Thắc mắc Về vấn đề CS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CapDomos, 5/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trong CS của game mình có sẵn CS r, bây giờ mình nhấp mua Huy hiệu Phong thì hệ thống báo là mình không thể mua được (trước đó mình có mua 1 cái Huy hiệu Phong hiệu lực 1 giờ mà vẫn chưa dùng), vậy có phải là mình nên sử dụng trước cái HHP 1 giờ đã mua trước đó rồi mới được mua tiếp hay k?. Và việc mua CS có chịu ảnh hưởng gì từ việc chính chủ và không chính chủ hay không (trong game thôi nhé). Cảm ơn

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

TRong game không chính chủ chỉ dùng được những huy hiệu đã mua sẵn chờ sử dụng còn không sủ dụng được CS để mua huy hiệu các loại

Đế Thích Thiên thích bài này.
  3. tóm lại phải ĐK ip thì mới mua và sử dụng đc cs

4. trog game cũng như ngoài game fi' như nhau

5. nếu bạn mua trong game mà chưa sử dụng thì vẫn mua ngoài wed được nếu bạn đăng ký ip chính chủ

6. thế không chính chủ thì mua làm sao đươc trong game mơi ca ngoai wes chứ ông ns thừa
    chủ top đag thắc mắc sao chưa dùng cs mà không mua được ngoài wess thì phải ^^
    hay là bị lỗi

7. Mình chưa để cái 1h và cái 1 ngày, nếu báo không mua đc thì bạn dùng cái 1h trước đi, hết rồi tính tiếp.
    Chính chủ không mua đc cs trong game nhưng có thể sử dụng đc cs mua chờ sẵn.

8. bạn sử dụng đi rồi hãy mua tiếp nhé.

9. cái này cũng phức tạp quá hôm trc mình ra quán nét không có mã uu tiên nên k bảo vệ được lỡ mất mấy cái sự kiên liền

10. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Ko bảo vệ IP lúc mất đồ còn phức tạp hơn nhiều bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi