Thông báo Về vấn đề hack speed

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bán FAN thật tuyệt vời meep7 lúc đấy tài của a thực tế sẽ chứng minh dõ ^^
    mà bác FAN lên phải xử nặng hơn chứ 3 đến 10 ngày e thấy hơi nhẹ , bác cho ngồi tù từ 5 đến 6 tháng mới bõ
    p/s: pháp luật bên ngoài tội phá hoại tài sản quốc gia thì khung phạt cao lắm ^^ hack cũng coi như phá hoại cộng đồng game mà bác.

2. thế là hợp lí rồi vì mình nghĩ acc hack giờ toàn vài chục triệu đồng, block vĩnh viễn ko phải ý hay.
    block 10 ngày là đẹp

3. thế này thì hay rồi, nhưng cái gì đó thì cũng phải triệt tận gốc nhé

4. Nếu chỉ nói là tăng tốc độ chạy nhưng giảm tốc độ tấn công vậy tại sao DK PhucBeo lại có thể vừa đi vừa hít gió mà không bị phản dame được? Chưa kể vô lý ở chỗ không thấy người đã thấy bị PK tới tấp, thậm chí chết còn không biết lý do?

Còn để mà kể tên thì mình mạn phép nói thẳng tên của tất cả các nhân vật mình đã từng gặp và có những biểu hiện là hack:
    1. Thời ss6 có DK CauAmNT của acc: ducthaikc có khả năng thần kỳ là bơm máu ngang máy bay siêu thanh, thậm chí còn tự quay clip bản thân bơm máu hơn người. (Bây giờ là DK zBaoDenHN đã không còn khả năng ấy nữa do đổi chủ).
    2. DK HoanPK nay là DK KuBin.
    3. DK Emperor.
    4. DK AERXMEN.
    5. DK livilo0n.
    6. DK LazzyNigga.
    7. DK PhucBeo. (Đây là DK gặp nhiều lần nhất với tần suất liên tục)

hunghdz thích bài này.
  5. Thực sự quay dc quá nhiều video. Nhưng ý kiến cũng nhiều k thấy hồi âm gì. Chỉ dc động viên là ghi lại tên những char nghi vấn hack..bla bla. Rồi bặt vô âm tín. Nên xoá hết cho đỡ nặng máy.

chym8xFightClub đã thích.
  6. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Vậy tức là giờ phải ngồi rình, upload, ... vất vả để rồi Block vài ngày hả?

Vẫn lọt đều, bạn chưa trải qua nên mới phát biểu như vậy.

7. Vì một sân chơi hãy nói không với hack:)

8. Giờ lắm thủ đoạn để PK nhỉ??? Mất giá trị trung thực khi PK rồi. Trước có vài người PK hay lắm, mình ngưỡng mộ thật. Giờ thật giả bất phân thế này, chán chẳng muốn bàn thêm. Hack đc thì hack nhưng đừng dùng các đòn tâm lý mà giáng vào người khác như kiểu ta đây pro PK lắm.
    Khinh!

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi