Thông báo Về vấn đề lỗi mật khẩu game sáng ngày 27/6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Sáng sớm ngày 27/6 có chút sự cố về điện từ nhà mạng nên chúng tôi buộc phải thông báo bảo trì đột xuất máy chủ đến 6h cùng ngày.
    Nhân tiện trong thời gian bảo trì chờ khắc phục sự cố, tôi đã cài đặt mã Google để tạo bất ngờ cho anh em (mã Google đã được phát triển và sử dụng trước ở Bá Vương và Thần Long, anh em xem hướng dẫn tại đây )
    Do sơ suất, tôi đã viết nhầm code dẫn đến sự cố gần 100 acc đăng nhập gần nhất, bị lỗi mật khẩu (gõ bất cứ mật khẩu nào cũng vào được, chứ không phải BỊ LỘ MẬT KHẨU như anh em đang bàn tán). Tôi vô cùng hối tiếc về điều này và mong anh em thông cảm.
    Phiền anh em viết tên account + thiệt hại trong topic này, tôi sẽ kiểm tra và đền bù thiệt hại. Tôi mong anh em có sao viết vậy để anh em quản trị đỡ tốn thời gian kiểm tra, dành sức cho sự kiện đền bù dưới đây:

Ngoài ra, để đền bù chung cho sự cố sáng ngày 27/6 : từ 28/6 đến hết 30/6, mỗi khi anh em sử dụng mã Google để đăng nhập, tự động sẽ nhận được bùa dưới đây (bỏ DẤU ẤN SỨC MẠNH)
    + Bùa sử dụng miễn phí trong 12h (tính thời gian kể từ khi đăng nhập. Nếu hết 12h, anh em chỉ cần đổi nhân vật vào lại là có tiếp 12h miễn phí)
    + 1 bùa tăng 20% tấn công chí mạng
    + 1 bùa tăng 300 sức sát thương phép thuật
    + 1 bùa tăng 20% sát thương PVP
    + 1 giấy mời Archeron, cũng sử dụng miễn phí trong 12h.\
    Tổng giá trị: 15*3 + 45*3 + 120 + 20*3 = 360 bạc

Sử dụng mã Google thế nào, cài đặt ra sao, anh em có thể xem trên quản lý account.

Last edited: 28/6/15
  2. cảm ơn anh Fan đã quan tâm đến anh em game thu :v

3. Hay acc trunghai sdt dk 0972878626 chết 1 con tm thôi anh ơi

Last edited by a moderator: 27/6/15
  4. cảm ơn fan . nhưng fan cho hỏi 1 số thành phần xấu đục nước béo cò. vào phá acc xem trộm bảng SKill . mà có bằng chứng cụ thể fan có nên bloc cảnh cá 5 ngày ko ạ

5. dowload trên appst về rồi nhưng chưa hiểu đăng ký anh fan ơi :)

6. Tất cả acc top đều đã bị xâm nhập, thông tin cá nhân đều bị lộ, bảng skill cách cộng point, bao nhiêu lâu test coi như tan tành mây khói, sự việc này ảnh hưởng nhiều về mặt tinh thần. Bị xem trộm bảng sk ss8 cach cong skill là một điều hết sức quan trọng. Trong khi vật chất lại quá ít vài con sói BH hay thần mã chuộc cũng hết vài tỷ thôi. Hix thật là đáng tiếc.
    Rất nhiều acc hơn point + đồ nhưng chênh lệch 1 chút về sk cũng đủ làm nên khác biệt, nhờ có ngày hôm nay mà sự khác biệt đó lại trở nên rút ngắn lại thêm chút. Một số kẻ ăn sẵn phá hoại sẽ được lợi.

7. bác Fan đã lên tiếng ae nhé. like
    nhưng không thấy bác Fan nói gì về mấy thành phần Phản Động kia sẽ bị sử lý ra sao
    acc của em cũng bị đăng nhập nhưng do em gặp đc đã DN lại luôn nên ko có tổn thất gì nhiều.
    Nhưng nhiều ae bị thế mong A Fan tuyên án cho mấy kẻ phản Động kia ;))

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

tôi sẵn sàng block 5 ngày nếu có bằng chứng ko thể chối cãi

9. oh bảo sao em đánh mật khẩu trước lúc thay đổi vẫn đc nhưng ko có gì thiệt hại cả :D

10. :) khắc phục nhanh quá. Bác Fan thật tận tâm.

11. kìa ae mang dẫn chứng lên để Fan Xử nào

12. Sử dụng mã Google thế nào, cài đặt ra sao, anh em có thể xem trên quản lý account.

Cái này dùng thế nào mò mãi không biết cách ...

13. Anh fan lên sem ip những ai đã đăng nhập acc để vào phá. Bây giờ nhiều acc đều bị

14. GameThuVN(06_27-13_25-0002).jpg

CÁc thành viên Guild BigHouse nhằm lơị dụng lỗi đã vào acc của G NgocDy xem trộm cách cộng point và bảng skill của Emperor và gửi cho nhau.
    Thông tin chính xác em cầm IP acc nguyenbao Emperor vào hồi ~ 13h ngày hôm nay sau khi đăng nhập bị kick nhiều lần, em mới alo hỏi thì biết lỗi đăng nhập và bị thành viên G này vào, em vào lại acc G họ thì thấy họ nc với nhau như thế này,
    Mong anh KT và xem xét. Acc nguyenbao số zen bỏ ra test bảng skill không phải ít, a có thể kiểm tra nhật ký thì rõ.
    Tất cả các acc Guild NgocDy và liên minh đều bị G này sử dụng để pk và xem trộm bảng skill ( về game cũng thuộc sở hữu trí tuệ ) họ ngang nhiên vào xem và khoe nhau.

15. Mày tố cáo có bằng chứng đáy nhưng mày cũng bị block 5 ngày vì cũng vào acc họ kak chính mồm nói ra nhé

wasesvip, meomeochucvtt90 đã thích.
  16. Bằng chứng ko thể chối cãi, Block 5 ngày như Fan đã hứa

17. Bạn vào cài đặt trên điện thoại rồi vào phần ảnh xong kéo bật kết nối vs cái gg này là ok .

18. hay quá, thấy bên TL có hay quá đang định lập topis nhờ bác FAN vào thì bác đã làm rồi, thank bác nhiều ạ!
    P/S : lần nào bác cũng tâm lý thê này thì tốt quá ^^

bạn đăng kí trên wed xong vào điện thoại, mở phần mềm mình vừa tải ra quét cái mã mà đăng kí trên wed nó cung cấp, sau khi quét thành công thì mỗi lần bạn đăng nhập bạn chỉ việc mở cái phần mềm đó ra nó cung cấp cho ta 1 mã gồm 5 số bạn nhập vào là xong, mỗi lần đăng nhập là 1 số khác nhau

Last edited by a moderator: 27/6/15
    saivado1El Gringo đã thích.
  19. Bằng chứng vào acc nhưng chỉ để lấy bằng chứng tố cáo họ vào xem trộm bảng skill của Emperor, nếu không vào lấy đâu ra bằng chưgns họ đăng nhập accc Emperor mục đích gì.

20. Quét kiểu gì bạn ? Mình vào nó hiện ra ô vuông như chụp ảnh ý , kic vào đâu để quét , trang web qlacc thì hiện cái ô để q rồi nhưng ko bít vào kiểu gì nè .

21. quá ảo :D bảng SK DL ACE chắc thằng chủ mới cho 1000 thằng rui :D

wasesvip thích bài này.
  22. biết mà vẫn vào cũng là tội sao ko vào acc khác cứ phải vao acc gui đối địch gió họ cũng vu là bị vào acc trộm và bị sem bang kill va poi nhe chính mồm mình nói ra kìa lên amin sử cả 2

Tuan Chua thích bài này.
  23. Mình cũng bị vào acc nhưng thiệt hại ko đáng kể. Về vụ việc này mình rất thông cảm cho Fan. Hi vọng ae cũng ko sao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi