6/2015 asuklata13 Xâm phạm acc của người khác, có thể được thả vào ngày 2/7/2015 lý do

vào xác nhận Bloc cùng thì yêu hết . còn không liên quan thì ....

12. Acc tao đâu mà kể cả block th

13. ko có acc thì là đang khóc thuê à ra ngoài đi để fan làm việc

14. Chính mày ăn cắp còn la làng thì tao vào co met tí kaka

15. Sao trc mày khóc to thế. Mày bảo bighouse này no
    Mà xem bảng phong thần toàn của ae nhà mày đấy thôi

Gọi hết ae ngocdy ma Post Cho mở block

kidzkill thích bài này.
  16. HungCun của BH. Sao m lại bảo bọn tao hèn hạ. Btao bên BacNinh.
    Đừng cắn càn nha

17. Tạm Biệt Em

có hiểu tiếng VN ko.

18. Mày trích dẫn bài của congchien11
    Chứng tỏ m đổi cho hết cho BN + Bh
    Bài trc đá bài sau . Tao trich dẫn 2 bài của mày mà mày vẫn ko hiểu à. Óc sh..it
    Có cần tao bôi đỏ câu mày nói cho m khôn lên tý ko :))

congchiend11 thích bài này.
  19. Tạm Biệt Em

mày đừng suy luận kiểu nhà quê ít học đó hộ tao được không. thế mày có biết thằng congchien11 quỳ xuống xin thằng chiến LamGiang cho mượn MG TTD để nó cầy thuê ko ??

20. Mong Fan vào giúp đỡ em ở Tp này với ạ em xin cảm ơn http://diendan.gamethuvn.net/thread...n-batsatbabyy-trung-gian.831504/#post-7263991

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi