Thông báo Về vấn đề hack speed

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A Không Thích

A Không Thích Cư Dân

Nếu QBT cho phép dùng phần mềm đó thì xác định game giải tán là vừa. Hay cứ để những thằng hack ở lại chơi với nhau.

2. A Không Thích

A Không Thích Cư Dân

Tình trạng này còn tiếp diễn thì vài tháng nữa bán acc nghỉ thôi

3. chời fan vấn đề hack này lâu lăm rồi.mong fan làm trong sạch game để các cao thủ tranh tai 1 cách công bằng.fan fải xử lý mạnh tay với những kẻ lợi dụng vấn đề này để làm gương cho những người chơi tâm huyết.giông như phiên bản đầu tiên của MUHN SS1.0

4. :)) cứ như game liên minh mình chơi, cứ thằng nào sử dụng phần mềm khác hỗ trợ game ngoài game chính đều coi là hack. và bị blog ac nhe 1 đến 3 tháng nag cho nghỉ luôn :))

5. Mày ko thấy thằng cần nói ji hả và tao ko coppy laik của nó và ns tiếp câu của nó hả

6. mày nói làm gì cho mệt ra toàn thag vô công rồi nghề
    chiến oi mày bảo anh fan delete me acc tao đi đỡ phải chủi nhau

congchiend11 thích bài này.
  7. mong anh @fantasymc kiểm tra acc : duyquyet - nv AERXMEN (chính chủ) và chuottrui - nv PhucBeo (ko chính chủ) .
    vào khoảng thời gian những chuyến arena từ 21h30, chuyến 11h30 tối ngày 27 và 1 số chuyến ngày 28 /05
    trong khoảng thời gian này đều xảy ra những điều bất thường của hiện tượng speed.
    em ko tiện quay clip nhưng chắc a có thể chek.
    nhắc nhở cũng đã rồi, cũng nên xử lý theo nội quy để thoải mái tư tưởng cho người khác a ạ.

timlainiemvui thích bài này.
  8. còn lỗi lagg kỳ lân a Fan có Fix đc ko nhỉ

9. sao bạn ko quay clip lại có phải hết chối ko .

10. Bức hình này chứng tỏ ADM nói đúng nếu pk thua thì dù không có hack vẫn thua :)) Và nữa:
    Khi con người bị người khác làm tổn thương họ có thể làm những việc rất xấu, ích kỷ. Luôn tìm cách nguỵ biện cho thất bại của bản thân, dùng những lời lẽ cay nghiệt để xúc phạm lăng mạ thậm trí là vu khống cho chúng ta. Tốt hơn hết là lên lờ những thành phần này đi, cứ để họ nói gì thì nói: vào game thích hack, auto gì cũng được.
    Cứ pk không lại 1 ai là y như rằng nói hack, auto rồi đủ loại ....

Cuối cùng muốn nói với các game thủ chân chính: hack này tồn tại rất lâu ở sever rồi có lẽ từ hồi ss4 có 1 dân chơi giao bán phần mềm này ở 4rum có cả SDT được 1 lúc thì bị ADM MOD xoá, và tất nhiên vài nguoi vẫn lưu được SDT thông tin đã mua và sử dụng từ đó để đua top, đua guild. Rất nhiều bài viết phản ảnh phàn nàn nhưng kết quả của ADM vẫn nói nó không phải là hack, là một phần mềm hỗ trợ chơi game. Và như thế thì dần dần số lượng người có và sử dụng nó càng nhiều. Cho đến bây giờ thì ADM mới công nhận nó là hack tăng tốc độ di chuyển. Và sẽ hứa sẽ fixx và sử lý: tức là từ thời điểm lập topic này nó chính thức bị cấm su dung vậy ai thấy có biểu hiện gì nghi vấn thì cứ quay cờ lít post lên rồi xử lý, chứ đừng nói xuông nói oan cho người này người kia.

Tóm lại là sự việc cũng đã rồi, bới móc ra cũng chẳng được cái gì, nó là hack hay cái gì thì cũng hạn chế rất nhiều bởi anti. Làm người quản lý cũng phức tạp lắm, sự việc sảy ra cũng lâu giờ mà soi ra không biết sử phạt những ai, bỏ sót ai.

11. bởi vì những nhân vật này đã quá quen với chuyện speed, nếu check từ 3 tháng trở lại đây với nv AERXMEN và 1 tháng với nv PhucBeo thì k thể chối cãi :">
    mới đây a @fantasymc đã nêu nội quy nhưng vẫn tiếp diễn

congchiend11 thích bài này.
  12. Kệ chúng nó ns làm ji hả bạn co cái vi deo này quá rõ ràng amin còn bênh vực đó là phần mềm. Jo amin ko quan tam đên ae đâu pk cứ pk hôi nói làm ji

nguyentam.rcee thích bài này.
  13. rồi đến lúc nó như đột kich và mấy trò game có hack kia fan nó mới trắng mắt thôi cư chơi đi

14. Bạn nói ko bít fan có đọc ko nhỉ kaka. Bit hack ko làm gi đc công nhận cay cú thật. Video rõ mồn một mà làm gi đc. Fai tôi là cho ngồi chơi sơi nước.

nguyentam.rcee thích bài này.
  15. Cho hỏi những mg của uongbi vô địch về ks có liên quan đến vụ sp này không kjkkkkkk

16. Ko pk lại dc thì bảo hack. Chán bạn quá :))
    Bạn cứ bị ai pk bạn cũng chạy ra diễn đàn này để bảo bác Fan block acc của ng đó à @@
    Nếu sợ bị tôi pk thì lần sau đừng arena nữa :))
    Bạn cứ làm như MU nhà bạn, muốn gì dc nấy, đầu tư acc DK mà chơi, chơi con ef cùi thì còn bị tôi bèm chán

BoyZone9x thích bài này.
  17. Mình chỉ nói lên sự thật, từ xưa đến nay tộc ef luôn luôn ko đánh lại đc bk, mình tranh dành phần thắng với bạn làm gì :))
    Chơi tộc gì đó là sở thích, k vì câu nói của bạn mà mình chuyển sang bk ;))
    Nếu nói sợ thì bạn có lỗi với đồng hương của mình quá :)
    Từ trước đến giờ mình pk rất nhiều ng, nhưng họ đều bình thường.
    Từ hôm a Fan ra nội quy này .Nên k phải ngẫu nhiên mình nói bạn như vậy. Bản thân mình quen với việc có gì nói đấy, ko nói sai sự thật :">

Last edited: 28/5/15
  18. vậy chắc hẳn bạn chưa bao giờ nghĩ đặt địa vị cậu vào tớ, cậu hãy cầm 1 DK rồi pk thử với tớ, hoặc pk với DK Swee hoăc King, cậu cũng sẽ cảm thấy như vậy thôi. nếu cậu nghĩ cứ động tý lại ra diễn đàn để kêu ng này hack ng kia hack thì tớ nghĩ người cùng đồng hương mà kem' quá, tớ nói cậu đừng tự ái, tớ muốn nói sự thật, bởi vì sao. vì nếu cậu cầm 1 DK lên arena pk như tớ, khi pk với DK khác ví như Swee hoặc King, nhìn nó cũng ảo như cậu nghĩ vậy, nhưng đối với tớ thì thế nào cũng đc. arena cứ PC + mns vào thì có hack hay thủ thuật gì cũng thế thôi, nếu tớ cứ như cậu nghĩ, khả năng chuyến arena nào tớ cũng phải quay lại clip để xem sự ảo diệu của các DK kia khi pk với tớ, để tớ nói rõ hơn cho cậu hiểu 1 chút, vì sao tớ nói như vậy, vì arena tớ ko lý giải dc nó lag hay là mạng tớ kém hơn, nhưng nhiều khi, rõ ràng mình thấy đối phương ở kia, chạy đến để pk, thì chưa kịp đi Đối phương đã chọc chết rồi, hoặc là 2 ng chết cạnh nhau, cùng gồng máu vì là DK, nhưng lại gần để pk thì mình lại chết rồi, vì ngta có thể nhanh hơn hay ngta mạng khoẻ hơn, cũng có thể ngta pro hơn, nhưng tớ ko vì thế mà cứ phải ra diễn đàn này để kêu này kêu nọ, rồi nói ng này hack ng kia hack. bản thân tớ chơi MU cũng từ ngày 1.0, nhưng mãi đến năm 2011 mới biết đến cái diễn đàn này, nhưng ko nghĩ là ngoài diễn đàn lại lắm chuyện để bàn tán trong game đến vậy, nhiều lúc cứ nghĩ thà cứ như con gà ngày xưa, chỉ biết chơi và cày cuốc ko biết gì đến diễn đàn này lại hay, chả bận tâm ai nói gì. giờ biết rồi thấy mọi ng cứ nói hack với auto này nọ, ngày xưa lúc ss6 thì có 1 ng bảo tớ cách auto máu nhưng ngày đó ở bên Đài Loan, mạng cùi, thử auto máu nhưng thật sự cái AutoKeyboar ko có tác dụng với tớ, 1 chuyến arena cậu bảo ngày đó bán máu 99 mà chỉ ăn hết dc hơn 100 lọ là hết arena, giờ về nước tiếp tục với đame mê nên tiếp tục chơi game, mà thấy ngay cả đồng hương mình cũng nói những câu thất vọng. Nói chung là hãy tự tìm tòi cách để mà khắc chế dc cái mà cậu gọi ngta là hack, tớ cũng thế thôi, bị hành nhiều rồi nên mới phải động não. còn cậu cùng quê với tớ nên tớ mới tâm sự như vậy, chứ ng khác dù nói gì tớ cũng ko quan tâm, cũng mặc kệ. Mọi chuyện tớ cũng chỉ cần quan tâm là có chuyện gì thì cũng đã có các Admin giải quyết rồi. Chào cậu :">

duonghiennhitung0707 đã thích.
  19. khoá mẹ cái toppic này vào cho đỡ cãi nhau

20. Nói chung cứ hack là blook Vài chục ngày cho sợ vì 1 game ko có hack công bằng cho ae

21. hack 1 lần . sẽ có lần 2. đề nghị điều tra và làm rõ . block id liên quan

22. mấy hôm trước mình nhớ có bạn chơi game đánh bài của fan vô tình đã tìm ra lỗi làm tang zen trong game dánh bài hay gì đấy mà ko báo cho fan. khi fan biết bạn ấy đã bị block luôn 3 acc của mình. và fan đã nói biết lỗi mà lợi dụng chuộc lợi về mình là ko dc, hoặc lờ đi thì sẽ ko sao....nhưng lợi dụng là ko dc :)) . còn vấn đề này là auto hay hack gì đó và đã tìm ra nhân vật sử dụng mà fan ko làm gì. nản. ^:)^

23. saivado1

saivado1 SuperMan

@Sở Bá Vương :
    Đã khoá topic của Fan và trừ Xzen của bạn!!!
    Hy vọng bạn suy nghĩ và nhìn lại những gì bạn đã làm cho topic này và diễn đàn này.
    Nếu biến nó trở thành nơi khai sáng cho sự hiểu biết còn hạn chế, tù túng của bạn thì tốt!
    Đừng biến nó là nơi thể hiện kém hiểu biết nhưng cố chấp bạn nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi