Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Huy ở ngoài nó đi tù mấy lần rồi, game thì đây chắc là lần đầu :P khổ thân e nó, a có chạy được án thì cho nó ra trước mấy hôm còn có ttd mà cắm sk :">

zTkTrungz thích bài này.
  2. fan già làm đúng người đúng tội lên đc thả thôi e còn đc trả ca sói và zen (:|
    Quả này a bán acc nghỉ luôn ae ở lại vui vẻ nhé chia tay ae thôi nhìu khi mệt người trả đc gì lại còn mất lòng nhìu người nữa

3. hôm nay mới vào kiểm tra đc acc, mong FAN xem xét giúp
    acc : quaivat char zZeus bị phá thiệt hại 4 thần mã

4. Làm cái lễ rửa tay chậu vàng hay hạ chầy đi anh ;;)

5. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

làm lễ rửa tay gác kiếm ko chém giết chứ ko phải ko dc autu :">

6. Anh Trung nghỉ game kỷ niệm e 5 con DL chim bem TM arena vs mấy con sói HK nhé =))

7. Tôi chủ acc nguyenbao char Emperor chủ G NgocDy sự việc lộ pass đã bị kẻ gian lơị dụng vào đối địch nhằm mục đích phá hoại mong Fan xem xét :D
    Người xâm hại hoàn toàn có chủ đích phá hoại cả 1 tập thể G tôi toàn sum vs ttd
    Lấy nvp tạo G để LM G Khác đối địch Mong a Fan giải quyết dứt điểm

Last edited: 30/6/15
  8. Tạm Biệt Em

không nhầm NV MG TTD HungCun thuộc G BigHouse out ra lập guil để ... đánh lén :P

9. acc: kamen sđt đk:0974050457 chết e sói china a oi

10. Ngày mới lên Anh @fantasymc vào giải quyết dứt điểm vụ việc cho bọn tôi cái nhỉ

11. Ôi lại than vvãn chịu thật
    Mà cái ong fan này làm ăn như sít ây rõ là bảo blookl nhung nhân tên sâm phạm acc mà chag thây blook éo gi cả chán vãi

12. Mong anh Fan sớm xem xét, G NgocDy và Liên Minh AnhEm toàn ttd vs sum cave arena, bọn này có ý đồ fa' hoại tạo G khác để đối địch nhằm LM 1 G khác để phá hoại.
    Chúng tôi Không thể tự huỷ đối địch nếu không có 2 chủ G gặp nhau.
    @fantasymc

13. Thôi đã đối địch rồi thì bém đi. Ko bỏ gui lập lại ok ngay mà

14. Tạm Biệt Em

mày nói như vậy là đang biện minh là việc làm hèn hạ của chúng mày rồi . lén lún lập 1 guild mang vào Đối địch để phá hoại Ngocdy

mong @fantasymc xem sét sử lý trường hợp trên

15. thế thì xoá gui lập lại gui=))

16. Tạm Biệt Em

sói fan còn add lại cho các acc' việc bỉ ổi này thì phải để fan giải quyết chứ . mày tao nói thằng acc MG TTD này là của chiến LamGiang còn ai đang cầm thì chắc mày cũng biết . chắc phải bờ lóc IP đó vào thôi ^^

17. =)) mày sem id dó của ai=)) cái DD đó bít đâu chúng may DD song lại ra kêu ca như SBV ăn cắp còn la làng=))

hainguyenv41 thích bài này.
  18. Tuấn Linh

Tuấn Linh Chiến Binh

Acc kimtoan123 mất hết nhân vật trong acc. Ngoài game vẫn hiển thị nhân vật. Vào game thì lag diss không hiện nhân vật. Nhân vật KillSoi đang trong ngày đua top tháng @fantasymc . Nếu đền bù thiệt hại thì làm như thế nào. Mất cả ngày đua top của tôi

19. Tạm Biệt Em

NV HungCun là của BH mà mày bị ảo à không có IP sao lập G mà đối địch được .

mong @fantasymc xem sét NV HungCun lợi dụng lỗi passs Lập G rồi cho đối địch vs mục đích xấu

20. Hix chưa thấy a Fan giải quyết nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi