Thông báo Về vấn đề cân bằng chủng tộc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 cốc cà phê với điếu xì gà cu ba.=)

cauchuong1 thích bài này.
  2. ngựa lên được 60 lv bảo sao thủ k trâu @@

3. Fan nói ko điều chỉnh gì chỉ thông báo điều chỉnh giả => không phải ai chơi cũng là bù nhìn ùa theo hiệu ứng đám đông , nhưng ai tâm huyết chơi thì sẽ hiểu nhất . Còn mình chơi vẫn chơi . Fan điều chỉnh hay không vẫn chơi vì trong lúc này vẫn còn day dứt . Nhưng đã dứt ra rồi thì chắc nối lại cũng khó .

:) nói vậy chứ mình chơi game chắc thỉ thêm con số . acc chả bao giờ đầu tư toàn đi nhặt hoặc ae kỷ niệm .

4. Bản này mạnh hay yếu còn phuh thuộc vào quá nhiều thứ. Không như ss8.

HighElf thích bài này.
  5. anh xem thế nào út ef tí chứ dame ef bé nhưng ngược lại là màu liên tục
    giờ ko đc lag kylan thì khó màk pk tại bắn chưa đc 2 phát ngửa người ra đằng sau cac chủng tộc khán thì phat 1 phát 1 nhưng ef thì như súng liên thanh
    ngửa người còn nhanh hơn cả tên bay=))

6. Cùng quan điểm
    Giống nhau vãi cơ

7. Bạn em nó mua cái pen k5 pk khác bọt hẳn luôn! Đúng như bác nói bản này phụ thuộc nhiều thứ

mymanhapt thích bài này.
  8. Những người thực sự nghiên cứu kỹ về chủng tộc của mình sẽ ko kêu, nhưng những người đi PK người kháng nhưng ăn phản dame sẽ kêu là bị nerf, bị fix, hết thời các kiểu =))=))=))

9. Phụ thuộc kinh tế. Có đủ đạn úp đủ thứ là khoẻ hết nhẩy =))

10. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Mình thì chẳng quan tâm nữa.Giờ chỉ rs online qua ngày.Chơi game bây giờ chủ yếu giết cái time chết sau mỗi ngày lv căng thẳng:)
    Xa hoi bây giờ cái gì cũng phải có tiền.Nên game cũng như một XH thu nhỏ,cũng phải có tiền mới khủng mới mạnh được.
    Một cái pen sk thì có hơn vài trục k point cũng không ăn được:D

11. Người VIỆT NAM toàn bị cái này điều chỉnh mà a fan

12. fan sắp sánh ngang với Hitle rồi =))

thuylinh07VoYeuQuai đã thích.
  13. nghe người khác phàn nàn ko bằng tự mình kiểm nghiệm. a Fan hãy log 1 team full buff rồi thử dmg lẫn thủ của từng chủng tộc ở arena xem. mặc dù mệt nhưng em nghĩ sẽ có kết quả rõ dệt nhất.

14. m chơi suol hơn 100k máu. 40k agi max ene trong hỗn nguyên bị sum giật chết. Vào cc các tộc đều bị giảm 1/2 dame. Còn sum pk elf là chuyện bt vì sun khắc elf. Elf sét fulll 15 sum cù cũng có thể giật chết.cái này sang vương quyền tốp elf kêu ầm không fjx đâu

15. Chỉ cần Bác sửa lại quái cắn TM như mọi khi ok.
    Vấn đề IP của bác đã chỉnh được về như hồi ss6 rồi ko bị như ss8 nữa :)

16. Bác nói thế dw nhà em ế ả

17. thật sự là cũng có điều chỉnh chứ Không phải là không

18. Đọc rất nhiều comment của các bạn, có cái đc có cái chưa đc. Mình ko đứng về bên nào cả và đây cũng là ý kiến của riêng mình. Chơi char nào đó là lựa chọn và sở thích của mình. Mỗi tộc có cái hay cái dở ko thể hoàn hảo 100% đc. Bản thân con người các bạn đã hoàn hảo chưa mà đòi hỏi game phải hoàn hảo trong khi con người tạo ra game. Thế nên theo mình nghĩ có sao chơi vậy. Nếu có ty vs game này thì hãy cứ chơi và chấp nhận còn ko thì nên nghỉ mà làm vc khác có ích hơn. Thiết nghĩ game là 1 phần để giải trí nên các bạn đừng cầu toàn quá. Điều đó sẽ ko bg có đâu. Chơi game mà suốt ngày kêu ca như vậy các bạn có thu đc kết quả gì ko? Làm thế vô hình chung các bạn tạo áp lực và tư tưởng ko hay cho admin và các member. Cứ vui đi vì cuộc đời cho phép. Sân chơi là sân chơi chung chứ chẳng phục vụ riêng các bạn đâu.

Em Về ĐiRongchien86 đã thích.
  19. A Promise

A Promise Black Mask

Ko biết yếu khoẻ thế nào béo gầy ra sao nhưng mình vẫn yêu DL+SUM

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi