Thông báo Về vấn đề cân bằng chủng tộc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bạn muốn PK khỏe , kinh tế mạnh , chơi cảm tử hãy chọn DK.
    cave arena Khắc DL chút chút thì chơi sum mặc SK pt29
    Onehit hổ báo đầu trọc thì chơi QB
    Yêu vẻ đẹp 3D , chuyên cày kéo chơi MG
    Thích phá phách chày cối thì chơi soul.
    Đơn giản là vậy thôi mà. Tranh đua ai cũng muốn nhất thì Fan ko làm được.

CaoBang thích bài này.
  2. top này em thấy đánh vào tâm lý là chủ yếu
    và với cả em thấy bây h TM giảm mạnh quá =))

3. Theo mình nghĩ bản này sức tấn công của quái đc tăng lên nên mọi người cảm thấy tm mau mất tiết (trước cầm ef ttdo cộng tầm 8k agi ko buf quai k3 cắn ko chết giờ ko buf lên la nó cho về làng)

4. mong điều chỉnh lại bão điện thì hơn. Mg giờ bão điện thấy phế qá :D

5. Tôi chơi MG thấy có phế đâu. Ks cứ ầm ầm. Đừng mơ mộng thời còn SP nữa nhé ty. :x

6. Tôi có 1 thắc mắc. Ông Fan từ khi lập topic này xong đã vào cơm mừn lần nào chưa ;;)

YeuVoNgo, Cun vs Tutjshanghai đã thích.
  7. Cái này là đem con bỏ chợ đó hả.:D

Bợm. thích bài này.
  8. Tình chơi kiểu hít le nhưng quân Nhật hoàng đông quá lên chùn :">

thuylinh07shanghai đã thích.
  9. Bạn phải hiểu rằng khả năng kinh tế của nhiều bạn có hạn, hơn nữa có rất nhiều ae muốn đầu tư chơi nhưng giá đồ đạc toàn trên icarus thì sao chấp nhận đc chứ. Cứ giá cả chấp nhận đc và admin tổ chức thêm nhiều event mới lạ khích lệ ae mình nghĩ MuHn sẽ đông vui hơn nhiều đấy

10. A E cứ kêu nhưng mà tớ thấy đồ đắt quá chẳng giảm giá gì cảm thấy yếu chán bán đồ rẻ đi tôi xúc về buôn nào

11. e thấy để bas của mg như trước là hay nhất a fan ạ

12. Người ta mua vào đã chịu mua giá icarus rồi lại đòi bán rẻ để dân nghèo trải nghiệm? Vậy còn khoản lỗ to đùng ai ôm?
    Nếu giá đồ càng ngày càng hạ thì đó mới là lúc cái game này chính thức đi xuống :D

Em Về Đi thích bài này.
  13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thật ra do người mua tùy từng thời điểm mà đã chấp nhận mua đắt hơn so với mặt bằng giá thôi bác và lúc bán lại khác thời điểm đương nhiên so với lúc mua sẽ mất giá đi.
    Gì chứ em đang muốn mua đồ Soul mà nhìn giá thấy choáng váng nên chắc thôi vẫn tiếp tục chơi DK ( có chăng muốn train khỏe tạm thời cho sang MG ).

renlynguyet thích bài này.
  14. Anh hùng bàn phím đã xuất hiện=))

15. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

ôi sao giống cái chỗ mình làm thế k biết, cả tổ chỉ có 4 người thêm một ông sửa máy nữa là 5. mình là tổ trưởng nên đề xuất mỗi tháng tính tổng doanh thu của cả đội rồi chích % ra cho ông sửa máy. mỗi tháng khoảng 2 triệu cho ông sửa máy để ông làm có trách nhiệm hơn. cả tổ có 4 người thì 2 người đồng ý, 2 người không. lương cơ bản thì đc 6tr + với 25 triệu tiền sản phẩm rồi chích cho ông kia 2 tr mà nhất định k chịu nghe, vì sợ mất 2tr kia. mình bực quá không biết làm sao đành phải đề nghị giám đốc tuyển thêm 3 thanh niên nữa, vậy là 25tr trước kia đáng lẽ thì chỉ phải chia 4 giờ thành chia 7. các con trời khóc như vạc, giờ thì lại bảo biết thế chích cho ông kia cho xong. chỉ vì nghe những thành phần đâm bị thóc chọc bị gạo, dẫn đến chia cắt tình cảm ae. viễn cảnh về quê chăn trâu cắt cỏ chỉ còn là thời gian.

fantasymcEm Về Đi đã thích.
  16. Em thấy mỗi TM bị fĩ chứ dame con nào cũng thế :D hơn ss8 thủ thì giảm @@

17. Căn bản là tất cả đã tóm gọn trong post 1 của fan rồi, còn gì nữa mà com mừn

18. like adm :))

19. lại thích phát biểu linh tinh khéo lại nghiêng ngả Phá Hoại giờ =))

Bợm.ZORO88 đã thích.
  20. nhieu ô chưa có tác dụng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi